നോട്ട്ബുക്ക് ഗാനം ബംറോ: വാച്ച് സഹീർ ഇഖ്ബാൽ വീണ്ടും ഹൃത്വിക് റോഷന്റെ ക്ലാസിക് നമ്പർ – ഹിന്ദുസ്ഥാൻ ടൈംസ്

പ്രശസ്ത ഗായകൻ സഹുർ ഇക്ബാൽ, പ്രണോറ്റൻ ബഹ്ലിന്റെ നോട്ട്ബുക്ക് എന്നിവയാണ് മിസ്റ്റർ കാശ്മീർ എന്ന 2000 ചിത്രമായ വിധു വിനോദ് ചോപ്രയുടെ ഹൃതിക് റോഷൻ-പ്രീതി സിന്റയുടെ ബുംബ്റോയുടെ ഒരു ഓർമ്മപ്പെടുത്തൽ. ബുധനാഴ്ച ഉച്ചകഴിഞ്ഞ് മൂന്നാമത്തെ ഗാനം പുറത്തിറങ്ങി. ആദ്യത്തെ വരിയും അതേ സ്വരത്തിൽ നിന്നുള്ള ഒരു സ്പെഷ്യൽ ലിഫ്റ്റ് ആണ്. എന്നാൽ ഗാനരചയിതാക്കൾ പൂർണമായും മാറ്റിയിട്ടുണ്ട്. കശ്മീരി നാടൻ സംഗീതം സംഗീതത്തിന് പ്രചോദനമായി.

കൌശൽ കിഷോർ രചിച്ച ബംരോ, വിശാൽ മിശ്രയും കമൽ ഖാൻ പാടുന്നു. ഈ ഗാനത്തെക്കുറിച്ച് സംസാരിച്ചുകൊണ്ട് സംഗീത സംവിധായകൻ വിശാൽ മിശ്ര പറഞ്ഞു. “അതേ ഗാനം (ബംറോ) വീണ്ടും സൃഷ്ടിക്കാൻ ഞങ്ങൾ ആഗ്രഹിച്ചില്ല. അങ്ങനെ, യഥാർത്ഥ നാടോടി ഗാനം ഞങ്ങൾ നിലനിർത്തി, പക്ഷേ കഷ്മീരി ഉപകരണങ്ങളേയും സ്വാധീനങ്ങളേയും ഉപയോഗിച്ച് ഒരു പുതിയ സംഗീതശൈലി നിർമ്മിച്ചു. സിനിമയുടെ മുഴുവൻ സൗണ്ട് ട്രാഫിക്കും വേണ്ടി ചെയ്തതുതന്നെയാണ് അത്. ”

കപിൽ ശർമ ഷോയിൽ പങ്കെടുക്കാൻ സൽമാൻ ഖാൻ ഉറച്ചിട്ടുണ്ടാവാം

ഒരു കൂട്ടം കുട്ടികളുമായി സഹീർ കളിക്കുന്നതാണ് ഗായകന്റെ വീഡിയോ. പാട്ട് പാടുന്നത് കാമുകൻ ട്വീറ്റ് ചെയ്തു, “എന്റെ പുതിയ ഗാനം # ബംറോ # നോട്ട്ബുക്ക് ലവ് ടു റ്റു ബേയിംഗ് സൽമാൻഖാൻ # ജഹഹീദ് ഐക്പാൽ # പരുട്ടൻ ബൾൾ # വിഷ്ൽ മിശ്ര @ എസ്.കെ.ഫിൽസ്ഓഫീഷ്യൽ @ ശവൽവാർഡെ @ മരാദ്ഖേതാനി എൻജോയ് !!”

