ഫയർഫോക്സ് ഫയൽ പങ്കിടൽ സേവനം ഔദ്യോഗികമായി പുറത്തിറങ്ങുന്നു – ഘക്സ് ടെക്നോളജി വാർത്തകൾ

ഫയർഫോക്സ് അയയ്ക്കുക, ഫയർഫോക്സ് നിർമ്മാതാവായ മോസില്ലയുടെ ഫയൽ പങ്കിടൽ സേവനം ഇപ്പോൾ ഔദ്യോഗികമായി ലഭ്യമാണ്. മോസില്ല ഫയർഫോഴ്സ് അയച്ച് ഒരു ടെസ്റ്റ് പൈലറ്റ് പ്രോജക്ട് എന്ന പേരിൽ 2017 ൽ ആരംഭിച്ചു ; ബ്രൌസർ വിപുലീകരണത്തോടൊപ്പം ഒരു വെബ് സേവനമായി സമാരംഭിച്ച ആദ്യത്തെ പരീക്ഷണം.

ഫയർഫോക്സ് മറ്റുള്ളവരുമായി പങ്കുവയ്ക്കാൻ കഴിയുന്നതിനായി സേവനത്തിലേക്ക് ഫയലുകൾ അപ്ലോഡുചെയ്യാൻ അനുവദിച്ച ഉപയോക്താക്കളെ അയയ്ക്കുക. ഫയർഫോക്സിൽ ഫയലുകൾ ഓട്ടോമാറ്റിക്കായി എൻക്രിപ്റ്റ് ചെയ്യും, അനധികൃത ആക്സസിൽ നിന്നും ഡാറ്റ പരിരക്ഷിക്കാൻ അയയ്ക്കുക.

മോസില്ല വിരമിച്ച ടെസ്റ്റ് പൈലറ്റ് 2019 ന്റെ തുടക്കത്തിൽ തന്നെ തുടർന്നു. പക്ഷേ, മിക്ക പദ്ധതികളും ബ്രൌസർ എക്സ്റ്റൻഷനുകളോ ഒറ്റത്തവണ വെബ് സേവനങ്ങളോ ആയിരുന്നില്ല.

ഫയർഫോക്സ് അയയ്ക്കുക

ഫയർ ഫോക്സ് അന്തിമമായി അയയ്ക്കുന്നു

ഫയർഫോക്സ് അയയ്ക്കുക എന്നത് ആർക്കും ഉപയോഗിക്കാവുന്ന ഒരു സ്വതന്ത്ര ഫയൽ പങ്കിടൽ സേവനമാണ്; ഫയർ ഫോക്സിൻറെ ഒരു പകർപ്പ് ഉപയോഗിക്കേണ്ട ആവശ്യമില്ല. ആരംഭിക്കുന്നതിന് ഏതെങ്കിലും ആധുനിക വെബ് ബ്രൗസർ https://send.firefox.com/ എന്നതിൽ ചേർക്കുക .

പങ്കിടാൻ രജിസ്റ്റർ ചെയ്യാത്ത ഒരു ഉപയോക്താവെന്ന നിലയിൽ 1 ജിഗാബൈറ്റ് വരെയുള്ള ആകെ വലുപ്പമുള്ള ഫയലുകൾ നിങ്ങൾക്ക് ചേർക്കാം. ഫയൽ വലുപ്പ പരിധി രജിസ്റ്റർ ചെയ്ത ഉപയോക്താക്കൾക്കായി 2.5 ജിഗാബൈറ്റുകൾ വരെ വർദ്ധിക്കുന്നു. ഫയർഫോക്സ് അക്കൗണ്ട് ഉടമകൾ അക്കൗണ്ട് ഉപയോഗിച്ച് സൈൻ ഇൻ ചെയ്യാം, കൂടാതെ മറ്റാരെങ്കിലും ഒരു ഫയർഫോക്അവയ്ക്കായി സൈൻ അപ്പ് ചെയ്യാം, അത് 2.5 ജിഗാബൈറ്റ് വരെ പങ്കിടാനും മറ്റ് ഉപകരണങ്ങളിൽ നിന്നും അപ്ലോഡുചെയ്ത ഫയലുകളും മാനേജ് ചെയ്യാനും കാലഹരണപ്പെടുന്ന പരിധികൾ മാറ്റാനും ഇടയുണ്ട്. ഒരു അക്കൌണ്ടിന്റെ സൃഷ്ടി സ്വതന്ത്രമാണ്; പണമടച്ച പതിപ്പ് ഒന്നുമില്ല.

