ബട്ലയിൽ നിന്നും അമിതാഭ് ബച്ചൻ സംയുക്ത ജംക്ഷൻ വരുന്നു – “മറ്റൊരു ദിവസം മറ്റൊരു ജോബ്” – എൻഡിടിവി വാർത്ത

മുംബൈ:

നിങ്ങളുടെ ചെവിയിലെ ശബ്ദം അതിന് ഒരു പ്രത്യേക ചിരി ഉണ്ട്, കാലക്രമേണ അത് ഭീകരർ, മണൽ പാപ്പാരി, റസിപ്പിംഗ് എന്നിവയായി മാറിയിരിക്കുന്നു. ഇന്ത്യയിലെ ഏറ്റവും വിലയേറിയ ബാരിട്രോണുകളിലൊന്നാണിത്, വളരെ അൾട്രാ, മോണോ എക്സ്പ്ലോസൽ, അദ്വിതീയമാണ്. അവൻ വായിൽ ഒരു ഡയലോഗ് പോലെ തന്റെ പുതിയ ത്രില്ലർ ബദ്ല , ഗ്രൊവ്ല്യ് ശബ്ദം എന്റെ എക്കോ ചേംബറിൽ തുടിപ്പുള്ളതെന്തും: “പ്രധാന വി.ഒ. 6 ദെഖു ജോ തും ദിഖ രാഹി ഹോ 9 Jo ആണിത് ദെഖ്ന Hai വി.ഒ. ” അത് ഒരു വ്യത്യസ്ത ഗുണമേന്മയുള്ള ഉണ്ട്, നിങ്ങ? അമിതാഭ് ബച്ചനും അദ്ദേഹത്തിന്റെ കരകൗശലവും ഇപ്പോൾ പല തലമുറകളെയും ആകർഷിച്ചു കഴിഞ്ഞു, അയാൾ ഇന്നും അസ്വാസ്ഥ്യമാണ്, ഒരു കലോസസ് പോലെയുള്ള ഒരു വ്യവസായത്തിൽ 50 വർഷം പൂർത്തിയായി കഴിഞ്ഞു.

തുടക്കത്തിൽ, ബച്ചൻ തന്റെ അഭിമുഖത്തിൽ ഐഎൻഎൻഎസുമായി നടത്തിയ അഭിമുഖത്തിൽ അദ്ദേഹത്തിന് വളരെ വേദനയും ദുരിതവും അനുഭവിച്ചതായി സമീപിക്കാനിടയുള്ള ഒരു സന്ദേശം അയക്കാൻ ആഗ്രഹിച്ചു: “മറ്റെല്ലാവരുംമുമ്പുതന്നെ, ഹൃദയത്തിന്റെയും മനസ്സിൻറെയും ഹൃദയം കൊണ്ട് മനസ്സിൽ വന്ന് ധീര ഹൃദയത്തിന്റെ ഞങ്ങൾ പുൽവാമയിലും ഞങ്ങളുടെ സുരക്ഷയ്ക്കും സുരക്ഷിതത്വത്തിനും വേണ്ടി ഓരോ മണിക്കൂറിലും നമ്മെ ഭരിക്കാനും സംരക്ഷിക്കാനും ധൈര്യസമേധാവി ക്കുന്നു! ”

