മസെരാട്ടി ക്വാട്ട്രോപോർട് നിലവിൽ വന്നു. 1.74 കോടി ടീം-ബിഎച്ച്പി

മസാറതി ഇന്ത്യയിലെ ക്വറ്റ്റോപോർട്ട് എന്ന പേരിൽ പുതുക്കിയിട്ടുണ്ട്. ഗ്രാൻ ലുസോയും ഗ്രാൻഡ്ഷോപ്പും രണ്ട് മോഡലുകളിൽ ലഭ്യമാണ്. 1.74 കോടി രൂപയും. യഥാക്രമം 1.79 കോടി (ഡൽഹി എക്സ്ഷോറൂം).

5,262 മില്ലീമീറ്റർ നീളവും 1948 മില്ലീമീറ്റർ വീതിയും 1,481 മില്ലീമീറ്റർ വീൽബേസ് വീൽബേസ് 3,171 മില്ലീമീറ്ററുമാണ് മസെരാട്ടി ക്വാട്ട്രോപോർട് അളക്കുന്നത്. 530 ലിറ്റർ ബൂട്ടും 80 ലിറ്റർ ഇന്ധന ടാങ്കും കാറിനുണ്ട്.

അപ്ഡേറ്റ് ക്വട്രോപോർട്ടെ, എൽ ആകൃതിയിലുള്ള ഹെഡ്ലാമ്പുകൾ കൊണ്ട് ചുറ്റപ്പെട്ട chrome ഇൻസെർട്ടുകൾ ഉപയോഗിച്ച് അൽഫിയർ ആകൃതിയിലുള്ള ത്രിമാന ഗ്രില്ലിനെ ഫീച്ചർ ചെയ്യുന്നു. സി പ്രോഗ്രാമിന്റെ മുൻവശത്തെ ഫോണ്ടുകൾക്കും ത്രിവർണ്ണ ലോഗോയ്ക്കുമിടക്ക് മൂന്നു വശങ്ങളുണ്ട്. റോസ്സോ പോറ്റെന്റേയും ബ്ലൂ നോബിലിറേയും രണ്ട് ട്രൈ കോട്ട് ഓപ്ഷനുകളുമുണ്ട്. 20, 21 ഇഞ്ച് അല്ലെങ്കിൽ 22 ഇഞ്ച് അലോയ് വീലുകളുടെ തിരഞ്ഞെടുപ്പിലാണ് ഇത് വരുന്നത്.

ക്വട്രോപോർട്ടിന് ഓപ്ഷണൽ ഫുൾ ഗ്രീൻ പിനോ ഫിറോറെ ലെതർ ഇന്റീരിയർ, ഹൈ ഗ്ലോസ്സ് വെണ്ണർ എന്നിവയുമുണ്ട്. 8.4 ഇഞ്ച് ടച്ച്സ്ക്രീൻ ഇൻഫോടെയ്ൻമെന്റ് സിസ്റ്റം, ആപ്പിൾ കാർപേയ്, ആൻഡ്രോയ്ഡ് ഓട്ടോ കണക്ടിവിറ്റി ഓപ്ഷനുകളും ഹാർമാൻ കാർഡൻ ഓഡിയോ സിസ്റ്റം എന്നിവയുമുണ്ട്. ഒരു 15 സ്പീക്കർ ബവേഴ്സ് ആൻഡ് വിൽക്കിൻസ് ഓഡിയോ സിസ്റ്റം ഓപ്ഷനാണ് ലഭ്യമാണ്. 7 ഇഞ്ച് ടിഎഫ്ടി ഡിസ്പ്ലേ ഉപയോഗിച്ച് 3-ഇഫക്ട് മൾട്ടി-ഫങ്ഷൻ സ്റ്റീയറിംഗ് വീലും ഇരട്ട-ഡയൽ ഇൻസ്ട്രുമെന്റ് ക്ലസ്റ്ററിലും കാർ വരുന്നു.

ഇന്ത്യയിലും ക്വട്രോപോർട്ടിന് 3.0 ലിറ്റർ, വി 6 ടർബോചാർജ്ജ്ഡ് ഡീസൽ എൻജിൻ ലഭ്യമാണ്. ഇത് 271 ബിഎച്ച്പി 4000 ആർപിഎം, 600 എൻഎം ടോർക്ക് 2,000-2,600 ആർപിഎം, 8 സ്പീഡ് ഓട്ടോമാറ്റിക് ട്രാൻസ്മിഷൻ എന്നിവയുമായി ബന്ധിപ്പിച്ചിരിക്കുന്നു. 6.4 സെക്കൻഡിൽ മണിക്കൂറിൽ 0 മുതൽ 100 ​​കിലോമീറ്റർ വരെ വേഗത്തിലാക്കാനാകുമെന്നാണ് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നത്. 252 കിലോമീറ്റർ വേഗതയിൽ സ്പീഡ് വേഗത കൈവരിക്കാൻ കഴിയും.