കരീന കപൂർ ബിക്കിനി ധരിക്കാൻ അനുവദിച്ചതിന് സൽഫ അലി ഖാൻ. ഇവിടെ എങ്ങനെയാണു വീണ്ടും തിരിച്ചെത്തിയത് … – ഹിന്ദുസ്ഥാൻ ടൈംസ്

നടൻ കരീന കപൂറിന് അർത്ഥമില്ലെന്ന് പറയാനാവില്ല. അഭിനയവും സിനിമാ നിർമ്മാതാവുമായ അർബാസ് ഖാന്റെ പുതിയ ചാറ്റ് ഷോ പിൻചിന്റെ എപ്പിസോഡിലാണ് കരീന സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ അവശേഷിക്കുന്ന ഏറ്റവും ക്രൂരമായ ചില പരാമർശങ്ങൾ കാണിച്ചത്. അവരെല്ലാം ഇവരെ കാപ്പിറ്റൽ മറുപടികളാക്കി.

ഒരു ട്രോളി അവളെ മാത്രമല്ല, അവളുടെ ഭർത്താവ് സെയ്ഫ് അലിഖാനും വസ്ത്രം ധരിക്കാൻ അനുവദിച്ചു. സെയ്ഫ് അലി ഖാനിലേക്ക് കയറിച്ചെല്ലുക, നിങ്ങളുടെ ഭാവിയിലെ രാജകുമാരി ഭാര്യയെ ബിക്കിനി ധരിപ്പിക്കാൻ അനുവദിക്കരുത്. കരീനയ്ക്ക് ആ കളിയിൽ തിരികെ നൽകിയത് താൻ ഇഷ്ടപ്പെടുന്നതെല്ലാം ധരിക്കാൻ ആരും ആരെയും ഉപദ്രവിക്കാറില്ലെന്നാണ്. ഒരു ബിക്കിനി ധരിക്കുന്നതിൽ നിന്നും എന്നെ തടയാൻ സെയ്ഫ് ആരാണ്? എന്തുകൊണ്ടാണ് നിങ്ങൾ ഒരു ബിക്കിനി ധരിക്കുന്നത് അല്ലെങ്കിൽ എന്തിനാണ് അത്തരം കാര്യങ്ങൾ ചെയ്യുന്നത് അല്ലെങ്കിൽ എന്തിനാണ് നീ ചെയ്യുന്നത് എന്ന് സെയ്ഫ് എപ്പോഴാണ് പറയും എന്ന് എന്റെ ബന്ധം എനിക്ക് തോന്നുന്നില്ല. എനിക്ക് അങ്ങനെ തോന്നുന്നില്ല. വളരെ ഉത്തരവാദിത്തമുള്ള ബന്ധം ഞങ്ങൾ പങ്കുവയ്ക്കുന്നു. അവൻ എന്നെ വിശ്വസിക്കുന്നു, ഞാൻ ഒരു ബിക്കിനി ധരിച്ച് വരുമ്പോൾ തീർച്ചയായും ഞാൻ ധരിക്കുന്ന ഒരു കാരണം ഉണ്ട്: ഞാൻ മുക്കി എടുക്കുന്നു, “അവർ പറഞ്ഞു.