അഭിമുഖത്തിന്റെ ഭാഗമായി, നമ്മുടെ കാലത്തെ ഏറ്റവും ജനപ്രീതിയുള്ള സിനിമാ താരങ്ങളിലൊരാളിലെ വസ്തുതാപരമായ, സത്യസന്ധമായ, സൂക്ഷ്മമായി പ്രതികരിക്കുന്ന നിരവധി കാര്യങ്ങളുണ്ട്, എല്ലായ്പ്പോഴും എക്കാലത്തേക്കും എളിമയുടെ ശക്തമായ അടിത്തറ. സൂക്ഷ്മദൃഷ്ടിയും വിനോദവും അയോഗ്യമാണെന്നത് വളരെ വ്യക്തമാണെന്ന് അദ്ദേഹം വ്യക്തമാക്കുകയും ചെയ്യുന്നു. എപ്പീറ്റേറ്റുകൾ, ഹൈപ്പർബോൾ, verbosity അവന്റെ വഴി വന്നു, എന്നാൽ അവൻ അത്ഭുതങ്ങൾ എന്തുകൊണ്ട്, സ്വയം-അപമാനവും വിനയവും ആണ്. എന്നിട്ടും, ആളുകൾ തന്റെ ദുർഭാഷണത്തിലാണ്. അവനിൽ ഇന്കുഇലബ് (പേര് തന്റെ പിതാവ് ഹരിവംശ്രൈ ബച്ചൻ ജനനസമയത്ത് തനിക്കു ലഭിച്ച, പിന്നീട് മുതിർന്ന മിസ്റ്റർ ബച്ചൻ കവി-സുഹൃത്ത് ഊക്കുണ്ടെന്ന് അമിതാഭ് മാറ്റി, ഒരു നടൻ എന്ന നിലയിൽ നിവൃത്തി തിരയുന്ന ഉംദിംമെദ് തുടരുന്നു.

സംഗ്രഹങ്ങൾ:

മറ്റുചില: എങ്ങനെ നിങ്ങളുടെ സമയം അബ്ബാസ് സാഹബ് സാത്ത് ഹിന്ദുസ്ഥാനി ഒന്നാണ് കൽക്കട്ട നിന്നും ഒരു ചെറുപ്പക്കാരൻ വീഴ്ത്തി നിന്നും നിങ്ങളുടെ 50-വർഷം യാത്ര വിവരിക്കുക? സുജോയ് ഘോഷ്, ബാദ്ല എന്നിവരുടെ

ബച്ചൻ : മറ്റൊരു ദിവസം മറ്റൊരു ജോലിയും … പക്ഷെ സുജോയ്ക്കൊപ്പം കഴിഞ്ഞപ്പോൾ ഞാൻ ജോലി ചെയ്തിട്ടുണ്ട്, കഥയും സംവിധായകനും എനിക്ക് ഇഷ്ടമായിരുന്നു, കഥയിലെ സസ്പെൻസ് ആൻഡ് ത്രില്ലിന്റെ ഘടകം എനിക്ക് കിട്ടി. സജോയ് കഹാനി ഉണ്ടാക്കിയ, വിശ്രമമില്ലാതെ, തന്റെ കലാകാരന്മാരിൽ നിന്ന് പൂർണ്ണത തേടാൻ, തന്റെ ചിന്താ പ്രക്രിയയിൽ വളരെ വ്യക്തവും, എങ്ങനെ അതിൽ നിന്ന് ഉരുട്ടിയിറക്കണം എന്നതുമാണ്. സിനിമയുടെ വ്യാകരണത്തെ അവൻ ബുദ്ധിപൂർവ്വം മനസ്സിലാക്കുന്നു.

ക്വിസ്: മികച്ച സംവിധായകനോടും അഭിനേതാക്കളോടും താങ്കൾ ജോലി ചെയ്തിരുന്ന ഒരു യാത്ര, നിങ്ങൾ ഹർഷി ഡാ , പ്രാൻ എന്നിവ നിങ്ങളുടെ പ്രിയപ്പെട്ടവരാണെന്ന് നിങ്ങൾ പറയുമോ, അവർ നിങ്ങൾക്ക് രണ്ടുവിധത്തിലും ഭാഗ്യമുണ്ടായിട്ടുണ്ടോ … നിങ്ങൾ 10 ചിത്രങ്ങൾ നിർമ്മിച്ചത് ഹർഷീ ഡാ ?

