സോണി ഒരെക്വിംഗ്ഡ് ജിടിഎ വി, റെഡ് ഡെഡ് റിഡംപ്ഷൻ 2 പാരന്റ് കമ്പനി ടേക്ക് ടു – എൻഡിടിവി

സോണി GTA V, റെഡ് ഡെഡ് റിഡംപ്ഷൻ 2 മാതാപിതാക്കൾ കമ്പനി ടേക്ക് ടു എന്നിവ ഏറ്റെടുക്കില്ല. ടേക്ക് ടു വാങ്ങുമെന്ന് റിപ്പോർട്ടിൽ “സത്യം” ഇല്ലെന്ന് കമ്പനി സ്ഥിരീകരിച്ചു. വെഡ്ബുഷ് സെക്യൂരിറ്റീസിൽ സോണിയുടെ ടെക്നോളജി ആന്റ് മീഡിയ ട്രേഡിങ്ങിന്റെ തലവനായ ജോയെൽ കുലിന ഇങ്ങനെ ചൂണ്ടിക്കാട്ടി, “ഏറ്റവും കൂടുതൽ പണമിടപാടുകാരായി ടേക്ക് ടു ഇൻററാക്ടീവ് ഏറ്റെടുക്കുന്നതിനുള്ള ബോർഡ് ലെവൽ ചർച്ചയിലാണ്”. ഇത് 130 ഡോളറാക്കി കണക്കാക്കപ്പെടും. രണ്ടിരട്ടി വിലയിൽ 4.7 ശതമാനത്തിന്റെ വർധന. എന്നിരുന്നാലും ഈ സംഭവം അവസാനിച്ചില്ല, ഇത് സോണി സ്ഥിരീകരിക്കുന്നത് ബ്ലൂംബെർഗിന്റെ Yuji Nakamura ഇത് ശരിയാണ് എന്ന്.

“വെഡ്ബൂഷ് ഉൾപ്പെടെയുള്ള എല്ലാവരും ഇതിനകംതന്നെ ഇത് അറിയാമായിരുന്നു, എന്നാൽ നിങ്ങൾ റെക്കോർഡ് ചെയ്യാൻ പോവുകയാണ്: സോണി എന്നെ തനിയെ സ്വീകരിക്കുന്നു, അത് ടേക്ക് ടു സ്വന്തമാക്കുമെന്ന് റിപ്പോർട്ട് ചെയ്യുന്നു” എന്ന് നകുമര ട്വീറ്റ് ചെയ്തു .

ടേണി ടുസ് വലിപ്പവും വലുപ്പവും ഒരു കമ്പനിയെ ഏറ്റെടുക്കാൻ സോണി ചെലവഴിക്കുന്നത് തികച്ചും സാദ്ധ്യതയില്ലെന്ന് ഞങ്ങൾ സൂചിപ്പിച്ചിരുന്നു. അതിനൊപ്പം ഫോക്കസ് അതിന്റെ യുദ്ധത്തെക്കുറിച്ചും അൺചാർട്ടഡ് പ്രകാരമുള്ള പ്രഥമ പാർടി എക്സ്ക്ലൂസീവുകളിലുമായിരുന്നു. എന്നാൽ, ജിടിഎ 6 എന്നത് PS5 യ്ക്കുള്ള പ്രത്യേകതയാണ്, GTA V എങ്ങനെയാണ് പ്രചാരത്തിലുള്ളതെന്നു മനസ്സിലാക്കാൻ സഹായിക്കും.

മുമ്പ് ജിടിഎ 6 വൈസ് സിറ്റി, ദക്ഷിണ അമേരിക്ക – രണ്ട് സ്ഥലങ്ങളിൽ നടക്കുമെന്ന് നിർദ്ദേശിക്കപ്പെട്ടിരുന്നു. മുൻപ് മിയാമിയിൽ റോക്സ്റ്ററിന്റെ മുൻകൈ എടുക്കുമ്പോൾ, കളിക്കാർ ഏതാനും ദൗത്യങ്ങൾക്കു ദക്ഷിണ അമേരിക്കയിലേക്ക് പോകും. പ്രോജക്റ്റ് അമേരിസ് എന്ന പേരിൽ റോക്കസ്റ്റിലാണ് ഗെയിം റഫർ ചെയ്തിരിക്കുന്നത്.

