ഗാലക്സി എസ് 10 ഫിംഗർപ്രിന്റ് സെൻസർ പ്രശ്നങ്ങൾ ഭാവി അപ്ഡേറ്റുകളിൽ അഭിസംബോധന ലേക്കുള്ള – SamMobil

പല ഉപയോക്താക്കളും ഗ്യാലക്സി എസ് 10 ഫിംഗർപ്രിന്റ് സെൻസർ പ്രശ്നങ്ങൾ സംബന്ധിച്ച പരാതികൾ ഓൺലൈനിൽ ഫോറങ്ങളിൽ എത്തിച്ചിരിക്കുന്നു. അവർ ഗാലക്സി എസ് 10, ഗാലക്സി S10 ൽ ഇൻ-ഡിസ്പ്ലെ വിൻഗ്രിന്റ് സെൻസർ + അത് പോലെ നല്ല അല്ല എന്ന് തോന്നുന്നു. ഇത് ഒരു ധ്രുവീകരണ വിഷയമാണെന്ന് മനസിലാക്കുക, കാരണം മറ്റുള്ളവർ അത് നന്നായി ചെയ്യുന്നതായി തോന്നുന്നു.

മെച്ചപ്പെടുത്തലുകളുടെ ആവശ്യകതയെക്കുറിച്ച് ചില ഉപയോക്താക്കൾ പരാതിപ്പെടുന്നതായി സാംസങ് അംഗീകരിക്കുന്നു. വിരലടയാള സെൻസറിന്റെ പ്രകടനം ഭാവിയിലെ സോഫ്റ്റ്വെയർ അപ്ഡേറ്റിലൂടെ മെച്ചപ്പെടുത്തുമെന്ന് കമ്പനി സ്ഥിരീകരിച്ചു.

ഗാലക്സി S10 ഫിംഗർപ്രിന്റ് സെൻസർ പ്രശ്നങ്ങൾ പരിഹരിക്കാൻ ഫേംവെയർ അപ്ഡേറ്റുകൾ

ഗാലക്സി S10- ന്റെ ആദ്യത്തെ ഫേംവെയർ അപ്ഡേറ്റ് വിരലടയാള സെൻസറിനുള്ള മെച്ചപ്പെടുത്തലുകളിൽ എത്തിച്ചേർന്നു. ആ അപ്ഡേറ്റ് ഡിസ്പ്ലെ സെന്റിന്റെ കൃത്യത മെച്ചപ്പെടുത്തുന്നുവെന്നും, “സ്കാനർ മികച്ചതാക്കാൻ ഞങ്ങൾ അപ്ഡേറ്റുകൾ നൽകുന്നത് തുടരുകയും ചെയ്യുന്നു” എന്ന് ഒരു സാംസങ് ഉദ്യോഗസ്ഥൻ പറഞ്ഞു.

വിരലടയാള സെൻസർ ചില അവസരങ്ങളിൽ നന്നായി പ്രവർത്തിക്കണമെന്നില്ല. നിങ്ങൾ വളരെ വരൾച്ചയുള്ള സാഹചര്യങ്ങളിൽ ആണെങ്കിൽ നിങ്ങൾക്ക് കൃത്യതാ പ്രശ്നങ്ങൾ നേരിടാം, നിങ്ങളുടെ വിരലിൽ ചർമ്മം വരണ്ടതാണ് അല്ലെങ്കിൽ നിങ്ങളുടെ വിരലടയാളത്തിൽ കട്ട് അല്ലെങ്കിൽ സ്ക്ച്ച്ച്ച് ഉണ്ടെങ്കിൽ. ഞങ്ങളുടെ സഹപ്രവർത്തകരിൽ ചിലർ അത് ശരിയാണെന്ന് കണ്ടുപിടിക്കുന്നു. ലളിതമായി നിങ്ങളുടെ കൈകൾ മോയിസ്ചറൈസ് നിലനിർത്തുന്നത് ശ്രദ്ധേയമായ വ്യത്യാസം ഉണ്ടാക്കുന്നു.

ഗാലക്സി S10 ഒരു ആത്യന്തിക വിരലടയാള സെൻസറാണ് സാംസങ് ആദ്യ മുൻനിര സ്മാർട്ട്ഫോൺ ആണ്. മറ്റ് സ്മാർട്ട്ഫോണുകളിൽ ദൃശ്യമാകുന്ന ഒപ്റ്റിക്കൽ സെൻസറുകളെക്കാൾ വേഗതയും കൃത്യവുമാണ് ഇത്. വിരലടയാളത്തിന്റെ ഒരു വിശദമായ ചിത്രം ഫലപ്രദമായി സൃഷ്ടിക്കാൻ സെൻസർ ഉയർന്ന ആവൃത്തിയിലുള്ള ആവർത്തിക്കൽ ശബ്ദം ഉപയോഗിക്കുന്നു.

ഗാലക്സി S10 ഫിംഗർപ്രിന്റ് സെൻസർ പ്രശ്നങ്ങൾ ശരിക്കും ഗൗരവമായി വലതുപക്ഷം എന്ന് തോന്നിയാൽ നിങ്ങൾ ഏതാനും ആഴ്ചകൾ ഉപകരണം ഉപയോഗിച്ചു ഒരിക്കൽ നിങ്ങൾ കൃത്യത മെച്ചപ്പെടാൻ കണ്ടെത്തും. അൾട്രാസനിക് സെൻസർ വളരെ നന്നായി പ്രവർത്തിക്കുന്നുവെന്നും ഈ കുഴപ്പങ്ങൾ ഒന്നുമില്ലെന്നും നമ്മുടെ ചില സഹപ്രവർത്തകർ കരുതുന്നു. നിങ്ങൾ ഏത് ക്യാമ്പ് ആണ്? ചുവടെയുള്ള അഭിപ്രായങ്ങളിൽ ഞങ്ങളെ അറിയിക്കുക.

  • മോഡൽ: SM-G973F
  • അളവുകൾ: 70.4 x 149.9 x 7.8 മി
  • ഡിസ്പ്ലേ: 6.1 “(157.5 എംഎം) സൂപ്പർ AMOLED
  • CPU: എക്സൈനോസ് 9820 ഒക്ട
  • ക്യാമറ: 12 എംപി.കോമോസ് F2.4 45 ° ടെലിഫോട്ടോ & 12 എംപി F1.5 77 ° & 16 എംപി F2.2 123 ° അൾട്രാ-വൈഡ്
  • മോഡൽ: SM-G975F
  • അളവുകൾ: 74.1 x 157.6 x 7.8 മി
  • പ്രദർശിപ്പിക്കുക: 6.4 “(162.5 മി.മീ) സൂപ്പർ AMOLED
  • CPU: എക്സൈനോസ് 9820 ഒക്ട
  • ക്യാമറ: 12 എംപി.കോമോസ് F2.4 45 ° ടെലിഫോട്ടോ & 12 എംപി F1.5 / F2.4 77 ° & 16 എംപി F2.2 123 ° അൾട്രാ-വൈഡ്