ബച്ചൻ : ഓരോ സംവിധായകനും, നടനും, എഴുത്തുകാരനും, നിർമ്മാതാവുമായ, ഞാൻ സഹകരിച്ചതിന് സഹപ്രവർത്തകൻ എന്റെ പ്രിയപ്പെട്ടതായി തുടരും …

ലീസ് സ്ട്രാസ്ബർഗിൽ തയ്യാറാക്കിയ രീതിയിലുള്ള അഭിനയ മാതൃക പിന്തുടർന്ന് ഉന്നതരായ അമേരിക്കൻ അഭിനേതാക്കളെ പിന്തുടർന്നിരുന്നു. ഗോഡ്ഫാദർ 2 ന്റെ ഹൈമാൻ റോത്ത് എന്ന ചിത്രത്തിൽ അദ്ദേഹത്തിന്റെ പാവത്തീനിലെ അൽ പാസിനിക്കെതിരെ ഞങ്ങൾ കണ്ടു. നിങ്ങൾ കാൽവെയ്പുകൾ അടിക്കുമ്പോൾ, നിങ്ങൾ ആക്ടിംഗ് ക്ലാസുകൾ നടത്തുകയോ അല്ലെങ്കിൽ ബോധപൂർവ്വം അല്ലെങ്കിൽ അബോധപൂർവ്വം ആരെയെങ്കിലും അനുകരിക്കുകയോ ആരെങ്കിലും നിങ്ങളുടെ പ്രവൃത്തിയെ സ്വാധീനിക്കുമോ?

ബച്ചൻ : ഇല്ല, ഞാൻ ഒരിക്കലും നടപടിയെടുത്തില്ല, എന്റെ ബോധവൽക്കരിക്കപ്പെട്ടവരോട് ആവശ്യപ്പെടുന്നതുവരെ ഞാൻ ആരോടെങ്കിലും ബോധപൂർവ്വം അല്ലെങ്കിൽ അബോധപൂർവ്വം അനുകരിക്കുകയോ ചെയ്തില്ല, അങ്ങനെയൊരു സംഭവം അങ്ങനെയുണ്ടായിരുന്നു! അഭിനയത്തിന്റെ രീതിയെക്കുറിച്ച് എനിക്ക് യാതൊരു ബോധവുമില്ല, ഒരിക്കലും കൈക്കൊണ്ടുകയറുന്നില്ല, അല്ലെങ്കിൽ യാതൊരു ഫലവുമുണ്ടായിട്ടില്ല.

ക്വിസ്: ഹോളിവുഡിൽ നിങ്ങൾ ആരെയാണ് ആദരിക്കുന്നത്?

ബച്ചൻ : ക്രിസ്റ്റഫർ പ്ലംമെർ പ്രായമെത്താത്തതും മികച്ചതായി തോന്നുന്നുവെന്ന് തോന്നുന്നു. ക്ലിന്റ് ഈസ്റ്റ്വുഡിന് സംവിധായകനാണെന്നോ? മാർലോൺ ബ്രാൻഡോ, മോണ്ട്ഗോമറി ക്ലയർ, ജെയിംസ് ഡീൻ …

രൺവീർ സിങ്ങിന്റെ കേൾവിക്കാരൻ ഈ നാളുകളിൽ ജീവിക്കുകയും ശ്വേതയുടെ വേഷങ്ങൾ കേൾക്കുകയും ചെയ്യുന്നു, അല്ലെങ്കിൽ നിങ്ങളുടെ കഥാപാത്രങ്ങളെക്കുറിച്ച് ഒരു കഥാപാത്രമാവുന്നു, ഉദാഹരണത്തിന് പാ അല്ലെങ്കിൽ കറുപ്പ് , കഥാപാത്രങ്ങൾ?

