ഔദ്യോഗിക കാര്യങ്ങൾ: ജിഡെയ്ൻ സീദെയ്ൻ റയൽ മാഡ്രിഡിന് – മാഡ്രിഡ് മാഡ്രിഡ്

ഫ്രഞ്ച് പരിശീലകനും ക്ലബ്ബ് താരം ജെൻഡൈൻ സിദെയ്ൻ ക്ലബ്ബും തിരിച്ചെത്തിയതായി റയൽ മാഡ്രിഡ് ഔദ്യോഗികമായി സ്ഥിരീകരിച്ചു.

ക്ലബ്ബിൽ സോലറിയുടെ സ്ഥാനം ഉറപ്പിക്കാൻ മാഡ്രിഡ് തയാറാക്കിയിരുന്നു- സൈദണെ തിരിച്ചറിഞ്ഞതിന് ശേഷം 20:00 CEST ന് ഒരു പത്രസമ്മേളനം നടത്താൻ അവർ തീരുമാനിച്ചു.

സീദനെ സാന്റിയാഗോ സോളാറിനു പകരം മാറ്റി, ക്ലബ്ബ് ജൂബൻ ലോപെറ്റിഗൂയിയെ പുറത്താക്കാൻ തീരുമാനിച്ചു. സോളാരിയുടെ റയൽ മാഡ്രിഡ് ചാമ്പ്യൻസ് ലീഗിന്റെ റൌണ്ട് ഓഫ് 16 ൽ കോപ ഡെൽ റേ സെമിഫൈനലിലും അജാക്സിലും ബാർസലോണയിലേക്ക് വീണു.

സീദൻ ടീമിനെ പരിശീലിപ്പിക്കുന്നതിനൊപ്പം അടുത്ത സീസണിൽ ക്ലബ്ബിന്റെ പ്രയത്നം ശ്രദ്ധ കേന്ദ്രീകരിക്കും. ഫ്രഞ്ചുകാരൻ കൈമാറ്റം സംബന്ധിച്ച് പൂർണ്ണ നിയന്ത്രണം ഏറ്റെടുക്കുകയും ടീമിനെ പുനർനിർമ്മിക്കുകയും ചെയ്യും, അതിനാൽ അടുത്ത ഏതാനും ഗെയിമുകൾ ഉപയോഗിച്ച് മുന്നോട്ടുപോകാൻ കഴിയുമെന്ന് സീദെയ്ൻ ഉപയോഗിക്കാനാകും. സീബോൾസ്, ഇസ്കോ, മാർക്കോസ് ലൊറെന്റെ, ഒഡ്യോസോല തുടങ്ങിയ കളിക്കാരെ സീസണിന്റെ അവസാനം കുറേ നേരത്തേയ്ക്ക് ലഭിക്കാൻ സാധ്യതയുണ്ട്.