നിങ്ങൾ ഫയർ ഫോക്സ് അയയ്ക്കുക സൈറ്റിൽ മറ്റുള്ളവരുമായി പങ്കുവയ്ക്കാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്ന ഫയലുകൾ വലിച്ചിടുക അല്ലെങ്കിൽ ഫയലുകൾ എടുക്കുന്നതിന് ഫയൽ ബ്രൌസർ ഉപയോഗിക്കാൻ അപ്ലോഡ് ബട്ടൺ ഉപയോഗിക്കാം.

ഫയർ ഫോക്സ് ഫയലുകൾ അയയ്ക്കുക

തിരഞ്ഞെടുത്തിരിക്കുന്ന എല്ലാ ഫയലുകളും അവയുടെ പേരും ഫയൽ വലുപ്പവും തിരഞ്ഞെടുക്കുമ്പോൾ പ്രദർശിപ്പിക്കും. ഫയർ ഫോക്സ് ക്യൂവിൽ കൂടുതൽ ഫയലുകൾ ചേർക്കാൻ മൊത്തം ഫയൽ വലുപ്പവും ഓപ്ഷനുകളും പ്രദർശിപ്പിക്കുന്നു.

അപ്ലോഡുചെയ്ത ഫയലുകൾ ഒരു സെറ്റ് കാലാവധി അല്ലെങ്കിൽ ഒരു കൂട്ടം ഡൗൺലോഡുകൾക്കുശേഷം യാന്ത്രികമായി കാലഹരണപ്പെടുന്നു. ഒരു ഡൌൺലോഡ് അല്ലെങ്കിൽ ആദ്യത്തെ 24 മണിക്കൂറിനു ശേഷം സ്വതവേ അവ കാലഹരണപ്പെടും. നിങ്ങൾ 100 ഡൌൺലോഡുകൾ അല്ലെങ്കിൽ 7 ദിവസം വരെ പരിധി ഉയർത്താം. വിജയകരമായ അപ്ലോഡിന് 5 മിനിറ്റ് നേരത്തെ തന്നെ ഡൌൺലോഡുകൾ കാലഹരണപ്പെടാം.

പാസ്വേഡ് സംരക്ഷണം മാത്രമാണ് നൽകിയിരിക്കുന്ന മറ്റ് ഓപ്ഷനുകൾ. ഫയർ ഫോക്സ് ഫയലുകൾ ഫയലുകൾ സംരക്ഷിക്കുന്നതിന് അവസാനം-ലേക്കുള്ള-അവസാന എൻക്രിപ്ഷൻ ഉപയോഗിക്കുന്നു; ഒരു രഹസ്യവാക്ക് ചേർക്കുന്നതിലൂടെ കൂടുതൽ സുരക്ഷിതത്വം മെച്ചപ്പെടുത്തുന്നു.

ചില ക്രമീകരണ ഓപ്ഷനുകൾക്ക് ഒരു ഫയർഫോക്സ് അക്കൗണ്ട് ആവശ്യമാണ്. നിങ്ങൾ അനുവദനീയമായ ഡൌൺലോഡ് എണ്ണം വർദ്ധിപ്പിക്കണോ അല്ലെങ്കിൽ അപ്ലോഡുചെയ്ത ഫയലുകൾ ലഭ്യമാകുന്ന സമയം മാറ്റണമെങ്കിൽ നിങ്ങൾക്ക് ഒരു അക്കൗണ്ട് ആവശ്യമാണ്. പാസ്വേഡ് പരിരക്ഷ അക്കൗണ്ടില്ലാതെ പ്രവർത്തിക്കുന്നു, എന്നിരുന്നാലും.

നിങ്ങൾ പകർത്തിയതിനുശേഷം ഫയർ ഫോക്സ് അയക്കുമ്പോൾ ഒരു ലിങ്ക് പ്രദർശിപ്പിക്കും. ഫയർഫോക്സ് ഒരു ഉപാധിയും ഉപയോഗിക്കുമ്പോൾ, അക്കൗണ്ട് ഇല്ലാതെയുള്ള ഉപയോക്താക്കൾക്ക് എപ്പോൾ വേണമെങ്കിലും അവസാനിപ്പിക്കാം കൂടാതെ അവ അനുവദിക്കുന്ന പേജ് ഉപേക്ഷിക്കരുത്.