ബച്ചൻ : ബച്ചനും മറ്റും എന്തൊക്കെ ചെയ്യുന്നുവെന്നതിൽ യാതൊരു ബുദ്ധിമുട്ടും ഇല്ല. എഴുത്തുകാരന്റെ ലിഖിത വാക്കുകൾ, ഡയറക്ടർമാർ നൽകിയ നിർദേശങ്ങൾ, കഴിയുന്നത്ര ശ്രദ്ധയോടെ ഞാൻ പിന്തുടരുന്നു. ബ്ലാക്ക് , ഞങ്ങൾ ആംഗ്യഭാഷ പഠിച്ചു! ബദ്ല മറ്റൊരു കെട്ടുകഥകൾ കൂടുതൽ ആണ്, ഏത് വർഷം ഇപ്പോൾ നമ്മെ ആകർഷിച്ച ഒരു ത്രില്ലർ, എന്റെ തലമുറയിലെ ഒരാൾക്ക് മഹൽ അത് രചനയായി സംഗീതം കൊണ്ട് അശോക് കുമാർ, മധുബാല അഭിനയിച്ച 1949 മുതൽ ഒരു കൾട്ട് സിനിമ മുതൽ മെമ്മറി മുകള് അന്തർലീനമാക്കപ്പെടുന്നു തുടരുന്നു. അവർ ഹിന്ദി സിനിമയുടെ ശക്തമായ തുണിത്തരത്തിന്റെ ഭാഗമായിരുന്നു. ഇക്കാര്യത്തിൽ ആൽഫ്രഡ് ഹിച്കോക്ക് ആയിരുന്നു അത്. ത്രില്ലർ സാർവത്രിക സിനിമാ ചരിത്രത്തിലെ ഒരു അവിഭാജ്യഘടകമാണ്. പർവാന , ഗെരി ചൗൽ എന്നീ രണ്ടു ശക്തമായ സസ്പെൻസ് ത്രില്ലർമാരിൽ ബച്ചൻ പ്രവർത്തിച്ചിട്ടുണ്ട്.

ക്വിസ്: നിങ്ങളുടെ അഭിനയ ജീവിതത്തിൽ നിങ്ങൾ ഭാഗ്യവാന്മാരാണെന്ന് എപ്പോഴും ഞാൻ പറഞ്ഞിട്ടുണ്ട് – എന്നെ അകലേ ഹായ് ചാല റഹ് തോ, ലോ ജിയുടെ ചലേ ഗേ ഉർവ് കാർവൻ ബന്ത ചാല ഗയ – നിങ്ങളുടെ ജീവിതത്തെ നിർണയിച്ച ക്രൂസ് ?

ബച്ചൻ : എന്റെ പ്രൊഫഷണലിൽ ക്രെഡോയുടെ അർത്ഥത്തെക്കുറിച്ച് എനിക്കറിയില്ല … ഞാൻ ഭാഗ്യവാനാണെന്ന് എനിക്ക് അറിയാം …

ക്വിസ്: നിങ്ങളുടെ ഉന്നം വർഷങ്ങളിൽ ഒരു വലിയ ഭാഗത്ത്, മീഡിയയിൽ നിങ്ങൾ ബഹിഷ്കരിക്കപ്പെടുമ്പോൾ ഒരു പ്രധാന പങ്കും നിങ്ങൾക്ക് വളരെ ബുദ്ധിമുട്ടുള്ള ബന്ധമാണുണ്ടായിരുന്നത് … ഇപ്പോൾ നിങ്ങൾക്ക് മാധ്യമങ്ങളുമായി തികച്ചും അപ്രധാനമായ ബന്ധമുണ്ട്. ഈ വിരോധാഭാസം നിങ്ങൾക്ക് വിശദീകരിക്കാം, നിങ്ങൾ വിഭജനം മറയ്ക്കുന്നതിന് വേണ്ടി പ്രവർത്തിച്ചോ, ഒന്നാമത്തെ സ്ഥാനത്ത് എന്താണ് സംഭവിച്ചത്?

