റേഞ്ച് റോവർ ഇക്കോക്ക് 180 കി.മീ. ഓഡോയിൽ 8 ലക്ഷം ഡിസ്കൗണ്ട് വിൽക്കണം

ഒരു പുതിയ കാർ ഷോറൂമിൽ നിന്ന് പുറത്തേക്ക് വരുന്ന നിമിഷം ഗണ്യമായ ഭാഗം നഷ്ടപ്പെടുത്തുമെന്ന് അവർ പറയുന്നു. ഈ പ്രത്യേക സാഹചര്യത്തിൽ ഏതാണ്ട് പുതിയ റേഞ്ച് റോവർ ഇവോക്ക് കൺവേർട്ടുബിളിന് 180 കി. ബിഗ് ബോയ് ടോയ്സ്, 62 ലക്ഷം രൂപയ്ക്ക് വിൽക്കാത്ത രജിസ്റ്റർ ചെയ്യാവുന്ന കൺസെപ്റ്റ് ചെയ്യാവുന്ന ലക്ഷ്വറി ക്രോസ്സോവർക്ക് ഉദാഹരണമായി ഉപയോഗിക്കുന്ന എക്സോട്ടിക് കാറുകളിൽ മാത്രം കൈകാര്യം ചെയ്യുന്ന ഒരു റീട്ടെയിലറാണ്. 69.53 ലക്ഷം രൂപ (എക്സ്ഷോറൂം, പാൻ ഇന്ത്യ) വിലകുറച്ചാണ് പുതിയ കാറിന് വില.

നിങ്ങൾ ഒരു അദ്വതീയ വിദേശ കാർ വിപണിയിലെ ഒരു ഉദാരമായ ബജറ്റ് ഉണ്ടെങ്കിൽ, ഈ ഇടപാട് നിങ്ങൾ ഒരു കേവല ബാറിലുള്ള വീട്ടിൽ ഒരു പ്രായോഗികമായി പുതിയ റേഞ്ച് റോവർ ഇവോക്ക് കൺവെർട്ടബിൾ ഡ്രൈവിൽ നേടുകയും കാരണം തീർച്ചയായും പ്രലോഭനമാണ്. നന്നായി, Evoque അതിന്റെ മൃദു-ടോപ്പ് നോക്കിയത് പോലെ അത് പോലെ ഉറപ്പില്ലെങ്കിൽ, അതു തീർച്ചയായും ഒരു തല ടർണർ ആണ്. 2018 മോഡൽ വാഹനം സ്വന്തമായുള്ളതൊഴിച്ചാൽ ഈ ഇടപാടിന്റെ ഒരു വശവുമില്ലെന്ന് ഞങ്ങൾ കരുതുന്നു.

റെയ്ഞ്ച് റോവർ ഇവോക്ക് കൺവെർട്ടബിൾസ് ഇന്ത്യയിൽ ഏറ്റവും മുകളിൽ-ഓഫ്-ലൈൻ HSE ഡൈനാമിക് വേരിയന്റിൽ മാത്രമേ ലഭ്യമുള്ളൂ. താരതമ്യേന സ്ഥിരം വേരിയന്റേതിനേക്കാൾ 9.5 ലക്ഷമാണ് വിലകുറഞ്ഞ പതിപ്പ്. മേൽക്കൂര സംരക്ഷിക്കുക, കൺവേർട്ടിബിൾ അതിന്റെ ഡിസൈൻ ഹാർഡ്വപ്പ് പതിപ്പുമായി പങ്കുവയ്ക്കുമെങ്കിലും മുൻ 10 മില്ലീമീറ്റർ നീളമുണ്ട്. മേൽക്കൂരയുടെ അഭാവം ലക്ഷ്വറി ക്രോസ്ഓവറിന്റെ ഓഫ്-റോഡ് കഴിവുകളെ ബാധിക്കുന്നില്ല. മറ്റ് ഇവോക്ക് പതിപ്പുകൾക്ക് സമാനമായ 500 മില്ലിമീറ്ററാണ് ഇവോക്ക് കൺവേർട്ടിബിൾ.

ഫാബ്രിക്ക് മേൽക്കൂര കാർൻറെ പ്രൊഫൈൽ ഒരു തനതായ അപ്പീൽ നൽകുന്നു. വാഹനം 48 കിലോമീറ്ററിന് താഴെ സഞ്ചരിക്കുമ്പോൾ 21 സെക്കൻഡുകൾ വിന്യസിക്കും. കൺവർട്ടർ ചെയ്യാവുന്ന മേൽക്കൂരയ്ക്ക് നന്ദി, ബൂട്ട് സ്പേസ് 73 ലിറ്റർ കുറച്ചു 251 ലിറ്ററായി കുറഞ്ഞു.

12 ഇഞ്ച് ടച്ച്സ്ക്രീൻ ഇൻഫോടെയ്ൻമെന്റ് സിസ്റ്റം, 360 ഡിഗ്രി ക്യാമറ, മെരിഡിയൻ ചുറ്റുശബ്ദം, ഓട്ടോമാറ്റിക് വൈപ്പറുകൾ, ഓട്ടോമാറ്റിക് ക്ലൈമറ്റ് കൺട്രോൾ, ടെറ്രയിൻ റെസ്പോൺസ് സിസ്റ്റം, ഫ്രണ്ട് ആൻഡ് റിയർ പാർക്കിങ് സെൻസറുകൾ, ടൈർ റോവർ ഇവോക്ക് കൺവേർട്ടബിൾ എച്ച്എസ്ഇ ഡൈനാമിക്, മർദ്ദം നിരീക്ഷണ സംവിധാനം, ട്രെയ്ലർ സ്ഥിരത സഹായിക്കുന്നു, റോൾ സ്ഥിരത നിയന്ത്രണം, ട്രാക്ഷൻ കൺട്രോൾ സിസ്റ്റം, 12-way ഇലക്ട്രോണിക് അഡ്ജസ്റ്റ് ചെയ്യാവുന്ന ഫ്രണ്ട് സീറ്റുകൾ, അങ്ങനെ.

2.0 ലിറ്റർ ഫോർ സിലിണ്ടറായ പെട്രോൾ മോട്ടറിലാണ് പെട്രോൾ എൻജിനുള്ളത്. 241 പി.എസ്., 340 എൻഎം ചക്രവീര്യം. 9 സ്പീഡ് ഓട്ടോമാറ്റിക് ട്രാൻസ്മിഷനും ഓൾ-വീൽ ഡ്രൈവ് സിസ്റ്റവും ക്രോസ്ഓവർ ഉപയോഗിക്കുന്നു. 217 കിമി വേഗതയിൽ കാറിന്റെ വേഗത മണിക്കൂറിൽ 8.1 സെക്കന്റിൽ 100 ​​കി.മീറ്ററിൽ നിന്ന് വേഗത്തിലാക്കാൻ കഴിയും.