ഇതുകൂടാതെ, GTA 6 മെയ് ആദ്യത്തിൽ തന്നെ ഒരു കഥാപാത്രത്തെ അവതരിപ്പിക്കുന്നു. GTA V ൽ നിങ്ങൾക്ക് ഒന്നിലധികം പ്രതീകങ്ങൾ നിയന്ത്രിക്കാൻ കഴിയുമെന്ന് ഉറപ്പില്ലെങ്കിലും

എന്നാൽ ഉടൻ തന്നെ GTA 6 കളിക്കാൻ പ്രതീക്ഷിക്കരുത്. ഗെയിം 2022 ൽ ലഭ്യമാണ്. അങ്ങനെ എങ്കിൽ, അതു ജിടിയുടെ കൂടെ പിസി 4, എക്സ്ബോക്സ് വൺ അവസാനം സൂചിപ്പിക്കുന്നത് 6 അവരുടെ കൂട്ടായ സ്വാങ്ങ് ഗാനം പോലെ അതു സോണി നിന്ന് അടുത്ത തേളുകളുടെ വേണ്ടി വീണ്ടും റിലീസ് മൈക്രോസോഫ്റ്റ്, പിസി എന്നിവയും.

ഈ വിവരത്തിന്റെ ഉറവിടം YouTube ചാനലിനെ അറിയുക (VG247 വഴി ) ഒരു “അകത്ത് നിന്നുള്ള ഉറവിടം” എന്ന് വിളിക്കുന്നതാണ്. നോവയുടെ ട്രാക്ക് റെക്കോർഡ് മികച്ചതാണ്.

PS5 പോലെ, പ്ലേസ്റ്റേഷൻ 5 അല്ലെങ്കിൽ സോണി അതിന്റെ PS4 പിൻഗാമിയെ വിളിക്കാൻ ലക്ഷ്യമിടുന്നത്, ഒരു 2021 റിലീസ് തീയതി വെക്കാവുന്നതാണ് ചെയ്യാം.

2021 ഏപ്രിൽ 2021 നും 2022 മാർച്ച് 20 നും ഇടയ്ക്ക് ടോക്കിയോ ആസ്ഥാനമായുള്ള റകുട്ടൻ സെക്യൂരിറ്റീസ് ഇക്കണോമിക് റിസർച്ച് ഇൻസ്റ്റിറ്റ്യൂട്ടിലെ യാസുവോ ഇമനാകാ എന്ന സൈറ്റ് പ്രകാരം പി എസ് 5 ഏപ്രിൽ 2021 നും 2022 മാർച്ചിനും ഇടയ്ക്കു നീങ്ങുകയാണ്. 2020 മാർച്ചിനകം PS5 പുറത്തിറക്കുന്നതിനുള്ള സാധ്യതയില്ലെന്ന് അദ്ദേഹം പറയുന്നു. 2020 മാർച്ചിൽ 2020 ഏപ്രിൽ മുതൽ 2020 ഏപ്രിൽ വരെ ലഭിക്കുമെന്നാണ് കരുതുന്നത്. പിസി 5 റിലീസിൻറെ തീയതിയിൽ ഊഹക്കച്ചവടത്തിൽ നിന്ന്, 2020 മാർച്ചിൽ ചുസുമയുടെ ഗോസ്താരം പുറത്താക്കപ്പെടും എന്ന് വിശ്വസിക്കുന്നു, നമ്മൾ അവസാനത്തെ രണ്ടാം ഭാഗവും അടുത്ത സാമ്പത്തിക വർഷവും (മാർച്ച് 2021 നവംബറിൽ) റിലീഫ് വേർഡ് സ്ടാൻഡിംഗ് പുറത്തിറക്കും.


നിങ്ങൾ വീഡിയോ ഗെയിമുകളുടെ ഫാൻ ആണെങ്കിൽ, ട്രാൻസിഷൻ , ഗാഡ്ജറ്റ്സ് 360 ഗെയിമിംഗ് പോഡ്കാസ്റ്റ് പരിശോധിക്കുക. ആപ്പിൾ പോഡ്കാസ്റ്റുകളോ ആർഎസ്എസ് വഴിയോ നിങ്ങൾക്ക് ഇത് കേൾക്കാൻ കഴിയും, അല്ലെങ്കിൽ താഴെ പ്ലേ ബട്ടൺ അമർത്തി ഈ ആഴ്ച എപ്പിസോഡിനൊപ്പം കേൾക്കുക.