ഞായറാഴ്ച കത്രീന കൈഫിനെ ഒരു ഫാഷൻ ഫോട്ടോയുമായി ആരാധകരാണ്

ബോളിവുഡ് നടി കത്രീന കൈഫ്

ബോളിവുഡ് നടി കത്രീന കൈഫ് ഫോട്ടോ ക്രെഡിറ്റ്: ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം

വർഷങ്ങളായി ബോളിവുഡ് നടി കത്രീന കൈഫ് അദ്ഭുതകരമായ പ്രകടനങ്ങൾക്ക് നന്ദി പറയുന്നു. തന്റെ മനംകഴിയുന്ന സൗന്ദര്യം കൊണ്ട് ലക്ഷക്കണക്കിന് ഹൃദയങ്ങളുണ്ട്. സൽമാൻ ഖാന്റെ കൂടെ അലി അബ്ബാസ് സഫറിന്റെ ഭാരത് എന്ന ചിത്രത്തിൽ ദീവയുടെ അടുത്ത ചിത്രീകരണം നടക്കും. അടുത്തിടെ കത്രീന സോഷ്യൽ മീഡിയയിലെത്തി, ഞങ്ങളുടെ ഞായറാഴ്ച ഒരു പ്രതീകാത്മക ഫോട്ടോയിൽ എത്തി.

35-കാരനായ നടി അവളുടെ ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ പങ്കെടുത്ത ഫോട്ടോയിൽ ഒരു വെളുത്ത ടി-ഷർട്ട് ഷൂട്ട് ചെയ്തുകൊണ്ടിരിക്കുകയാണ്. അയഞ്ഞ അദ്യങ്ങളുമായി കത്രീന അവളുടെ മുടി കെട്ടിവന്നു, അവളുടെ നീണ്ട പൂട്ടുകൾ തുറന്നു. അവളുടെ ചുറ്റും ഫ്രെയിമുകൾ അവളെ ഒരു ഭീകരനെ തമാശ പോലെ ഉണ്ടാക്കേണം.

ദീവയുടെ മധുരവും ആകർഷകവുമായ പിങ്ക് ചുണ്ടുകൾ അവളുടെ സൗന്ദര്യത്തെ കൂടുതൽ മനോഹരമാക്കുന്നു. “സൺഡേ ചോൾ” എന്ന തന്റെ പോസ്റ്റ് അവൾക്ക് നൽകി. കത്രീനയുടെ ഏറ്റവും പുതിയ അപ്ലോഡ് ഇവിടെ പരിശോധിക്കുക.

ചുവടെയുള്ള Insta ൽ നടി പങ്കിട്ട കൂടുതൽ ഫോട്ടോകൾ പരിശോധിക്കുക.

സിനിമ ഫ്രണ്ട് ന് കത്രീന കഴിഞ്ഞ ഷാരൂഖ് ഖാൻ, അനുഷ്ക ശർമ വേഷമിട്ട ആനന്ദ് എൽ റായ് ‘സീറോ കാണപ്പെട്ടിരുന്നു. സിനിമയിൽ മദ്യപിക്കുന്ന ഒരു സൂപ്പർസ്റ്റാറിന്റെ വേഷത്തിൽ അഭിനയിച്ചിട്ടുണ്ട്. തന്റെ പ്രകടനത്തിന് ഒരുപാട് പ്രശംസകൾ പകർന്നിട്ടുണ്ട്.

സൽമാനുമായി അടുത്ത ബന്ധം പുലർത്തിക്കൊണ്ടിരിക്കുകയാണ്. ഇരുവരും, ദക്ഷിണ കൊറിയൻ നാടകം അടിസ്ഥാനമാക്കിയുള്ള ഭാരത് അപ്പ് ഷിയാവോൺ എന്റെ പിതാവ് വിശേഷിപ്പിച്ചു പങ്കും പിന്തുണ തബു, പോയെ ഫതെഹി, മെഹ് പതനി സുനിൽ ഗ്രോവർ നക്ഷത്രവും ഉള്ളവൻ. ഈ ചിത്രം ഈദ് ദിനത്തിൽ തിയറ്ററുകളിലെത്തും.

കൂടുതൽ അപ്ഡേറ്റുകൾക്കായി ഈ ഇടത്തിൽ തുടരുക!

ഹോളിവുഡ് വിനോദവും വാർത്തയും മികച്ച രീതിയിൽ നിങ്ങളുടെ ടിവി കാണൽ അനുഭവം പൂർത്തിയാക്കുക. ടേംസ് മാന് പാക്കിനു വേണ്ടി കേബിൾ ആൻഡ് ഡി.ടി.എച്ച് ദാതാവിനെ ചോദിക്കുക. കൂടുതൽ അറിയുക

ശുപാർശിത വീഡിയോകൾ