വേൾഡ് ഇൻ ദി വേൾഡ് വോൾട്ട് ഐഫോൺ വേൾഡ് – ഗിസ്മോഡോ യുകെ

‘റോയൽ ഗിഫ്റ്റ്’ എന്ന കമ്പനിയാണ് ഐഫോണിന്റെ ഐഫോൺ സോസ് എന്ന പേരിൽ അക്ഷരാർഥമായി ഉപയോഗിച്ചിരിക്കുന്നത്. ഇത് നമ്മൾ കണ്ടിട്ടുള്ള ഏറ്റവും മോശമായ ഹാൻഡ്സെറ്റാണ്.

ഇതിലേക്ക് നോക്കു.

ഗ്രാൻഡ് കോംപ്ലിക്കേഷൻസ് സ്കെയ്ലൺ ടൂർബിലൺ എന്ന പേരുകൂട്ടിയ ഒരു വിജ്ഞാപനത്തോടെ, ഒരു പരിമിത പതിപ്പ് എഡിഷൻ ഐഫോൺ XS അല്ലെങ്കിൽ എക്സ്എസ് മാക്സ് ആണ് പിൻവശത്തുള്ള എല്ലിലെ സ്പെയ്ല്ടൈൻറൈസ് ചെയ്ത മെക്കാനിക്കൽ വാച്ച്, ഒപ്പം ഒരു ടൂർബില്ലൻ – ഇത് നിങ്ങൾക്ക് ഗൂഗിളിംഗ് സേവ് ചെയ്യുന്നതിനായി ഫ്രഞ്ചിൽ നിന്നും ‘ചുഴലിക്കാറ്റ്’, അത് വാച്ച് കൃത്യമായി സൂക്ഷിക്കാൻ സഹായിക്കുന്ന ഒരു നിരന്തരമായ ചലന ഉപകരണമാണ്, പക്ഷേ ഇപ്പോൾ ഫാൻസി നോക്കുന്നു.

ഈ പരിഹരിക്കാനാവാത്ത ഉപകരണത്തിൽ 99 എണ്ണം മാത്രമാണ് ഉള്ളത്. കാരണം, ഇതുപോലുള്ള ചില പ്രേക്ഷകർക്ക് വളരെയധികം പണവുമുള്ള ആളുകളെയും പരിപൂർണമായ അഭിരുചികളെയുമില്ലാതെ ഇത് പരിമിതമാണ്.

വാസ്തവത്തിൽ, അത്തരം സംഗതികൾ, “ഭയാനകമായ രുചി എന്നാൽ വലിയ വധശിക്ഷ” ( ATBGE ) നിർമ്മിക്കപ്പെട്ടു.

ഡയൽ സംരക്ഷിക്കുന്ന 24K സ്വർണ പ്ലേറ്റ്, നീലക്കണ്ണൻ ക്രിസ്റ്റൽ എന്നിവ ഉപയോഗിച്ച് ടൈറ്റാനിയം ഉപയോഗിച്ച് ഫോണിന്റെ പിൻ പാനൽ നിർമ്മിച്ചിട്ടുണ്ട്. ഗ്രഹങ്ങൾ രൂപകൽപന ചെയ്തതാണെങ്കിൽ ലിബേറേഷൻ രൂപകൽപന ചെയ്തതാണെങ്കിൽ, രൂപകല്പന ചെയ്തിരിക്കുന്നത് ഗ്രഹങ്ങളെയാണ്.

ഓരോ 30 മണിക്കൂറും ചെയ്യേണ്ട വാച്ചിന്റെ പുറത്തേക്ക് ഫോൺ വിളിക്കാൻ ഒരു ഡയൽ ഉണ്ട്. അതെ, അത് ശല്യപ്പെടുത്താതെ പോകുന്നു. ഫോണിന്റെ മുന്നിൽ ഒരു കാക്കറോട് കാമറോട് പോലും ആരും പറഞ്ഞില്ലല്ലോ?

64, 128 അല്ലെങ്കിൽ 512GB വേരിയേഷനുകളിൽ ഐഫോൺ XS അല്ലെങ്കിൽ എക്സ്എസ് മാക്സ് ആയി ഗ്രാൻഡ് കോംപ്ലക്സേഷൻ സ്കെയ്ലൺ ടൂബ്രോൺ ലഭ്യമാണ്. അവർ എന്തിനാണ് ചെയ്തതെന്ന് ഞങ്ങൾക്കറിയില്ല – നിങ്ങൾ ഈ മെലിഞ്ഞ കൺവെൻഷനിൽ മെഗാബോക്സ് ചെലവാക്കാൻ പോകുകയാണെങ്കിൽ, തീർച്ചയായും നിങ്ങൾക്ക് 64 ജിബി സ്റ്റോറേജിൽ കുറഞ്ഞ വിലയ്ക്ക് പോകില്ലേ?

ഉയർന്ന സ്പെസിഫിക്കേഷൻ ഫോണിന് 9,820 ഡോളർ വില വരും. ഇത് ഏതാണ്ട് 7,500 പൌണ്ടാണ്. നിങ്ങളുടെ ഒളിഗാർക്കുകളുടെ കേവലം പോക്കറ്റ് മാറ്റം – നിങ്ങളുടെ കട്ടിയായ കുട്ടിയുടെ ഐവി ലീഗിലേക്കുള്ള വഴി വാങ്ങുന്നതിനേക്കാളും കൂടുതൽ. [ ടോംസ്ഗുയിയ്ഡ് ]

എല്ലാ ചിത്രങ്ങളും: കാവിയാർ