ദക്ഷിണാഫ്രിക്കയ്ക്കെതിരായ ഏകദിന ക്രിക്കറ്റ് മത്സരം ശ്രീലങ്കയ്ക്കെതിരായ ഏകദിന പരമ്പരയിലെ അവസാന മത്സരം സമനിലയിൽ കലാശിച്ചു.

ദക്ഷിണാഫ്രിക്കയും ശ്രീലങ്കയും തമ്മിലുള്ള അഞ്ചാം ഏകദിന ക്രിക്കറ്റ്: ദക്ഷിണാഫ്രിക്കയ്ക്കെതിരായ ഏകദിന പരമ്പര 5-0ന് സ്വന്തമാക്കി. (ഉറവിടം: എ.പി.)

കൊളംബോ: ശ്രീലങ്കയ്ക്കെതിരായ ഏക ട്വന്റി -20 മത്സരത്തിൽ ശ്രീലങ്കയ്ക്ക് 41 റൺസിന്റെ തോൽവി. പരാജയപ്പെട്ട ഫ്ളഡ്ലൈറ്റ് കാരണം ന്യൂലൻഡ്സിൽ നടന്ന അവസാന മത്സരം ഒരു അറ്റത്ത് എത്തി.

ബാറ്റിങ്ങിനയച്ച മത്സരത്തിൽ ആദ്യം ബാറ്റ് ചെയ്ത ലങ്ക ഒരു വിക്കറ്റ് നഷ്ടത്തിൽ 225 റൺസ് എടുത്തു. 28 ഓവർ ശേഷിക്കെ വീണത് 135/2 എന്ന നിലയിലായിരുന്നു. മികച്ച അഞ്ച് ഫഌറ്റ്ലൈറ്റ് പിലികളിൽ ഒന്നാണിത്. രണ്ട് മണിക്കൂറിലധികം കാലതാമസം നേരിട്ടതോടെ മത്സരം അവസാനിച്ചു.

ശ്രീലങ്ക, ദക്ഷിണാഫ്രിക്ക, 5 ഏകദിന മത്സരങ്ങൾ, 2019 ന്യൂലൻഡ്സ്, കേപ് ടൗൺ , 2019 മാർച്ച് 17

ദക്ഷിണാഫ്രിക്ക 135/2 (28.0)

Vs

ശ്രീലങ്ക 225 (49.3)

മത്സരം അവസാനിച്ചു (ഡേവിഡ് – അഞ്ചാം ഏകദിനത്തിൽ) ദക്ഷിണാഫ്രിക്ക 41 റൺസിന് (ഡി / എൽ രീതി)

ലൈവ് ബ്ലോഗ്

ദക്ഷിണാഫ്രിക്ക, ശ്രീലങ്ക, 5th ODI: Highlights

സ്ക്വാഡുകൾ

ദക്ഷിണാഫ്രിക്ക: ഫാഫ് ഡു പ്ലെസിസ് (ക്യാപ്റ്റൻ), ക്വിന്റൺ ഡി കോക്ക്, റെയ്സ ഹെൻഡിക്ക്സ്, ഇമ്രാൻ താഹിർ, ഡേവിഡ് മില്ലർ, വൈയാൻ മുൾഡർ, ലുംഗി നഗ്ഗി, ആൻറിക്ക് നോർട്ടെ, ആൻഡിൽ ഫെഹ്ഗ്ക്വേവേ, ദ്വെയ്ൻ പ്രിറ്റോറിയസ്, കഗിസോ റബാഡ, തബ്രയിസ് ഷംസി, ഡെയ്ൽ സ്റ്റെയ്ൻ, റാസ്സി വാൻ ഡെർ ഡുസൻ.

ശ്രീലങ്ക: ലസിത് മലിംഗ (ക്യാപ്റ്റൻ), നിരോഷാൻ ഡിക്ക്വെല്ല (വൈസ് ക്യാപ്റ്റൻ), ഉപുൽ തരംഗ, അവശിഷ്ട ഫെർണാണ്ടോ, കുശൻ മെൻഡിസ്, കുശൻ ജനീത് പെരേര, ധനഞ്ജയ് ഡെ സിൽവ, ആഞ്ചലോ പെരേര, പ്രിയയൽ പെരേര, ഓഷദ ഫെർണാണ്ടോ, കമിന്ദു മെൻഡിസ്, തിസാര പെരേര, ഡാൻജോജയ, ലക്ഷൻ സാന്ദകൻ, വിശ്വ ഫെർണാണ്ടോ, ഇസുരു ഉഡാന, കസൻ രീത എന്നിവർ.