സാംസഗ് ഗ്യാലക്സി എ 20 ഇന്ത്യയിൽ ആദ്യമായി വില്പനയ്ക്ക് പോകുന്നു: വില, വ്യതിയാനങ്ങൾ – NDTV

സാംസഗ് ഗ്യാലക്സി എ 20 ഇന്ന് ഇന്ത്യയിൽ വിൽക്കാൻ തുടങ്ങും. ഒന്നിലധികം പ്ലാറ്റ്ഫോമുകളിലൂടെ. ദക്ഷിണ കൊറിയൻ ഉപഭോക്തൃ ഇലക്ട്രോണിക്സ് ഭീമന്റെ ഏറ്റവും പുതിയ ബജറ്റ് സ്മാർട്ട്ഫോൺ 2019 ൽ ഗാലക്സി എ-സീരീസ് ലൈനപ്പിൽ അവതരിപ്പിക്കുന്നു. ഗാലക്സി A20, ഗാലക്സി A10, ഗാലക്സി A30, ഗാലക്സി A50 എന്നിവയ്ക്ക് മുകളിലാണ്. സൂപ്പർ AMOLED ഇൻഫിനിറ്റി വി-ഡി ഡിസ്പ്ലേയ്ക്ക് പുറമെ യുഎസ്ബി ടൈപ്പ് സിയിൽ 15 വേഗത്തിൽ ചാർജിംഗ് ഉള്ള 4000 എംഎഎച്ച് ബാറ്ററിയാണ് സാംസഗ് ഗാലക്സി എ 20 ന്റെ പ്രത്യേകത. ഇന്ത്യയിൽ സാംസഗ് ഗാലക്സി A20 വില, വിൽപ്പന പ്ലാറ്റ്ഫോമുകൾ തുടങ്ങിയവ സംബന്ധിച്ച കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾക്ക് വായിക്കുക.

ഇന്ത്യയിൽ സാംസഗ് ഗാലക്സി A20 വില

സാംസഗ് ഗ്യാലക്സി എ 20 യുടെ വില 25,999 രൂപ. 12,490 വിലയുള്ള ടാഗ്, ബ്ലാക്ക്, ബ്ലൂ, റെഡ് എന്നീ വേരിയന്റുകളിൽ ലഭ്യമാണ്. അതു ചെയ്തു ആരംഭിച്ചു കഴിഞ്ഞ ആഴ്ച ഇന്ത്യയിൽ റഷ്യ കഴിഞ്ഞ മാസം . ഗാലക്സി ഏ 20, തിങ്കൾ, ഏപ്രിൽ 8, സാംസങ് ഓൺലൈൻ സ്റ്റോർ, സാംസങ് ഓപ്പറ ഹൗസ്, പ്രധാന ഇ-കൊമേഴ്സ് സൈറ്റുകൾ, റീട്ടെയിൽ സ്റ്റോർ എന്നിവയിലൂടെ ആദ്യമായി വില്പനയ്ക്ക് പോകും. പ്രസിദ്ധീകരണ സമയത്ത്, മുകളിൽ സൂചിപ്പിച്ച പോർട്ടലുകളിൽ സ്മാർട്ട്ഫോൺ ഇതുവരെ ലിസ്റ്റുചെയ്തിട്ടില്ല, ലഭ്യതക്ക് കൃത്യമായി കൃത്യമായി സാംസങ് വെളിപ്പെടുത്തിയിട്ടില്ല.

സാംസഗ് ഗാലക്സി A20 സ്പെസിഫിക്കേഷനുകൾ

സാംസഗ് ഗ്യാലക്സി എ 20 ആൻഡ്രോയിഡിന്റെ 9 ഓപ്പറേറ്റിങ് സിസ്റ്റത്തിൽ ഒരു വൺ യുഐയുമുണ്ട്. 6.4 ഇഞ്ച് എച്ച്ഡി + (720×1560 പിക്സൽ) സൂപ്പർ AMOLED ഡിസ്പ്ലേ, ഒരു ഇൻഫിനിറ്റി- വി ഡിസ്പ്ലെ ഡിസൈൻ ഭാഷയെ പിന്തുടരുന്ന ജലധാര റീചാർജ്. എക്സ്ട്രാ കോർ എക്സിനോസ് 7884 സൂസിക്ക് കരുത്ത് പകരുന്നതാണ് ഗാലക്സി എ 20. 1.6 ജിഗാഹെർഡ്സ് ക്ലോക്ക് സ്പീഡുള്ള രണ്ട് ഹൈ പവർ കോറുകളും 1.35 ജിഗാഹെർഡ്സ് ക്ലോക്ക് വേഗതയുമുണ്ട്. 3 ജിബി റാമും 32 ജിബി ഇന്റേണൽ സ്റ്റോറേജും ഉള്ള ഒറ്റ സംഭരണ ​​കോൺഫിഗറേഷനിൽ ഗാലക്സി എ 20 പുറത്തിറക്കും. മൈക്രോഎസ്ഡി കാർഡ് വഴി (512GB വരെ) സ്റ്റോറേജ് കൂടുതൽ വികസിപ്പിക്കാം.

ഇമേജിംഗ് ശേഷിയിൽ, സാംസഗ് ഗാലക്സി ഏ 20 ഡ്യുവൽ റിയർ ക്യാമറ സെറ്റപ്പ് പാക്കേജുകൾ ഉണ്ട്, ഒരു f / 1.9 ലെൻസ് ഒരു പ്രൈമറി 13 മെഗാപിക്സൽ സെൻസർ ഉണ്ട് ഒപ്പം ഒരു f / 2.2 ലെൻസ് ഉപയോഗിച്ച് ദ്വിതീയ 5 മെഗാപിക്സൽ സെൻസർ. ഫ്രണ്ട് ഫോക്കസ് ഉള്ള ഒരു f / 2.0 ലെൻസ് ഉള്ള 8 മെഗാപിക്സൽ സെൻസറാണ് ഫ്രണ്ട് വശത്ത്.

കൂടാതെ, സ്മാർട്ട്ഫോൺ ബയോമെട്രിക് ആധികാരികത ഉറപ്പാക്കാൻ പിൻപുറത്തുള്ള ഫിംഗർപ്രിന്റ് സെൻസറാണ് പായ്ക്ക് ചെയ്യുന്നത്. 4,000 mAh ബാറ്ററിയും, യുഎസ്ബി ടൈപ്പ്- C പോർട്ട്, വേഗത്തിലുള്ള ചാർജിനുള്ള പിന്തുണയും ഉള്ള ഗാലക്സി എ 20. ഇത് 158.4×74.7×7.8 എംഎം ആണ്.