ഫയർ ഫോക്സുകൾ ഫയലുകൾ തയ്യാറാക്കുന്നു

മറ്റുള്ളവർ ഫയലുകൾ ഡൌൺലോഡ് ചെയ്യണമെന്ന് നിങ്ങൾ ആഗ്രഹിക്കുന്നുവെങ്കിൽ, നിങ്ങൾ ഇപ്പോഴും ലിങ്ക് പങ്കിടേണ്ടതുണ്ട്.

വാക്കുകൾ അടയ്ക്കുന്നു

ഫയർഫോക്സ് അയയ്ക്കുന്നത് ഫയലുകൾ പങ്കിടാൻ ഉപയോഗപ്രദമായ ഒരു സേവനമാണ്. മറ്റുള്ളവരുമായി ഫയലുകൾ പങ്കിടാൻ ഇത് ഉപയോഗിക്കാം അല്ലെങ്കിൽ പകരം വ്യക്തിഗത ഉപയോഗത്തിനായി ഫയലുകൾ അപ്ലോഡ് ചെയ്യുക. അവസാനിപ്പിക്കൽ എൻക്രിപ്ഷൻ, പാസ്സ്വേർഡ് പ്രൊട്ടക്ഷൻ ഉപയോഗം ആ സേവനം വളരെ ഉപകാരപ്രദമാക്കും, കൂടാതെ മിക്ക ഫയൽ പങ്കിടൽ ആവശ്യങ്ങൾക്കും വലുപ്പ പരിധിയായിരിക്കും.

ആ സേവനത്തിൽ പരസ്യമില്ലാത്തതും ആ സമയത്ത് ആർക്കും ഉപയോഗിക്കാൻ സ്വാതന്ത്ര്യമുള്ളതുമാണ്. കാലഹരണപ്പെടാത്ത പരിധിയില്ലാത്ത ഡൌൺലോഡുകളും ഡൌൺലോഡുകളും തടയുക, വലിയ തോതിൽ ഫയൽ പങ്കിടൽ ആവശ്യങ്ങൾക്കായി സേവനമിടിപ്പിക്കാത്തതാണ്.

സോറോൺ ഹെന്റ്സ്ചെൽ , ഫയർഫോക്സ് അയയ്ക്കുന്ന ആൻഡ്രോയ്ഡ് ആപ്ലിക്കേഷന്റെ ആദ്യ ബീറ്റാ പതിപ്പ് അടുത്ത ആഴ്ച തന്നെ പുറത്തിറങ്ങുമെന്നാണ്.

ഇപ്പോൾ നിങ്ങൾ : ഫയലുകൾ പങ്കിടാൻ നിങ്ങൾ ഓൺലൈൻ സേവനങ്ങൾ ഉപയോഗിക്കുന്നുണ്ടോ?

സംഗ്രഹം

ഫയർഫോക്സ് ഫയൽ പങ്കിടൽ സേവനം ഔദ്യോഗികമായി പുറത്തിറങ്ങുന്നു

ലേഖനത്തിന്റെ പേര്

ഫയർഫോക്സ് ഫയൽ പങ്കിടൽ സേവനം ഔദ്യോഗികമായി പുറത്തിറങ്ങുന്നു

വിവരണം

ഫയർഫോക്സ് അയയ്ക്കൽ, ഫയർഫോക്സ് നിർമ്മാതാവായ മോസില്ല ഒരു ഫയൽ പങ്കിടൽ സേവനം, ഇപ്പോൾ ദീർഘകാലം ബീറ്റ കാലയളവിനു ശേഷം ഔദ്യോഗികമായി ലഭ്യമാണ്.

രചയിതാവ്

മാർട്ടിൻ ബ്രിങ്ക്മാൻ

പ്രസാധകൻ

ഗൂക്സ് ടെക്നോളജി വാർത്ത

ലോഗോ

ഗൂക്സ് ടെക്നോളജി വാർത്ത

പരസ്യം