ആരതി ചബ്ര്രാ നായികാപ്രാധാന്യമുള്ള ചിത്രത്തിൽ അഭിനയിക്കുന്ന ആരാര പാപ്പൽ ദീവാനാ നായിക

ന്യൂ ഡെൽഹി:

ബോളിവുഡ് നടി കാതോൺ കേ ഖിലാഡി 4 ന് വിജയിയായ ആരത് ചബ്രിയയ്ക്ക് അഭിനന്ദനങ്ങൾ. തന്റെ ജീവിതം ഒരു മോഡൽ ആയിട്ടാണ് ‘ആരാര പഗൽ ദീവാന’ അഭിനയിച്ചത്. മാർച്ച് 11 ന് മൗറീഷ്യസിലെ വിഷ്റദ് ബീഡിയസി എന്ന പെൺകുട്ടിയുമായി വളരുകയും കൈക്കൂലി വാങ്ങിയതായി ആരതി വെളിപ്പെടുത്തുന്നു. കുടുംബാംഗങ്ങളുടെ സാന്നിധ്യത്തിൽ ഇവർ രണ്ടുപേരും രഹസ്യമായി ഏർപ്പെട്ടു.

(ഖത്രൺ കേ ഖിലാഡിയിലെ ആന്തി)

ഒരു വിനോദ പോർട്ടലിലെ റിപ്പോർട്ടനുസരിച്ച്, ആരതിയുടെ വിദഗ്ദ്ധനായ വിശാരദൻ ഒരു നികുതി കൺസൾട്ടന്റാണ്, അവരുടെ പ്രധാന ബിസിനസ്സ് മൗറീഷ്യസിലാണ്. അടുത്ത മാസം നടക്കുന്ന വിവാഹ ഉടമ്പടികൾ വിവാഹമോചനത്തിന് ഒരുങ്ങുകയാണ്. ജോലിയിൽ ലക്ഷ്യമില്ലാതെ വിസാർഡിനെ ആശ്രയിക്കേണ്ടി വരുന്ന പ്രശ്നങ്ങളൊന്നും അവർ മുംബൈയിൽ തുടരും.

ഈ പോസ്റ്റ് Instagram- ൽ കാണുക

????

പങ്കിട്ട ഒരു പോസ്റ്റ് ആരതിയെ ഛബ്രിഅ (@അഅര്തിഛബ്രിഅ) ൽ

മുംബൈയിലെ തന്റെ വിവാഹത്തിന് തുടരാൻ താത്പര്യമുണ്ടെന്ന് ആരതി പറഞ്ഞു.

“ഞാൻ എന്റെ മിസ്റ്റർ റൈറ്റ് കണ്ടെത്തുന്നതിന് പല തവണയെങ്കിലും ഉപേക്ഷിച്ചു, എന്റെ കുടുംബം എന്നെ അനുഗ്രഹിക്കുകയും എനിക്ക് ഏറ്റവും അനുയോജ്യമെന്ന് വിശ്വസിക്കുകയും ചെയ്തു.ഞാൻ വിശാരദനെ കണ്ടുമുട്ടിയപ്പോൾ എനിക്ക് സ്വപ്നം മാത്രമാണെന്നു ഞാൻ തിരിച്ചറിഞ്ഞു. മാർച്ചിൽ 11-ന് ഞങ്ങളുടെ കുടുംബങ്ങളുടെ സാന്നിധ്യത്തിൽ വിശിഷ്ടാഡ് ഞാൻ ചാര്ട്ടർ അക്കൗണ്ടന്റ്, ഏഷ്യ പിഎസി ഫോക്കസിൽ ഒരു അന്താരാഷ്ട്ര ടാക്സ് കൺസൽട്ടൻറുമാണ്. നടൻ-സംവിധായകൻ എന്ന നിലയിൽ എന്റെ ജോലി തുടരാനും കുടുംബാംഗങ്ങളോടും സുഹൃത്തുക്കളോടും അടുപ്പത്തിലാക്കാനും സാധിക്കും, “ആർതി സ്പോട്ട് ബോയ്സിനോട് പറഞ്ഞു.

ആരതി ഇപ്പോൾ ഷോപ്പിംഗ് തിരക്കിലാണ്. രണ്ടു കുടുംബങ്ങളും ചടങ്ങിൽ ചടങ്ങിൽ പങ്കെടുക്കുന്നു, കല്യാണം, സ്വീകരണം.

‘ജലാൽ ദീഖ് ലജ 6’ എന്ന ചിത്രത്തിലും ആരതി പങ്കുചേർന്നു. ‘ദാർ സാക്കോ ലാഗ ഹായി’യിലെ ചെറിയ സ്ക്രീനിൽ അവസാനമായി കണ്ടു.

ഞങ്ങൾ ആരതി, വിശാരദ് എന്നിവരോട് അങ്ങേയറ്റം അഭിനന്ദനം അറിയിക്കുന്നു.

കൂടുതൽ അപ്ഡേറ്റുകൾക്കായി ഈ ഇടം കാണുക!