ഐസിസി ലോകകപ്പ് ടീം: മുൻ ചീഫ് സെലക്ടർ വെംഗ്സർക്കാർ നാലാം സ്ഥാനത്തേക്ക് പിന്തള്ളപ്പെട്ടു

ഐസിസി ലോകകപ്പ് 2019 ലെ ഇന്ത്യൻ ടീമിൽ ഏപ്രിൽ 15 ന് പ്രഖ്യാപിക്കുമെന്നാണ് വാർത്തകൾ പുറത്തുവരുന്നത്. പ്രദർശന പരിപാടിയിൽ പങ്കെടുക്കുന്നവർ ആരാണെന്നറിയാൻ ആരാധകരെ കാത്തിരിക്കുകയാണ്. ഭൂരിഭാഗം കളിക്കാരും സ്വയം തിരഞ്ഞെടുക്കുന്ന സമയത്ത്, ഏതാനും ചില സ്ഥലങ്ങളുണ്ട്, അവയിൽ ഒരെണ്ണം കൌതുകകരമായ നാലാം സ്ഥാനമാണുള്ളത്.

കഴിഞ്ഞ കുറച്ചു വർഷങ്ങളായി ടീം മാനേജ്മെന്റ് നിരവധി ഓപ്ഷനുകൾ പരീക്ഷിച്ചുവെങ്കിലും പ്രശ്നം തുടരുന്നു. മുൻ ചീഫ് സെലക്ടർ ദിലീപ് വെംഗ്സാർക്കർ ഈ സ്ഥാനത്തേയ്ക്ക് രണ്ടും ധീരവും അത്ഭുതകരവുമായ തിരഞ്ഞെടുപ്പുകൾ നടത്തിയിട്ടുണ്ട്.

ഐ പി എൽ പ്രകടനങ്ങളെ ലോകകപ്പ് ടീമിൽ സ്വാധീനിക്കില്ലെന്ന് എംഎസ്കെ പ്രസാദ് പറയുന്നു

“ധാരാളം നല്ല ആളുകൾ ഉണ്ട്. കെ.എൽ. രാഹുൽ, അജിൻക്യ രഹാനെ എന്നിവരാണ് മികച്ച പ്രകടനം കാഴ്ചവയ്ക്കുന്നത്. ഓസ്ട്രേലിയയിൽ മികച്ച പ്രകടനം നടത്തുന്ന മായങ്ക് അഗർവാൾ ഉണ്ട്. താൻ ചുറ്റും അല്ലെന്ന് ഞാൻ അത്ഭുതപ്പെട്ടു, “വെംഗ്സർക്കാർ ടൈംസ് ഓഫ് ഇന്ത്യയുടെ ഒരു അഭിമുഖത്തിൽ പറഞ്ഞു.

വിരാട് കോഹ്ലിയുടെ നേതൃത്വത്തിലുള്ള ടീമാണ് കഴിഞ്ഞ നാലാം പരന്പരയിലെത്താനുള്ള ശസ്ത്രക്രിയയെന്ന് മുൻ ഇന്ത്യൻ ക്യാപ്റ്റൻ അഭിപ്രായപ്പെട്ടു.

“അവസാന നാല് ലെത്തിക്കാനുള്ള അവസരം ഇന്ത്യക്ക് ഉണ്ട്. ഇതുവരെ ഞങ്ങൾക്ക് മികച്ച ബൗളിംഗ് ആക്രമണം ഉണ്ട്. ലോകകപ്പിലെ മുൻ ടീമുകളെ ഞങ്ങളുടെ ആക്രമണത്തെ താരതമ്യം ചെയ്താൽ, ഇത് മുമ്പത്തേക്കാളും മെച്ചമാണ്. അതുകൊണ്ടാണ് ഞങ്ങൾക്ക് പ്രതീക്ഷ. ഇന്ത്യ മോശമായപ്പോൾ, കഴിഞ്ഞ പത്ത് ഓവറുകളിൽ ഞങ്ങൾക്ക് എതിരാളി ബാറ്റ്സ്മാന്മാരെ ഉൾക്കൊള്ളാൻ കഴിഞ്ഞില്ല. ഇപ്പോൾ ബുംറയും മറ്റുള്ളവരും കൂടെ നിൽക്കുന്നു, “സച്ചിൻ പറഞ്ഞു.

വെംഗ്സർക്കാർക്ക് 116 ടെസ്റ്റുകളും 129 ഏകദിനങ്ങളും കളിച്ചിട്ടുണ്ട്. 1983 ലെ ലോകകപ്പ് ജേതാക്കളിലും അംഗമായിരുന്നു.

ആദ്യം പ്രസിദ്ധീകരിച്ചത്: ഏപ്രിൽ 09, 2019 13:07 IST