ബച്ചൻ : ഒരു മാധ്യമത്തിന് വളരെ സമീപം അല്ലെങ്കിൽ വളരെ അകലെയായിരിക്കില്ലെന്ന് നിങ്ങൾക്കറിയാമെന്ന് നിങ്ങൾക്കറിയാം. മീഡിയ നാലാം എസ്റ്റേറ്റ് ആണ്, രാജ്യത്തെ മനഃസാക്ഷി. എന്റെ മനസ്സാക്ഷിയോടെ ജീവിക്കാനുള്ള ശേഷി, അല്ലെങ്കിൽ ധീരത എനിക്കുണ്ട്, എന്നാൽ മാധ്യമങ്ങളുടെ കാര്യം. അത് ചിന്തിക്കാൻ എനിക്ക് ബുദ്ധിമുട്ടായിരിക്കും.

ക്വിസ്: അൻപത് വർഷങ്ങൾ ഗ്രാസ്പെയിന്റ്, തീപിടുത്തം തീരെ കുറവല്ല . നിങ്ങളുടെ ഊർജ്ജം എവിടെ നിന്ന് ലഭിക്കും? അല്ലെങ്കിൽ നിങ്ങളുടെ അടിസ്ഥാനപരമായ ധാർമ്മികതയെ നിർവ്വചിക്കുന്ന പ്രവൃത്തിയെ നിങ്ങൾ ബഹുമാനിക്കുന്നുണ്ടോ?

ബച്ചൻ : നിങ്ങൾക്കോ ​​അല്ലെങ്കിൽ മറ്റാരെങ്കിലുമോ ഈ ചോദ്യം ചോദിക്കുന്നത് എന്തുകൊണ്ടാണ് എനിക്ക് നഷ്ടം?

മറ്റുചില: സാത്ത് ഹിന്ദുസ്ഥാനി ശേഷം ഉടൻ വർഷങ്ങളിൽ പല ഫ്ലോപ്പുകൾ എന്നാൽ പോലും സുനിൽ ദത്തിന്റെ രേഷ്മ അഭിനയ ഒരു ചെറിയ വേഷത്തിൽ ചില രചനയായി, ആ അനുഭവം ഓർമ്മകൾ മറ്റ് ഏതെങ്കിലും ആനന്ദ് മുമ്പുണ്ടായിരുന്ന?

ബച്ചൻ : മറ്റൊരു ജോലി നേടാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്ന ആഗ്രഹം. പല തവണ പരാജയമായിരുന്നു …

ക്വസ്: ഷേഡ് വുഡിൽ നിങ്ങൾ ഷേക്സ്പിയറിലോ സ്കൂളിലോ ചെയ്തിട്ടുണ്ടോ, എവിടെയോ നിങ്ങളുടെ ബാരിറ്റോണിന്റെയോ അഭിനയത്തിലാണോ നിങ്ങളുടെ ഏറ്റവും പുതിയ സിനിമകളിൽ ഉയർന്നുവരുന്ന ഒരു സ്പർശം ഉണ്ടോ, ഇത് ഈ ബന്ധം ഉണ്ടാക്കാൻ അവകാശമുണ്ടോ?

ബച്ചൻ : ഇല്ല, സ്കൂളിൽ ഷേക്സ്പിയർ ഒരിക്കലും …

ക്വസ്: ഇപ്പോൾ നിങ്ങൾ 50 വർഷം അഭിനയത്തിൽ പൂർത്തിയായിരിക്കുന്നു, നിങ്ങളുടെ വിജയികളിൽ വിജയിക്കുന്ന ഒരു വിജയ് എന്നതിനപ്പുറം അവിസ്മരണീയ സ്വഭാവമുണ്ട്, നിങ്ങളുടെ മെമ്മറി മാന്ദ്യത്തിൽ ഉൾപ്പെട്ടിരിക്കുന്നതും എന്തിനാണ് എനിക്ക് ഇഷ്ടമുള്ളത്.