എന്റെ പുതിയ ഗാനം കേട്ട് നോക്ക് ഇഷ്ട്ടമായാൽ ഷെയർ ചയ്യുക .. അല്ലാത്തവർ ലൈക് ചെയ്യാൻ മറക്കല്ലേ !!!!!!!!!!!!!!!!!! വിജ്ഞാന പ്രധവും വ്യത്യസ്തവും വിസ്മയകരവുമായ വീഡിയോ കളും ചിത്രങ്ങളും നിങ്ങളുടെ മുന്നിലെതുവാൻ ഈ പേജി ലൊന്നു LIKE ചെയ്താലും ….. https://www.facebook.com/EnteNattarivukal https://t.co/edlx2YAawj

– കാമൽ ഖാൻ (@ കാമയാൽ ഖാൻ) മാർച്ച് 13, 2019

നോട്ട്ബുക്ക് കാശ്മീരിയുടെ സുന്ദര താഴ്വരയിൽ പ്രണയിക്കുന്ന ഒരു ദമ്പതികളെക്കുറിച്ചാണ്, പരസ്പരം അഭിമുഖീകരിക്കാതെ തന്നെ. നോട്ട്ബുക്ക് നടൻ നൂതൻസിന്റെ പേരമൃത്ത് പ്രതാതൻ ബാൽ, സൽമാൻ സുഹൃത്തിന്റെ മകൻ സാഹീർ ഇഖ്ബാൽ എന്നിവയാണ്.

ട്രിപ്പിൾ ഫ്രോണ്ടിയർ മൂവി റിവ്യൂ: ബെൻ ആഫ്ലെക്ക്, നെറ്റ്ഫ്ലിക്സ് ഒടുവിൽ ജേണലുകളുടെ ലീഗിന് ഫാൻസ് അർഹമായി

നോട്ട്ബുക്കിൻറെ ട്രെയിലർ പ്രിവ്യൂവിൽ മാധ്യമങ്ങളുമായി ഇടപഴകുന്നതിനിടെ, “രണ്ടര വർഷക്കാലം ഞാൻ നിരവധി സിനിമകളിൽ ഒരുപാട് ഓഡിഷുകൾ നൽകിയിരുന്നു. ഞാൻ ഒരു ഫിലിം കുടുംബത്തിൽ നിന്നാണ് എന്ന് ഞാൻ ഒരിക്കലും പറയില്ല. ഞാൻ മോനിഷിയുടെ മകളാണെന്നാണ് ഈ ചിത്രത്തിന് അവർ അറിയാമായിരുന്നു. ഈ സിനിമയ്ക്ക് അഞ്ച് മണിക്കൂർ നീണ്ട ഓഡിഷൻ ലഭിച്ചു. അവർ മറ്റു ചില പെൺകുട്ടികളെ വിളിച്ചിരുന്നെങ്കിൽ അവർ എന്നെ വിളിച്ചിരുന്നെങ്കിൽ ‘ഞാൻ ഫിലിം കുടുംബത്തിൽ നിന്നാണ്’ എന്നായിരിക്കും. അങ്ങനെ അവർ 80 നും 100 നും പെൺകുട്ടികളെയെല്ലാം ഓഡിഷനിലപ്പെടുത്തിയിരുന്നു, എന്നാൽ ഞാൻ ശരിയായ ചോയ്സ് ആണെന്ന് നിറ്റിൻ സർ കരുതി. ”

പ്രണയത്തിനൊപ്പം സഹീർ ഇഖ്ബാലിന്റെ അരങ്ങേറ്റവും ചിത്രവും അഭിനേതാക്കളും അഭിനയിക്കുന്നുണ്ട്. സൽമാൻ ഖാൻ ഫിലിംസ് നിർമിക്കുന്ന നോട്ട്ബുക്ക്, നിതിൻ കക്കർ സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന ചിത്രമാണ്. സൽമാൻ ന്റെ ബാല്യകാല സുഹൃത്ത് ഇഖ്ബാലന്റെ മകനാണ് സഹീർ. ജയ് ഹോ എന്ന ചിത്രത്തിലെ അസിസ്റ്റന്റ് ഡയറക്ടറാണ് സഹീർ.

ഇവിടെ യഥാർത്ഥ പാട്ട് കാണുക:

മാർച്ച് 29 ന് നോട്ട്ബുക്ക് തിയേറ്ററുകളിൽ എത്തും.

കൂടുതൽ @ htshowbiz പിന്തുടരുക

ആദ്യം പ്രസിദ്ധീകരിച്ചത്: മാർച്ച് 13, 2019 17:21 IST