ഫോർഡ് ഫിഗോ ഫെസെലീറ്റ് പുറത്തിറക്കി. മാർച്ച് 15, 2019 ൽ ആരംഭിക്കുക – ടീം-ബിഎച്ച്പി

2019 മാർച്ച് 15 ന് ഫെസ്റ്റിവലിന്റെ ആദ്യ ചിത്രങ്ങൾ പുറത്തിറക്കും.

ഫിഗോ രൂപകൽപ്പനയിൽ പുതിയ ആപ്പി ആയി സമാന അപ്ഡേറ്റുകൾ ലഭിക്കും. പരിഷ്കരിച്ച ഹെഡ്ലാമ്പ് ക്ലസ്റ്ററുകളും, സി ആകൃതിയിലുള്ള chrome ഇൻസെർട്ടുകളുമൊത്ത് പുതിയ ഫ്രണ്ട് ബംപറും ഒരു ക്രോം ഗ്രില്ലും ലഭിക്കുന്നു. ഫോഗ് ബ്ലൂം, ബ്ലാക്ക് ഗ്രില്ലി, ഓ ആർ വി എം, ബ്ലാക്ക് ടോപ്പ്, അലോയ് വീലുകൾ, സൈഡ് റിയർ എന്നിവയിൽ നീല ട്രിം ഉപയോഗിച്ച് ഫിഗോ ബ്ലൂം ലഭിക്കും. ബ്ലൂ ട്രിം ഒരു റിയർ സ്പോയ്ലർ ലഭിക്കും.

പുതിയ ഫിഗോ ആസ്പയർ പോലെ തന്നെ പുതുക്കിയ ഇന്റീരിയറിന് ലഭിക്കുമെന്നാണ് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നത്. സിഎൻസി 3, ആൻഡ്രോയ്ഡ് ഓട്ടോ, ആപ്പിൾ കാർപേയ് കണക്ടിവിറ്റിയുള്ള ടച്ച്സ്ക്രീൻ ഇൻഫോടെയ്ൻമെന്റ് സിസ്റ്റം, ഡ്യുവൽ ഫ്രണ്ട് എയർബാഗുകൾ, എബിഎസ്, ഇബിഡി, റിയർ പാർക്കിങ് സെൻസറുകൾ, സീറ്റ് ബെൽറ്റ് റിമൈൻഡർ, ഹൈ സ്പീഡ് മുന്നറിയിപ്പ് തുടങ്ങിയ സുരക്ഷാ ഫീച്ചറുകൾ നൽകും. എല്ലാ വേരിയന്റുകളിലും. പിന്നിലായി 6 എയർബാഗ്, ഹെഡ് റിസ്റ്റുകൾ എന്നിവയ്ക്ക് പിന്നിലാണുള്ളത്.

മൂന്ന് എൻജിനുകൾ ഉപയോഗിച്ച് പുതിയ ഫിഗോ ലഭ്യമാകും. 1.2 ലിറ്റർ, 3 സിലിണ്ടർ ഡ്രാഗൺ സീരീസ് പെട്രോൾ, 1.5 സ്പീഡ് മാന്വൽ ട്രാൻസ്മിഷൻ, 1.5 ലിറ്റർ, 4 സിലിണ്ടർ പെട്രോൾ എൻജിനുകൾ, 6 സ്പീഡ് ഓട്ടോമാറ്റിക് ഗിയർബോക്സ്.