പോർച്ചുഗൽ സ്ക്വാഡിൽ ക്രിസ്റ്റ്യാനോ റൊണാൾഡോ വീണ്ടും ഒൻപത് മാസത്തിന് ശേഷം | ഫുട്ബോൾ വാർത്ത – NDTVSports.com

2018 ലെ ലോകകപ്പിന് മുന്നോടിയായി അന്താരാഷ്ട്ര ഫുട്ബോളിൽ ക്രിസ്റ്റിയാനോ റൊണാൾഡോയെ ഒൻപത് മാസത്തിനുശേഷം പോർച്ചുഗൽ ടീമിൽ ഉൾപ്പെടുത്തി. ഉക്രെയ്നിലും സെർബിയക്കെതിരെയും യൂറോ 2020 യോഗ്യതാ റൗണ്ട് മത്സരങ്ങൾ നടക്കും. 154 അന്താരാഷ്ട്ര മത്സരങ്ങളിൽ 85 ഗോളുകൾ നേടിയ റൊണാൾഡോയെ കോച്ച് ഫെർണാണ്ടോ സാന്റോസ് തിരിച്ചുവിളിച്ചു. അവസാനത്തെ പോർച്ചുഗൽ ഗെയിംസിൽ വിരമിച്ചതിനെത്തുടർന്ന് അദ്ദേഹം പുതിയ ക്ലബായ ജൂവന്തസിലാണ് വിശ്രമത്തിലായത്. 34 കാരനായ ജുവെയെ 3-2 ന് വിജയികളായി ഗോളടിക്കുന്ന ഗോളും ഹാട്രിക് നേടി. അത്ലറ്റിക്കോ മാഡ്രിഡിനുമേൽ.

“ലോകകപ്പിനു ശേഷം ഞാൻ ജുവെറ്റസിൽ താമസം തുടങ്ങാൻ ഒരു ബ്രേക്ക് വേണം,” അറ്റ്ലെറ്റിക്കോ വിജയത്തിന് ശേഷം അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു.

ദേശീയ ടീമിലേക്കുള്ള എന്റെ സംഭാവന കൊണ്ടുവരാൻ വരുന്ന മത്സരങ്ങളിൽ ഞാൻ പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു- ഞാനും റൊണാൾഡോ പറഞ്ഞു.

പോർട്ടുഗലിൽ പോർച്ചുഗലിൽ നടക്കുന്ന ഫൈനൽ ഫൈനൽ മത്സരത്തിന് പോർച്ചുഗൽ പര്യടനം നടത്തുകയും ഇറ്റലിയുടെയും പോളണ്ടിനെക്കാളും പോർച്ചുഗൽ നാഷൻസ് ലീഗ് ഗ്രൂപ്പിന്റെ ഉന്നതോഗം പൂർത്തിയാക്കുകയും ചെയ്തു.

ഫ്രാൻസിൽ പോർച്ചുഗലിൽ നേടിയ 2016 ലെ യൂറോപ്യൻ ഫുട്ബോൾ ടൂർണമെന്റിൽ അഞ്ച് തവണ ലോക ഫുട്ബോളർ റൊണാൾഡോയ്ക്ക് വലിയ സംഭാവന ലഭിച്ചു. കഴിഞ്ഞ ലോകകപ്പിൽ ഇദ്ദേഹത്തെ സ്വാധീനിച്ചു. സ്പെയിനിനെതിരെ അവരുടെ ഹാട്രിക് ഉൾപ്പെടെ നാല് തവണ ഗോൾ നേടി. അവസാന 16.

റൊണാൾഡോ 2009 മുതൽ ബലാത്സംഗ ആരോപണങ്ങൾ നേരിടുകയാണ്. കേസിലെ ഏറ്റവും പുതിയ ഡവലപ്മെൻറിൽ, അന്വേഷണത്തിന്റെ ഭാഗമായി ലാസ് വെഗാസ് പോലീസ് ഒരു ഡിഎൻഎ സാമ്പിൾ ആവശ്യപ്പെട്ടു.

തന്റെ മുൻ മോഡലുമായി തനിക്ക് ബന്ധമുണ്ടെന്ന് റൊണാൾഡോ പറയുന്നു. തന്റെ ഹോട്ടൽ സ്യൂട്ടിലാണ് ബലാത്സംഗത്തിന് ഇരയായത്.

അടുത്ത വെള്ളിയാഴ്ച്ച പോർച്ചുഗൽ ഉക്രെയ്ൻ യൂറോ 2020 യോഗ്യതാ ടൂർണമെൻറിൽ ആതിഥ്യമരുളുന്നു.

സ്ക്വാഡ്:

ഗോൾകീപ്പർമാർ: ബീറ്റോ (ഗോസ്റ്റെപ്പ് / ടർ), ജോസ് എസ് (ഒളിപിപാകോസ് / ജെആർ), റൂയി പാട്രിക്സോ (വോൾവ്സ് / ഇഎൻജി).

വക്താക്കൾ: ജോവൊ ചന്ചെലൊ (യുവന്റസ് / പെരിങ്ങ്സേ), ജോസ് ഫൊംതെ (ലില് / ങ്ങള്), Pepe (എഫ്സി പോർട്ടോ), മാരിയോ റൂയി (നപ്ലൊലി / പെരിങ്ങ്സേ), നെൽസൺ സെമെദൊ (ബാര്സിലോന / ഇഎസ്പി), റഫേൽ ഗുഎര്രെഇരൊ (ഹാജർ / തേടുന്നവരുടെ), റൂബൻ ഡയസ് (ബെൻഫിക്ക)

മിഡ്ഫീൽഡ്: ബ്രൂണോ ഫെർണാണ്ടസ് (കളിക്കാരൻ ലിസ്ബൺ), ഡാനിയേല പെരേര (എഫ്. പോർട്ടോ), ജോവായി മൗറിൻഹോ (വോൾവർഹാംപ്റ്റൺ വാൻഡറേഴ്സ് / ഇഎൻജി), ജാവോ മിയോ (ഇന്റർ മിലാൻ / ഐടിഎ), പിസി (ബെൻഫിക്ക), റൂബൻ നെവ്സ് (വോൾവർഹാംപ്റ്റൺ വാണ്ടേഴ്സ് / ഇഎൻജി), വില്യം കാർവാൽഹോ (റിയൽ ബെറ്റിസ് / ഇഎസ്പി).

സ്ട്രൈക്കർമാർ: ആൻഡ്രെ സിൽവ (സെവില്ല / ഇഎസ്പി), ബെർണാർഡോ സിൽവ (മാഞ്ചസ്റ്റർ സിറ്റി / ഇഎൻജി), ഗോണലോ ഗീഡസ് (വാലൻസിയ / ഇഎസ്പി), റാഫ സിൽവ (ബെൻഫിക്ക), ജോവ ഫെലീക്സ് (ബെൻഫിക്ക), ഡിഗോ സോസ (സ്പോർട്ടി ബ്രാഗ), ഡയഗോ ജൊറ്റ (വോൾവർഹാംപ്റ്റൺ വാൻഡറേഴ്സ് / ഇഎൻജി), ക്രിസ്റ്റ്യാനോ റൊണാൾഡോ (ജൂവനസ് / ഐടിഎ).