എസ് എസ് രാജമൗലിയുടെ ആർ ആർ ആർ എന്ന ചിത്രത്തിൽ അലിയ ഭട്ട് അഭിനയിച്ചത് സോണി റസാദാണ്.

ബോളിവുഡ് സ്റ്റാർ

അലിയ ഭട്ട്

ചലച്ചിത്ര സംവിധായകൻ എസ് എസ് രാജമൗലിയുടെ വരാനിരിക്കുന്ന ‘ആർ ആർ ആർ’ എന്ന ചിത്രത്തിൽ അഭിനയിച്ചു.

സംവിധായകനും സൂപ്പർസ്റ്റാറുകളുമായി ചേർന്ന് പ്രവർത്തിച്ചതിന്റെ സന്തോഷവും അഭിനയവും 25 കാരനായ നടൻ പ്രകടിപ്പിച്ചു.

രാം ചരൺ

തെലുങ്ക് സിനിമാ വ്യവസായത്തിലെ കന്യക വേഷത്തിൽ ജൂനിയർ എൻ.ടി.ആർ.

ഇപ്പോൾ,

സോണി റസാദാൻ

രാമമൗലി എല്ലാവരുമായും പ്രവർത്തിക്കാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നുവെന്നത് ഈ വാർത്ത വളരെ ആവേശകരമാണെന്ന് പറഞ്ഞുകൊണ്ട് അവരുടെ സന്തോഷം പങ്കുവെച്ചു. സിനിമയുടെ കഥാപാത്രത്തെക്കുറിച്ച് യാതൊരു സൂചനയും ലഭിച്ചിട്ടില്ലെന്ന് പറഞ്ഞപ്പോൾ സംവിധായകന് അസാധാരണമായ എന്തെങ്കിലുമൊക്കെ ഉണ്ടെന്ന് ഉറപ്പാണ്.

രാമചന്ദ്രൻ, ജാനകി എൻ.ടി.ആർ എന്നിവർക്കൊപ്പമാണ് രാമചന്ദ്രൻ സുകുമാരൻ നായകനൊപ്പം അഭിനയിക്കുന്നത്.പക്ഷേ, ഈ അനുഭവത്തെക്കുറിച്ച് ഞാൻ ആവേശഭരിതനാകുകയും തെക്കുഭാഗത്ത് തെരുവിലും പ്രവർത്തിക്കുകയും ചെയ്യുന്നു. ഒരു മാസത്തിനകം ഞാൻ സീതയുടെ വേഷത്തിൽ അഭിനയിക്കുകയും 1920-കളിൽ ചിത്രീകരണം ആരംഭിക്കുകയും ചെയ്തു, “അലിയ പറഞ്ഞു.

അജയ് ദേവ്ഗൺ ഒരു പ്രധാന കഥാപാത്രത്തെ അവതരിപ്പിക്കും.