ഈ ചിത്രവുമായി മാളിക അറോറ ട്രോളിനെ അടച്ചിടുന്നു – ടൈംസ് ഓഫ് ഇന്ത്യ

1/25

ഏപ്രിൽ 19 ന് വരാനിരിക്കുന്ന ഒരു വിവാഹത്തെക്കുറിച്ച് കിംവദന്തികൾക്കിടയിൽ, അർജുൻ കപൂറിനൊപ്പം ഇടനാഴിയിലൂടെ നടന്നു പോകുന്നതിനു മുൻപ് മലൈക്ക അറോറയുടെ വിചിത്രമായ ബൗൾഹോൾട്ടി പാർട്ടിക്ക് അറിയാമായിരുന്നു. ബിക്കിനിയിലെ ഒരു ഫോട്ടോയുടെ ഫോട്ടോയിലൂടെ പോസ്റ്റുചെയ്തുകൊണ്ട് സോഷ്യൽ മീഡിയയിലെ സൗന്ദര്യം ചൂടാക്കിയിരുന്നു. അടുത്തിടെ അവരുടെ സോഷ്യൽ മീഡിയ പോസ്റ്റുകൾ ചൂഷണം ചെയ്യുന്ന നിരവധി പോസ്റ്റുകൾക്ക് ഒരു സന്ദേശം ഉണ്ടായിരുന്നു.

ഒരു വർണശബളമായ ബിക്കിനിയിൽ കളിച്ച, മാളിക ക്യാമറയ്ക്കായി കണ്ണോടിച്ചു. സന്തോഷം എന്ന നിലയിലുള്ള ഒരു തിരഞ്ഞെടുപ്പാണ്. അത് നിഷേധാത്മകതയും ജനങ്ങളുടെ അഭിപ്രായങ്ങളും വളരെ തിരക്കിലാണ്. “ഞാന് ഒരു നിമിഷം ആലോചിച്ചു .പിന്നെ ഞാന് പറഞ്ഞു .പിന്നെ ഞാന് പറഞ്ഞു.” ഞാന് ഒരു കാര്യം പറഞ്ഞു. # notimefornegativity # tuesdaythoughts # 43nhappy, “അവർ എഴുതി.