ജോഷി കപൂർ ഖുശ്മിയുടെ പഠനറിപ്പോർട്ടുകൾ യുഎസ്സിൽ സ്ഥിരീകരിക്കുന്നു: 'ഞാൻ കിട്ടുന്ന പുഞ്ചിരികൾ' – എൻഡിടിവി വാർത്ത

ന്യൂ ഡെൽഹി:

ജൻവീർ കപൂറിന്റെ സഹോദരി ഖുഷി ന്യൂയോർക്ക് ഫിലിം അക്കാദമി ആണ്. ധദക് നടി പറഞ്ഞു ഹിന്ദുസ്ഥാൻ ടൈംസ് അവളുടെ സഹോദരി ചിത്രങ്ങൾ ഒരു കോഴ്സ് തിരഞ്ഞെടുത്തു; അവളും തന്റെ നാഡീവ്യൂഹം making ഏത്, ഉടൻ യുഎസ് പുറപ്പെടും എന്നു. കുഞ്ഞിനെ കുറിച്ച് ആലോചിക്കുമ്പോൾ … അയാൾ (ബോണി കപൂർ) അതിനെക്കുറിച്ച് ചിന്തിക്കണം, അയാൾ പറഞ്ഞു: ” കരയാതെ തുടങ്ങും, “അവൾ പറഞ്ഞു. ഖുശി തെലുങ്കിലെ നായികയായ ശ്രീദേവി , സിനിമാ നിർമ്മാതാവായ ബോണി കപൂറിന്റെ രണ്ട് പെൺമക്കളാണ്. ജംഹ്വി 2018 ചിത്രത്തിൽ ധദക് തന്റെ ബോളിവുഡ് അരങ്ങേറ്റം.

ഖുഷിയെക്കുറിച്ച് സംസാരിക്കുമ്പോൾ, അവർ എപ്പോഴെങ്കിലും പൊരുതുന്ന ഒരേയൊരു വസ്ത്രം വസ്ത്രമാണെന്ന് പറയുന്നു. “ഞങ്ങൾ ഞങ്ങളുടെ വസ്ത്രങ്ങൾ പങ്കുവെക്കുന്നു, എന്നാൽ ഈ കാര്യം നിങ്ങൾക്ക് പറയാതെ തന്നെ മോഷ്ടിക്കുകയാണെങ്കിൽ അത് ഒരു കാര്യമാണ്, ഈ സമയത്ത് എനിക്ക് അതൊരു താല്പര്യവുമില്ല … ഇപ്പോഴും അവൾക്ക് ഇഷ്ടമാണ് … അവൾ വളരെ നീതിമാനാണ്, അതിനാൽ അവൾ ചോദിക്കാതെ എന്തെങ്കിലും എടുക്കാൻ കഴിയില്ല. ‘ അവൾ എന്നെ ശീലമാക്കണമെന്നാണ് അവൾ ആഗ്രഹിക്കുന്നത്, അതിനാൽ അത് എവിടെ നിന്നാണ് വരുന്നത്, “ജനവി പറഞ്ഞു.

ഒരു പ്രശസ്ത ബോളിവുഡ് കുടുംബത്തിലാണ് ജനീവി, ഖുഷി എന്നിവർ. അവരുടെ പിതാവ് ബോണി കപൂർ ഒരു ചലച്ചിത്ര നിർമ്മാതാവും, അനിൽ കപൂർ, സഞ്ജയ് കപൂർ എന്നിവരും അഭിനയരംഗത്തുണ്ട്. ജനവി, ഖുഷിയുടെ ബന്ധുക്കൾ സോനം, ഹർഷ്വർധൻ (അനിൽ കപൂറിന്റെ മക്കൾ) എന്നിവരും അഭിനയരംഗങ്ങളാണ്. അവരുടെ സഹോദരൻ അർജുൻ കപൂർ (ബോണി കപൂർ, മോന ഷൗറി) എന്നിവരാണ്. ഷാജിയ കപൂർ (സഞ്ജയ് കപൂറിന്റെ മകൾ) ഗുണ്ടൻ സക്സേന ചലച്ചിത്ര അസിസ്റ്റന്റ് ഡയറക്ടറായി ചേർന്നു . ജൻവീർ കപൂറിനെ പ്രധാന കഥാപാത്രത്തെ അവതരിപ്പിക്കുന്നു.

Ndtv.com/elections ൽ 2019 ലെ ലോക്സഭാ തെരഞ്ഞെടുപ്പിനുള്ള ഏറ്റവും പുതിയ തെരഞ്ഞെടുപ്പ് വാർത്തകൾ , തത്സമയ അപ്ഡേറ്റുകൾ, ഇലക്ഷൻ ഷെഡ്യൂൾ എന്നിവ നേടുക. ഞങ്ങളുടെ മേൽ പോലെ ഫേസ്ബുക്ക് അല്ലെങ്കിൽ ഞങ്ങളെ ട്വിറ്റർ ആൻഡ് യൂസേഴ്സ് 2019 ഇന്ത്യൻ പൊതു തെരഞ്ഞെടുപ്പിൽ 543 പാർലമെന്ററി സീറ്റുകളിൽ ഓരോ നിന്നുള്ള അപ്ഡേറ്റുകൾക്കായി.