കുംഖും ഭഗ്യ ലാപ്ടോപ്: റോഡീസ് ഫെയിം കൃഷ്ണ കൌൾ പുരുഷ മേധാവിത്വത്തിൽ മുഗ്ധ ചാപേർക്കർ അഭിഹി-പ്രാഗേയുടെ ഇരട്ട മകൾ! – ABP ലൈവ്

സീകിംഗ് ടിവി ഷോ ‘കുങ്കം ഭാഗ്യം’ 20-25 വർഷത്തെ കുതിച്ചുചാട്ടം നടത്താൻ സജ്ജീകരിച്ചിട്ടുണ്ട്. അടുത്ത തലമുറയിലെ അഭിനേതാക്കളുടെ പുതിയ വരവ് കഴിഞ്ഞ ഏതാനും ദിവസങ്ങളായി വാർത്തകളിൽ നിറഞ്ഞുനിൽക്കുന്നു. 5 വർഷങ്ങൾക്ക് മുമ്പ് ആദ്യം പ്രദർശിപ്പിച്ച ബാലാജി ടെലിഫിലിംസ്, പ്രീതി, അബി എന്നിവരുടെ നായികമാരായി അഭിനയിച്ച ശ്രീതി യും ഷബീർ അലുവാലിയയും അഭിനയിച്ചു. ദമ്പതികൾക്കുള്ള കുതിച്ചുചാട്ടത്തിന്റെ ഇരട്ട മകൾ എന്ന നിലയിൽ മുൻനിര വനിതകളിലൊരാളായി ഞങ്ങൾ നിങ്ങളോട് പറഞ്ഞിട്ടുണ്ട്

സ്പ്ലിറ്റ്വില്ല 10 വിജയി നൈന സിംഗ്

മറ്റൊരു പെൺകുട്ടിയുമായി അഭിനയിക്കുന്ന ചിത്രത്തിൽ കിർതിദ മിസ്ത്രി (പിയ രംഗ്രേജ് ഫെയിം), പൃഥ്വിരാജ് ചൌഹാൻ നടി മുഘാ ചാപേർക്കർ എന്നിവരാണ് പുതിയ റിപ്പോർട്ടുകൾ. പ്രാച്ചിയെ മുകുധ അഭിനയിക്കുന്നു. നൈനി പാടുന്നു.

സ്ത്രീകളുടെ പേരുകൾ അന്തിമമായി അന്തിമമായി പൂർത്തിയാകുമ്പോൾ ആരൊക്കെയാണ് ആൺ ആരായിരിക്കും നയിക്കുകയെന്ന് എല്ലാവരും അറിയണം.

ബിഗ് ബോസ് ഫെയിം പ്രിയങ്ക ശർമ്മ സംവിധാനം ചെയ്ത ‘പഞ്ച്ക് ബീറ്റ്’ എന്ന ചിത്രത്തിന്റെ തിരക്കിലാണ് ഇപ്പോൾ.

ഫിലിംമോണിക്ക് മാത്രമായി സംസാരിക്കുന്നു

. പിന്നീട് അദ്ദേഹത്തിന്റെ സഹ നടൻ റിപ്പോർട്ട് ചെയ്തു

സിദ്ധാർത്ഥ് ശർമ തന്റെ ഇരട്ട സഹോദരനെ കളിക്കാൻ സജ്ജനാകുന്നു

.

പുതിയ റിപ്പോർട്ടുകൾ പറയുന്നത് NOTA [മുകളിൽ കൊടുത്തില്ല] എന്നാൽ അത് അവരുടെ കൂട്ടുകാരിയായ ‘Puncch Beat’ ൽ നിന്ന് വീണ്ടും ആൺകുട്ടികളുടെ കളിക്കൂട്ടിലേക്ക് കടക്കുന്നു. ‘റോഡീസ്’ ചിത്രത്തിൽ അഭിനയിച്ച കൃഷ് കൗൾ ഇപ്പോൾ ‘പഞ്ച് ബീറ്റ്’ എന്ന ചിത്രത്തിൽ റോയ് മൽഹോത്രയാണ്.

ഉറവിടങ്ങൾ അറിയിക്കുക ഇവാംബുസ്,

‘അടുത്തിടെ പുറത്തിറങ്ങിയ ALT ബാലാജി, വികാസ് ഗുപ്ത സീരീസ് പൺചെക് ബീറ്റ് എന്നിവയിൽ അടുത്തിടെ കണ്ട’ കൃഷ്ണ’എന്ന പേരിലാണ് ‘റോയ് മൽഹോത്ര’യിൽ അഭിനയിച്ചിരിക്കുന്നത്. ചാനലിൽ പുതിയ തലമുറയെ നായകനാക്കി ഏക്ത അവതരിപ്പിക്കുന്നു.

‘പൺചക് ബീറ്റ്’ എന്ന സിനിമയിൽ മൂന്നാം സ്ഥാനത്തെത്തിയതോടെ, കുങ്കം ഭാഗ്യ പോസ്റ്റ് ഗ്രൗണ്ടിലെ ഹൈസ്കൂൾ റൊമാന്റിക് നാടക ടീമിന്റെ പുനരാവിഷ്കരിക്കുന്നതിനായി സംവിധായകർ തിരയുന്നു.

കുതിച്ചുചാട്ടത്തിന് മുമ്പുതന്നെ കഥ പറയുമ്പോൾ, അഭിയും പ്രജ്ഞയും ഭർത്താവിനോടൊപ്പം ഒരു ഇരട്ട മകളും ഭാര്യയും ചേർന്ന് ഭർത്താവുമായി വഴക്കുണ്ടാകുകയും പഞ്ചാബിലേക്ക് പോകുകയും ചെയ്യുന്നു.

കുതിച്ചുചാട്ടത്തെക്കുറിച്ച് നിങ്ങൾ ഉത്സാഹം കാണുമോ?

എല്ലാ അപ്ഡേറ്റുകളും തുടരുക!