എവേഗേഴ്സ് എൻഡേജ് ട്രെയിലർ: ക്യാപ്റ്റൻ മാവേൽ മുതൽ ടൈം ട്രാവൽ വരെ, അഞ്ച് പ്രധാന യാത്രകൾ – ഹിന്ദുസ്ഥാൻ ടൈംസ്

ഏറ്റവും പുതിയ അവെഞ്ചർമാരിൽ വളരെ കുറച്ച് : എന്റീം ട്രെയിലർ , ഏതാണ്ട് എല്ലാ ഫ്രെയിമിൽ പ്രചരിപ്പിക്കുന്നതിനുള്ള പുതിയ വിവരങ്ങൾ ഉണ്ട്. എവെംജി ട്രെയിലർ വ്യാഴാഴ്ച മൂന്നാംവട്ടം (അവസാനത്തേതും അവസാനത്തേതും) മാവേൽ സ്റ്റുഡിയോകൾ ഉപേക്ഷിച്ചു.

2.5 മിനുട്ട് ദൈർഘ്യമുള്ള ട്രെയിലറാണ് ആരാധകരെ ഏറെക്കുറെ ഉറപ്പാക്കിയ മാർവെൽ ഫിലിമുകൾ എന്ന് സ്ഥിരീകരിച്ചിട്ടുള്ളത്. പക്ഷേ, ഇത് ടോഗിൾ ആക്കി – നൊസ്റ്റാൾജിയയുടെയും വൈകാരിക നാടകത്തിന്റെയും ഒരു മിശ്രിതം. പ്രദർശനത്തിലെ വിലയേറിയ ചെറിയ പ്രവൃത്തി, കാരണം, മിക്ക ചിത്രങ്ങളും ചിത്രത്തിന്റെ രണ്ടാം പകുതിയിൽ നടക്കുന്നു – മാർവെൽ മെറ്റീരിയൽ 30 മിനുട്ട് വരെ നിയന്ത്രിക്കപ്പെടുമെന്ന് മാർവൽ അഭിപ്രായപ്പെടുന്നു.

എയ്ഞ്ചൽസ് എൻഡ് ഗെയിം പുതിയ ട്രെയിലർ: അയൺ മാൻ ഹോം തിരികെയെത്തുന്നു, ക്യാപ്റ്റൻ അമേരിക്ക താനസിനെ തോൽപിക്കാൻ എന്തെല്ലാം ചെയ്യുന്നു?

വരുംദിവസങ്ങളിൽ ചർച്ച ചെയ്യാൻ കൂടുതൽ കൂടുതൽ ഉണ്ടാകും, എന്നാൽ പുതിയ അവെഞ്ചർമാരിൽ നിന്നുള്ള ആദ്യ അഞ്ച് സമ്മാനങ്ങൾ ഇതാ: എൻഡ് ഗെയിം ട്രെയിലർ:

ക്വാണ്ടം റിയൽം

ട്രെയിലറിന്റെ ഏറ്റവും വലിയ വെളിപ്പെടുത്തൽ അവസാനിക്കാറായതുകൊണ്ട്, ബ്രേക്ക്ഫോർഡിലുള്ള പുതിയ യൂണിഫോമുകളിൽ വസ്ത്രം ധരിച്ചുകൊണ്ടുള്ള അവ്ഞ്ചേഴ്സ് പോരാട്ടത്തിലെ നായകന്റെ കൂടെ വെച്ചാണ് നായകൻ. ഇത് ക്വാണ്ടം റിയൽ സിദ്ധാന്തത്തെ ശരിവെയ്ക്കുക മാത്രമല്ല, ഓൺലൈനിൽ പ്രചരിപ്പിക്കപ്പെട്ട പ്രൊമോഷണൽ ആർട്ട്, കളിപ്പാട്ടങ്ങളുടെ ചോർന്നുപോകുന്ന ചിത്രങ്ങൾ എന്നിവയെ മുൻകൂട്ടി കാണിക്കുകയും ചെയ്യുന്നു.

‘ആരംഭിക്കുക’

