ഗൂഗിൾ മാപ്സിന്റെ അപകടം, സ്പീഡ് ട്രാപ്പ് റിപ്പോർട്ട് ലോകത്തെമ്പാടും ഉന്നയിക്കുന്നു – GSMArena.com news – GSMArena.com

ഗൂഗിൾ കഴിഞ്ഞ വർഷം മുതൽ മാപ്പിൽ ഒരു Waze പോലുള്ള അപകടം, സ്പീഡ് റിപ്പോർട്ടിംഗ് സവിശേഷത പരിശോധനയും പരിശോധിക്കുന്നു, അതു കമ്പനി ആഗോളതലത്തിൽ ഉരുട്ടി തുടങ്ങി.

ചില Google മാപ്സ് ഉപയോക്താക്കൾ നാവിഗേഷൻ മോഡിൽ ഒരു പുതിയ ബട്ടൺ കാണുന്നു, അത് അവർക്ക് അപകടങ്ങളും വേഗത്തിലുള്ള വണ്ടുകളും റിപ്പോർട്ടുചെയ്യുന്നു. തുടക്കത്തിൽ, നിങ്ങളുടെ നാവിഗേഷൻ റൂട്ടിലെ സമാന റിപ്പോർട്ടുകൾ വന്നപ്പോൾ ഒരു അപകടം അല്ലെങ്കിൽ വേഗത ട്രാപ്പ് റിപ്പോർട്ടുചെയ്യാൻ മാത്രമേ കഴിയുകയുള്ളൂ, എന്നാൽ അത്തരം സംഭവങ്ങൾ റിപ്പോർട്ടുചെയ്യാൻ ഒരു ബട്ടൺ ചേർത്ത് Google ഇപ്പോൾ ഈ സവിശേഷത മെച്ചപ്പെടുത്തിയിരിക്കുന്നു.

Google ഇതുവരെ ഈ സവിശേഷത ഔദ്യോഗികമായി പ്രഖ്യാപിച്ചിട്ടില്ല മാത്രമല്ല അത് എല്ലാവർക്കും ലഭ്യമാകുമെന്ന് ഞങ്ങൾക്ക് കൃത്യമായി അറിയില്ല. എന്നിരുന്നാലും, നിലവിൽ ഏതാനും ആൻഡ്രോയ്ഡ് ഉപയോക്താക്കൾക്ക് മാത്രമേ ഇത് ലഭ്യമാകൂ മാത്രമല്ല വിദൂരമായി പ്രാപ്തമാക്കുകയും ചെയ്യുന്നു, അതിനാൽ Google മാപ്സിന്റെ ഏറ്റവും പുതിയ പതിപ്പ് ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്യുന്നത് നിങ്ങൾക്ക് ഇപ്പോൾ തന്നെ ലഭിക്കുമെന്ന് അർത്ഥമാക്കുന്നില്ല.

ഉറവിടം | വഴി