ബച്ചൻ : എനിക്ക് ഒന്നും ഇല്ല

മറ്റുചില: യുവ സംവിധായകരും അഭിനേതാക്കളും ഇടത്തരം-ഓഫ്–റോഡ് സിനിമയും രൺവീർ സിംഗ്, അയുശ്മഅന് ഖുറാന ആലിയ ഭട്ട്, രാജ്കുമാർ അല്ലെങ്കിൽ അഭിനേതാക്കളായ ഒരു പുതിയ ഉല്പ ഹിന്ദി സിനിമ തീരാനഷ്ടം തന്നെ (നടൻ സിഢംത് ചതുർവേദി ഗള്ളിയുടെ ബോയ് മുതൽ ഷേർ ) ജനങ്ങളോട് അനുപമമായ ലളിതമായ കഥകൾ പറയാൻ? കാവ്യാത്മക ലൈസൻസ് വളരെ ലളിതമായ ഒരു കവിതാത്മക ലൈസൻസാണ്. അക്ഷയ് ഈ കലാരൂപം തികച്ചും വ്യത്യസ്തനാണ്. നിങ്ങൾ നജ്രാജ് മാഞ്ചുലുമായി ഝാൻഡിനൊപ്പം പ്രവർത്തിക്കുന്നു. ഇത് യഥാർത്ഥ സ്ക്രിപ്റ്റുകളുടെ അഭാവം കൊണ്ടാണോ അതോ അവ സീസണിൽ രസമാണ് എന്ന് ഞങ്ങളോട് പറയുക.

ബച്ചൻ : ടൈംസ്, സാഹചര്യങ്ങൾ മാറുന്നു. ഓരോ തൊഴിലിനുമാണ് അവർ മാറുന്നത്. ഫിലിമുകൾ വ്യത്യസ്തമല്ല. ഇന്നത്തെ തലമുറ അവിശ്വസനീയമായ കഴിവുള്ള ധീരതയുള്ള പാക്കേജാണ്! ഞാൻ അവരെ മഹത്തായ പ്രശംസയിലാണ്, അവരുടെ കമ്പനിക്ക് ഒരു ചെറിയ പങ്കു വഹിക്കാനായതിൽ എനിക്ക് ഭാഗ്യമുണ്ട്. ഇത് എനിക്ക് ഒരു വിദ്യാഭ്യാസമാണ്. വ്യത്യസ്തമായ ഒരു ലോക കാഴ്ചപ്പാടാണ് അവർ നൽകുന്നത്. ഇന്നത്തെ വിനോദലോകത്തെ എഴുത്തുകാരേയും നിർമ്മാതാക്കളുടെയും വിശ്വാസ്യത, കഴിവ്, കൌതുകം, കഴിവ് എന്നിവയെക്കുറിച്ച് ഒരിക്കലും ഒരുകാലത്ത് നിസ്സാരമായി കാണരുത്. കഴിഞ്ഞ നൂറു വർഷമായി നമ്മുടെ സർഗ്ഗാത്മകതയിൽ പുഷ്പിക്കുന്നതും ഉണർത്തുന്നതുമായ പൂച്ചകളുടെ കാരണവും കാരണവും അവർ തന്നെ! 100 വർഷത്തിനുശേഷം ഒരു അർഥവും നിലയും ഉണ്ടായിരിക്കാൻ ഒരു തമാശയല്ല. അത് ആദരവും അന്തസ്സും അർഹിക്കുന്നു. മൗലികത ഒരു ദ്വൈതമോ പദപ്രയോഗമാണ്. അത് ഉപയോഗിക്കേണ്ടതുണ്ട്.

മറ്റുചില: നിങ്ങൾ ഇപ്പോൾ അഭിനേതാക്കൾ വിപണിയിൽ തങ്ങളുടെ അത്താഴത്തിന് പാടും അതിക്രമവുമായി അവരുടെ സിനിമകൾ പ്രൊമോട്ട് നിങ്ങൾ ചെയ്യപ്പെടാത്ത ശഹെംശഹ് ആയിരുന്നപ്പോൾ കേസ് ആയിരുന്നു സമയം ഊർജ്ജം ചെലവഴിക്കാൻ വസ്തുത ഉപയോഗിച്ച് ടെൻഷനടിച്ച് ചെയ്യരുത്. എങ്ങനെ, എന്തുകൊണ്ട് കാര്യങ്ങൾ തന്ത്രം മാറ്റിയിരിക്കുന്നു?

