സോണി റോളർ പാരന്റ് കമ്പനി വാങ്ങാൻ റിപ്പോർട്ടുകൾ തർജ്ജമ തള്ളുന്നു – അൺലെയ്ഡ്

ഇന്നലെ വൈകുന്നേരം, പ്രത്യേകിച്ച് ഒരു കാട്ടുതീവട്ടം റൗണ്ട് ചെയ്യാൻ തുടങ്ങി. റെഡ് ഡെഡ് റിഡംഷൻ , ഗ്രാൻഡ് തെഫ്റ്റ് ഓട്ടോ , നാഗരികത എന്നിവയെപ്പോലെ സോണിക്ക് ടേക്ക് ടു ഇൻററാക്ടീവ് ഏറ്റെടുക്കാൻ വിപുലമായ ബോർഡ് ചർച്ചാ ചർച്ചകൾ നടത്തിയിട്ടുണ്ട് .

ഡിസ്നി ഫികുമായി ഇടപെട്ട ശേഷം ഇത് വിനോദ വ്യവസായത്തിലെ ഏറ്റവും വലിയ നീക്കങ്ങളിലൊന്നാണ്. മറ്റ് കാര്യങ്ങളിൽ, സോണി വാങ്ങുന്ന സോണിസ്റ്റിന്റെ പേരന്റ് കമ്പനിയുടെ സാങ്കൽപ്പിക പ്രകടനം, ഒരു ജി.ടി.എ. പ്ലേസ്റ്റേഷൻ 5 എക്സ്ക്ലൂസീവ് എന്ന നിലയിൽ തുടർന്നു. മാഡ്നെസ്സ്.

ഈ തമാശകളേക്കുറിച്ച് നിങ്ങളുടെ വികാരങ്ങൾ എന്തുതന്നെയായാലും, ഈ സ്ഥിരീകരിക്കാത്ത റിപ്പോർട്ടുകൾ ഇതാണ്: സ്ഥിരീകരിക്കാത്തതും യഥാർത്ഥത്തിൽ സത്യമല്ല. കിംവദന്തികൾ ആദ്യം തകർന്നതിനു ശേഷം സംസാരിച്ച ഒന്നിലധികം സ്രോതസ്സുകൾ പ്രകാരം അത്.

വെഡ്ബുഷ് സെക്യൂരിറ്റീസ് അനലിസ്റ്റായ ജോയെൽ കുലിന, ടേക്ക് ടു ഇൻററാക്റ്റീവ് സോഫ്റ്റ്വെയർ സ്റ്റോക്ക് 4.7% വരെ ഉയർന്നുവെന്നാണ് കിംവദന്തി നടത്തിയത്. (ഇത് റിപ്പോർട്ട് ചില വിശ്വാസ്യതയെ കടമെന്നാണ് തോന്നുന്നത് ), ജി.ജി.

അദ്ദേഹം ഇങ്ങനെ പറഞ്ഞു:

ഇത് റൗണ്ടുകൾ നിർമ്മിക്കുന്ന, തികച്ചും ഏകീകരിക്കപ്പെടാത്ത കമ്പോള ഊഹക്കച്ചവടമാണ്. ഞാൻ ഈ കഥയുടെ ഉറവിടം ഒരു വിഷയവുമല്ല. ഫോണിന്റെ ആരെയെങ്കിലും ഞാൻ സംസാരിച്ചത് പോലെ എന്നെ ഉദ്ധരിച്ചത് ഉറപ്പില്ല (ഞാൻ എഴുതിയ ഒരു ട്രേഡ് നോട്ടീസ് ആരെങ്കിലും കണ്ടില്ലെങ്കിൽ).

അതു യഥാർത്ഥ മാർക്കറ്റ്വാച്ച് കഷണം എഴുത്തുകാർ, Sue ചാങ് അവർ യഥാർത്ഥത്തിൽ ശ്രുതി കേട്ടിട്ടുണ്ട് ആഗ്രഹിക്കുന്ന ഒരേ സ്ഥലമാണ് KI.biz സ്ഥിരീകരിച്ചു ശ്രദ്ധേയമായ ആകുന്നു.

അടുത്തിടെ ബ്ലൂംബെർഗ് ടെക് റിപ്പോർട്ടർ, Yuji Nakamura സോണി സ്ഥിരീകരിച്ചു ട്വിറ്ററിൽ എടുത്തു ഒരു എടുക്കൽ രണ്ട് വാങ്ങലുകളുടെ റിപ്പോർട്ടുകൾ “ഇല്ല സത്യം” ഇല്ല. അത് അത്രയേയുള്ളൂ.

വെഡ് ബുഷ് ഉൾപ്പെടെ എല്ലാവരും ഇതിനകം തന്നെ ഇത് അറിയാമായിരുന്നു, എന്നാൽ നിങ്ങൾ ഇവിടെ റെക്കോർഡ് ചെയ്യാൻ പോവുകയാണ്: സോണി എന്നെ സ്ഥിരീകരിച്ചിട്ടുണ്ട് ”

– Yuji Nakamura (@ ynakamura56) മാർച്ച് 14, 2019

കിംവദന്തികൾ റിപ്പോർട്ടു ചെയ്തവർ പോലും തികച്ചും നിഗൂഢതയുടെ വിമർശനം പ്രകടിപ്പിച്ചു. എല്ലാറ്റിനും ശേഷം, ടിടിഇ ഓൺലൈനിൽ നിന്ന് മാത്രം പണം ഉണ്ടാക്കുക, അതിന്റെ മറ്റ് റെക്കോർഡ് ബ്രേക്കിങ് ഫ്രാഞ്ചൈസികൾ എല്ലാം സൂചിപ്പിക്കരുത്.

സോണിക്ക് ഒരു കമ്പനിയ്ക്ക് അവർക്ക് സ്പ്രിംഗ് കൊടുക്കേണ്ടതുണ്ടെങ്കിൽ, ആഴത്തിലുള്ള പോക്കറ്റുകൾ ആവശ്യമായിവരും, അത്തരമൊരു കാര്യം അസാധ്യമല്ലെങ്കിലും അത് അവിശ്വസനീയമാണ്.