ട്രെയിലറിൽ സംസാരിക്കുന്ന എല്ലാ രേഖകളും, ക്യാപ്റ്റൻ അമേരിക്കയിൽ നടക്കുന്ന വിന്റർ സോൽജിയറിൽ സംസാരിക്കുന്ന പെഗ്ഗി കാർട്ടറുടെ മറുപടിയെക്കാൾ കൂടുതൽ ഒന്നും ലോഡ് ചെയ്തിട്ടില്ല. “ലോകത്തിൽ മാറ്റം വന്നിട്ടുണ്ട്,” നമ്മളെല്ലാവരും പിന്നോട്ട് പോകാൻ കഴിയുന്നു, ഞങ്ങൾക്കെല്ലാം ചെയ്യാൻ കഴിയുന്നതെല്ലാം ഞങ്ങളുടെ ഏറ്റവും മികച്ചതാണ്, ചിലപ്പോൾ നമുക്ക് ചെയ്യാൻ കഴിയുന്നത് ഏറ്റവും മികച്ചതാണ് “.” തുടക്കം കുറിക്കുക “ബിറ്റ് ഏറ്റവും രസകരമാണ്, എം.ടി.യുയിൽ അവതരിപ്പിക്കപ്പെടുന്ന ഏതിനാഥ് വിനിമയത്തിന്റെ സാധ്യതയെക്കുറിച്ചും, പഴയ പ്രതീകങ്ങൾ പുതിയവയ്ക്ക് വേണ്ടി ജീവൻ നിലനിർത്താനും അനുവദിക്കുന്ന സംഭാഷണം ഏതാണെന്ന് പരിഗണിക്കൂ.

ബില്ലിംഗ്

മറ്റൊരു പുത്തൻ നീക്കത്തിൽ, നിങ്ങൾ പുതിയ പോസ്റ്ററിന്റെ മുകളിലുള്ള ബില്ലിംഗുമായി ശ്രദ്ധിക്കുന്നെങ്കിൽ, നിലനിൽക്കുന്ന പ്രതീകങ്ങൾ കളിക്കുന്ന അഭിനേതാക്കളെ മാത്രമാണ് നിങ്ങൾ കാണുന്നത്. ക്രിസ് പ്രോട്ട്, ചാഡ്വിക്ക് ബോസ്മാൻ, ടോം ഹോളണ്ട് എന്നിവയെക്കുറിച്ച് യാതൊരു പരാമർശവുമില്ല. എല്ലാ ഉദ്ദേശ്യങ്ങളും ലക്ഷ്യങ്ങളും നഷ്ടമായതിനാൽ അത് ഇനി ഒരു സിനിമയുടെ ഭാഗമല്ല. എന്നിരുന്നാലും ഞങ്ങൾക്കെല്ലാവർക്കും അറിയാം. എന്നാൽ നല്ലത് പരീക്ഷിച്ചു, മാർവൽ.

ക്യാപ്റ്റൻ മാർവൽ

ട്രെയിലർ സ്റ്റിഞ്ചർ തോർവ് കരോൾ ഡാൻവർസിനെ കാണിക്കുന്നു, ക്യാപ്റ്റൻ മാർവെൽ അവസാനത്തോടെ ഭൂമിയിൽ എത്തിച്ചേർന്നു. ‘ഇത് എനിക്ക് ഇഷ്ടമാണ്,’ തോർ പറയുന്നു, രസകരമായ ഒരു പുതിയ ബന്ധത്തിന്റെ തുടക്കം സൂചിപ്പിക്കുന്നു. ക്യാപ്റ്റൻ മാവേൽ പോസ്റ്റ്-ക്രെഡിറ്റ് സീൻ എൻഡ്ഗിൽ ഉൾപ്പെടുത്തുമെങ്കിൽ അല്ലെങ്കിൽ കരോൾ ഇതിനകം തന്നെ അവതരിപ്പിക്കപ്പെടുമ്പോൾ നമ്മൾ കണ്ടതായി കാണുന്നു.

ബ്ലാക്ക് വിധവയുടെ മുടി

സ്കാർലറ്റ് ജൊഹാൻസന്റെ എക്കാലത്തേയും മാറുന്ന മുടിയിറച്ചി കളിയാക്കി, പുതിയ കളിപ്പാട്ടങ്ങൾ വിൽക്കാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്ന മാവേവലിനു താഴേക്കിറങ്ങാൻ എളുപ്പമാണ്, ഈ സമയം, യാത്രാ സമയം വളരെ യാദൃശ്ചികതയൊന്നുമില്ലാതെ, ബ്ലാക്ക് വിധവയുടെ ഹെയർസ്റ്റൈലിൽ മാറ്റം ശ്രദ്ധിക്കുന്നത് വളരെ രസകരമാണ്. മുൻ ട്രെയിലറുകളിൽ, ജൊഹാൻസൺ അവളുടെ വൃത്തികെട്ട നിലയത്തെ നിലനിർത്തി. ഇൻഫിനിറ്റി വാർ ലോക്കുകൾ അവശേഷിക്കുന്നു. തൊങ്ങൽ കരോളിനു മുന്നിൽ വീണ്ടും വൃത്തികെട്ട മുടി ഉണ്ടെന്ന് ശ്രദ്ധിക്കുക. അവൻജർമാർ അവരുടെ ദൗത്യം പൂർത്തിയായതിനുശേഷം മാത്രമാണ് സംഭവിക്കുന്നത്.

കൂടുതൽ കൂടുതൽ @ htshowbiz പിന്തുടരുക

ആദ്യം പ്രസിദ്ധീകരിച്ചത്: മാർച്ച് 14, 2019 20:33 IST