ഓസ്ട്രേലിയയിലെ ടൈംസ് ഓഫ് ഇൻഡ്യയിൽ നസ്രത് ബറൂച്ചക്ക് ആദ്യമായി സ്കൈ ഡൈവിംഗ് അനുഭവം

1/168

ബോളിവുഡ് നടൻ നസ്രത് ബച്ചൂചയാണ് ഈ ചിത്രത്തിൽ അഭിനയിച്ചത്. സോനു കെ ടിറ്റു കി സ്വീറ്റി എന്ന ചിത്രത്തിൽ അഭിനയിച്ചു കഴിഞ്ഞ ശേഷം അഭിനയിച്ചു. അടുത്തിടെയാണ് നടി ആദ്യമായി ആകാശത്ത് ഡൈവിംഗ് അനുഭവമുണ്ടായത്. 15,000 അടിയിൽ നിന്ന് ആകാശത്ത് നിന്ന് നഷ്റത്ത് ആകാശം മുങ്ങി. ആദ്യകാല അനുഭവത്തെക്കുറിച്ചും നടി സംസാരിച്ചു.

സാഹസിക വിനോദങ്ങളിൽ ഏർപ്പെടുന്നില്ലെന്ന് നസ്രത് പറഞ്ഞു. വിമാനത്തിൽ നിന്ന് ചാടാൻ തുടങ്ങുന്നതിനു മുൻപ്, അവൾ അൽപം നിമിഷം ഉറങ്ങിപ്പോയി. പേടി ഉപേക്ഷിക്കണമെന്ന് പറഞ്ഞാണ് തന്റെ പരിശീലകൻ പറഞ്ഞത്. എന്നാൽ പാരച്യൂട്ട് തുറന്നതുവരെ അവൾ ശ്വാസംമുട്ടി. പാരച്യൂട്ട് തുറന്നുവെച്ചപ്പോൾ കടലിലും കടലിലും പറക്കുന്ന പോലെ അവൾക്ക് തോന്നി.

ആഷ്മൽ ഖുറാനയോടൊപ്പം അഭിനയിക്കുന്ന ‘ഡ്രീം ഗേൾ’ എന്ന ചിത്രത്തിലാണ് നഷ്രത് അടുത്ത ചിത്രം വരുന്നത്. 2019 സെപ്തംബർ 13 ന് തിയറ്ററുകളിലേക്ക് തിയേറ്ററുകളിലെത്തും.