മറ്റുള്ളവർ അവളെ കൂടുതൽ താഴ്മയോടെ പെരുമാറണമെന്ന് ആവശ്യപ്പെട്ടു. അവൾ അമ്മയാണ് എന്നും തന്റെ മകനായി തൈമൂർ ചുമത്തിയിരുന്നില്ലെന്നുമാണ് അവളെ ലജ്ജിപ്പിച്ചത്. അതേസമയം, കരീന കസബും അഭിപ്രായപ്പെട്ടു. “ഈ അഭിപ്രായങ്ങൾ എന്നെക്കുറിച്ച് ഒന്നും പറയുന്നില്ല. അത്തരത്തിലുള്ള ആളുകളുടെ കാര്യമാണ് അവർ സംസാരിക്കുന്നത്. നിങ്ങൾ ഒരു അച്ഛനെന്ന നിലയിലാണ് ഇതെക്കുറിച്ച് പറയാൻ ശ്രമിക്കുന്നതെങ്കിൽ, അങ്ങനെയല്ല, ജീവിതമില്ല, നിങ്ങൾ ഒന്നും ചെയ്യാൻ പാടില്ല. നിങ്ങൾക്ക് ജിം സ്വീകരിക്കാൻ പറ്റില്ല, നിങ്ങൾക്ക് പുറത്തേക്ക് പോകാൻ കഴിയില്ല, ഒരു നിശ്ചിത പ്രായേക്കാൾ ചെറുപ്പമുള്ള സുഹൃത്തുക്കളായിരിക്കാൻ നിങ്ങൾക്ക് കഴിയില്ല. അത് ജനങ്ങളുടെ പിറകിലെ മാനസികാവസ്ഥ കാണിക്കാൻ പോകുന്നു, “അവർ പറഞ്ഞു.

കൂടാതെ മണിബക്കിനെ പ്രിയങ്ക ചോപ്ര സമ്മാനിച്ച നിക്ക് ജോനസ് അധിക ചോപ്ര ജോനാസ് എന്ന് പേരിട്ടു. ചിത്രങ്ങൾ കാണൂ

“ഒരു കുട്ടി അമ്മയെ കാണുമ്പോൾ, അത് വലിയൊരു കാര്യമാണെന്ന് ഞാൻ കരുതുന്നു, കാരണം മാതാപിതാക്കൾ ജോലിക്ക് പോകുന്നതിന്റെ മൂല്യം മനസ്സിലാക്കുന്നു, തിരികെ വരൂ, എന്നിട്ട് അവരുടെ സമയം വിലമതിക്കുന്നു, അവരുടെ പണത്തെ വിലമതിക്കുന്നു, മറ്റെല്ലാ മൂല്യങ്ങളെയും വിലമതിക്കുന്നു. എന്നാൽ ഇവിടെ, അത് എവിടെയായിരുന്നാലും ഞാൻ എവിടേക്കാളും വണ്ടിയോടിക്കാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നുവെന്നത് അറിയില്ല. സ്ത്രീകൾ പാക്ക് ചെയ്യുക, അവരുടെ ബൂട്ടുകളെ തൂക്കിക്കളയുക, വീട്ടിൽ ഇരിക്കുക, അവരുടെ കുഞ്ഞിനെ നോക്കുക … എന്നെ സംബന്ധിച്ചിടത്തോളം ഏറ്റവും മടുപ്പുളവാക്കുന്നത് അതാണ്, “അവൾ പറഞ്ഞു.

കരീനയും സെയ്ഫും 2012 ൽ വിവാഹിതരായി. 2016 ൽ മകൻ തൈമൂർ സ്വാഗതം ചെയ്തു. വീരേ ദീ വിവാഹത്തിൽ അഭിനയിച്ചു. അക്ഷയ് കുമാർ, ദിൽജിത് ദൊസജൻ, കരിയ അദ്വാനി എന്നിവർക്കൊപ്പം സുനിൽ ചിത്രത്തിൽ നായികയായി. കരൺ ജോഹറിന്റെ സംവിധായകനായ തക്ത് എന്ന ചിത്രത്തിൽ ഉടൻ അഭിനയിക്കും. രൺവീർ സിംഗ്, അലിയ ഭട്ട്, ഭുമി പെട്നെക്കർ, വിക്കി കൗശൽ, അനിൽ കപൂർ, ജൻവീർ കപൂർ എന്നിവരും ഈ ചിത്രത്തിൽ അഭിനയിക്കുന്നുണ്ട്.

കൂടുതൽ കൂടുതൽ @ htshowbiz പിന്തുടരുക

ആദ്യം പ്രസിദ്ധീകരിച്ചത്: മാർച്ച് 13, 2019 16:35 IST