ബച്ചൻ : നിങ്ങളുടെ ചുറ്റുപാടും നോക്കൂ, പ്രിയ സായി … അഭിനേതാക്കളല്ല, ഇന്നത്തെ കാലങ്ങളിൽ എല്ലാവർക്കും അവരുടെ അത്താഴത്തിന് പാടാൻ പാടില്ല.

Ques: നിങ്ങളുടെ സമയം ഒരു വർഷം എട്ടു റിലീസുകൾ മുതൽ, നക്ഷത്രങ്ങൾ ഇപ്പോൾ ഒരു വർഷം അല്ലെങ്കിൽ രണ്ടു വർഷം ഒരു സിനിമ, പുതിയ വാർഷിക വാണിജ്യ ഒരു ചടങ്ങിൽ ആണ്?

ബച്ചൻ : സാമ്പത്തികവും വ്യക്തിപരവുമായ മാനേജ്മെൻറിൻറെ അംഗീകാരമാണിത്. ഹിന്ദി സിനിമയിൽ സംഗീതവും സംഗീതവും വീണ്ടും ഒന്നിച്ചാണെന്നിരിക്കെ, സംഗീതവും സംഗീതവും ആസ്വദിക്കുന്ന ഒന്നാണ്, നമ്മുടെ ആത്മാവിന്റെ വളകളും സ്ട്രിങ്ങുകളും മ്യൂസിക്ക് പറിച്ചെടുക്കുന്നു.

മറ്റുചില: സമാന്തര സിനിമ വയസ്സിൽ നിന്നും രഅജി ആൻഡ് ബധൈ ഹോ പൾപ്പ് ന് എടുക്കൽ പോലുള്ള ചെറിയ സിനിമ വരെ, എങ്ങനെ ഹിന്ദി സിനിമ മാറിയിരിക്കുന്നു? ഹിന്ദി ചലച്ചിത്ര സംവിധായകരുടെ കൊട്ടാരം മാറ്റിയോ പൾപ്പ് നിർവചനങ്ങൾ മാറിയിട്ടുണ്ടോ?

ബച്ചൻ : ‘പൾപ്പ്’ അല്ലെങ്കിൽ ‘സമാന്തര’ എന്താണ് എന്ന് എനിക്കറിയില്ല. സിനിമ എന്നത് സിനിമ – വലിപ്പവും രുചി, ചെറിയതോ വലുതോ ആയ തുണി വസ്ത്രങ്ങൾ എന്നിവയാണ്. ലോകത്തിന്റെ എല്ലാ കോണിലും ഓരോ തലമുറയുടെയും അദ്ഭുതങ്ങൾ, സിനിമയ്ക്ക് മാത്രമല്ല ജീവിതത്തിലുടനീളമുള്ള എല്ലാ നടപ്പാതാക്കലിലും മാറുന്നു!

ചോദ്യങ്ങൾ: രജനികാന്ത്, കമലഹാസൻ, നിങ്ങൾ സ്ക്രീനിൽ പങ്കിടുന്ന ഒരേയൊരു സിനിമ ഗേരാഫറിന്റെ ഓർമ്മകൾ?

അമിതാഭ് ബച്ചൻ : രജനി, കമൽ എന്നീ സിനിമകളിൽ അഭിനയിക്കാനുള്ള അവസരവും പ്രശസ്തിയും പ്രശംസയും നിറഞ്ഞതായിരുന്നു ബച്ചൻ .

(തലക്കെട്ടിനുപുറമെ, ഈ സ്റ്റോറി എൻ.ഡി.ടി.വി. സ്റ്റാഫ് എഡിറ്റുചെയ്തില്ല, ഒരു സിൻഡിക്കേറ്റഡ് ഫീഡിൽ നിന്ന് പ്രസിദ്ധീകരിക്കുന്നു.)