ക്യാപ്റ്റൻ മാവേലിനു ശേഷമുള്ള അജയ് ഫിലിം സ്റ്റേഡിയത്തിൽ നടന്ന ചടങ്ങിനിടെയാണ് അജയ് ഫേസ് ബുക്കിനുള്ളത്.

അജയ് ദേവ്ഗൺ

അജയ് ദേവ്ഗൺ

ഇന്ദ്ര കുമാറിന്റെ മൊത്തം ദമാൽ ഇപ്പോൾ ബോക്സ് ഓഫീസിൽ മൂന്നാം വാരത്തിൽ തന്നെയാണ്. മൂന്നാമത്തെ വെള്ളിയാഴ്ചകളിലെ സാഹസിക കോമഡി ചിത്രത്തിന് 1.70 കോടി രൂപയുടെ അധികബാധ്യതയാണ് ലഭിച്ചത്. ഇത് ഇപ്പോഴും അംഗീകാരമുള്ളതാണെന്ന് തെളിയിക്കുന്നു. 15 ദിവസം കൊണ്ടുള്ള ചെലവ് 134.30 കോടി രൂപയാണ്.

ക്യാറ്റിൻ മാവേൽ റവന്യൂ വരുമാനത്തിൽ നിന്നും പിന്മാറുകയാണെങ്കിലും ഫിലിം വിമർശകരും ട്രേഡ് അനലിസ്റ്റായ ടാരൻ ആദർശ് ട്വിറ്ററിലും പറഞ്ഞു. റിയൽ എക്സൈഡ് എന്ന സിനിമയുടെ റിലീസിനു ശേഷം 12.50 കോടിയാണ് ചിത്രം റിലീസ് ചെയ്തത്. 2018 ന്റെ അവിനേഴ്സ്: ഇൻഫിനിറ്റി വാർ (31 കോടി +) കഴിഞ്ഞ് ഹോളിവുഡ് ചിത്രത്തിന് ഏറ്റവുമധികം വിയർത്തത് .

ആദർശ് ടോട്ടലിന്റെ മൊത്തത്തിലുള്ള ധർമത്തിന്റെ ബിസിനസ്സ് താഴെ കൊടുക്കുന്നു:

ആകെ ധമഅല്, പ്രധാന വേഷങ്ങളിൽ അജയ് ദേവ്ഗൺ, അനിൽ കപൂർ, മാധുരി ദീക്ഷിത് അഭിനയിച്ച, പുറമേ ഗണ്യമായ ഭാഗങ്ങളിൽ റിതേഷ് ദേശ്മുഖ്, അർഷാദ് വർഷി, ജാവേദ് ജാഫ്രി, ജോണി ലിവർ, സന്ജൈ മിശ്ര, ബൊമൻ ഇറാനി, മനോജ് പഹ്വ അകപ്പെടുത്തുന്നു. ധമൽ പരമ്പരയിലെ മൂന്നാമത്തെ ഭാഗമാണ് ഈ ചിത്രം. 2007 ലും 2011 ലും പുറത്തിറങ്ങിയ ധമൽ , ഡബിൾ ധമാൾ എന്നിവർ യഥാക്രമം രണ്ടും മൂന്നും സ്ഥാനങ്ങൾ നേടി.

അജയ് ഒൻപതാം നൂറ്റാണ്ടിലെ മൊത്തം ധമാൽ ആണ്. 2013 ൽ ഗ്രാന്റ് മാസ്റ്റി എന്ന ചിത്രത്തിൽ അഭിനയിച്ച കുമാർക്ക് രണ്ടാം ഡബിൾ സെഞ്ച്വറി. അജയ് ദേവ്ഗൺ ഫെഫിലിംസ്, മാരുതി ഇന്റർനാഷണൽ, ഫോക്സ് സ്റ്റാർ സ്റ്റുഡിയോസ്, പെൻ ഇന്ത്യാ ലിമിറ്റഡ്, മംഗൽ മർരി ഫിലിംസ് എന്നിവർ ചേർന്നാണ് സംയുക്ത സംരംഭം ആരംഭിക്കുന്നത്.

ഹോളിവുഡ് വിനോദവും വാർത്തയും മികച്ച രീതിയിൽ നിങ്ങളുടെ ടിവി കാണൽ അനുഭവം പൂർത്തിയാക്കുക. ടേംസ് മാന് പാക്കിനു വേണ്ടി കേബിൾ ആൻഡ് ഡി.ടി.എച്ച് ദാതാവിനെ ചോദിക്കുക. കൂടുതൽ അറിയുക

ശുപാർശിത വീഡിയോകൾ