അജയ് ദേവ്ഗണിന്റെ ഏറ്റവും വലിയ രണ്ടാമത്തെ ആസ്തി – മണി കൺട്രോൾ.കോം ആയിട്ടാണ് ബദുലാ കിരീടം തുറന്നത്.

ജോഗിന്ദർ റ്റ്യൂട്ജ

ബാഡ്ല ബോക്സ് ഓഫീസിൽ നന്നായി തുറന്നു. സസ്പെൻസ് ത്രില്ലർ ഒരു നല്ല പ്രൊമോയുടെ പ്രശംസ പിടിച്ചുപറ്റി. യഥാർത്ഥ ചിത്രമായ ദി ഇൻവിസിബിൾ ഗസ്റ്റ് എന്ന ചിത്രത്തിന്റെ സംവിധായകനായ സുജോയ് ഘോഷ് കൈയ്യിലുണ്ടായിരുന്നു. അമിതാഭ് ബച്ചൻ, തപ്സി പാനു, അമൃതാ സിംഗ് എന്നിവരാണ് ചിത്രത്തിലെ നായികാനായകന്മാർ. ഷാരൂഖ് ഖാൻ മികച്ച പ്രകടനമാണ് കാഴ്ചവച്ചത്. 5.04 കോടിയാണ് ആദ്യ ദിനം.

സസ്പെൻസ് ത്രില്ലറുകളെ പ്രേക്ഷകരിൽ ഇഷ്ടപ്പെട്ടു, ഈ രീതിക്ക് മികച്ച ഓപ്പൺ നമ്പറുകളിലൊന്നായി ഇത് എടുത്തു. സുജോയ് ഘോഷ് സ്വന്തം കഹാനിക്ക് 3 കോടി രൂപയും കഹാനി 2 രൂപ 4.25 കോടി രൂപയുമാണ് ലഭിക്കുന്നത്. ഒരു ഷാരൂഖ് ഖാൻ ഉൽപ്പാദനം ആയിരുന്നു ഇത്തെഫക്, രൂപ 4.05 കോടി മന്ദീഭവിപ്പിക്കുമെന്ന് ആദ്യ ഉണ്ടായിരുന്നു.

ജജ്ബഅ, അമിതാഭ് ബച്ചന് മരുമകള് ഐശ്വര്യ റായ് ബച്ചൻ ഫീച്ചർ മറ്റൊരു സസ്പെൻസ് ത്രില്ലറായ രൂപ 4.23 കോടി ഫോറുമടക്കമാണ് അങ്ങനെ കേസ് രൂപ 4.20 കോടി ചെയ്ത സുശാന്ത് സിംഗ് രാജ്പുത് ന്റെ ഡിറ്റക്റ്റീവ് ബ്യൊമ്കെശ് ബക്ശ്യ്, ഉണ്ടായിരുന്നു. അജയ് ദേവ്ഗൺ ഡിഷീയം മാത്രം 5.80 കോടിയാണ്. 77 കോടിയുടെ ഏറ്റവും ഉയർന്ന ജീവിത സ്കോർ ഇതും പ്രശംസനീയമാണ്. ബദ്ല എവിടെയാണ് അവസാനിക്കുന്നത് എന്ന് കാണാൻ കഴിയും.

കാർത്തിക് ആര്യൻ, ക്രിതി സനൊന് സ്തര്ര്രെര് ലൂക്ക ഛുപ്പി പോലെ, അത് ബോക്സ് ഓഫീസിൽ ഒരു സൂപ്പർഹിറ്റ് ഉയർന്നുവന്നിട്ടില്ല. റിലീസ് ചെയ്ത ദിവസം മുതൽ ചിത്രം 8.01 കോടിയാണ് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നത്. വാരാന്ത്യത്തിൽ മികച്ച നേട്ടമുണ്ടാക്കിയത് 32.13 കോടി രൂപയാണ്. ആഴ്ചയിൽ മികച്ച വളർച്ച കൈവരിച്ചത് 53.70 കോടി രൂപയായിരുന്നു.

രണ്ടാം വാരത്തിലും ഇത് ശരിയായി തുടരുകയാണെങ്കിൽ യഥാർത്ഥ കരാർ ഉണ്ടായിരിക്കുമെന്നും 3.04 കോടി രൂപയുടെ രണ്ടാമത്തെ വെള്ളിയാഴ്ചയും ഇതിനകം നടക്കുകയുമായിരുന്നു. സിനിമ വളരെ പ്രേക്ഷകരാണെന്ന് മാത്രമല്ല, രണ്ടോ മൂന്നോ ആഴ്ച കൂടുതലോ വേണ്ടി തിയേറ്ററുകളിൽ തുടരുകയും ചെയ്യുന്നതിന്റെ സൂചനയാണ് ഇത്.

ലക്ഷ്മൺ ഉറ്റക്കറാണ് ചിത്രം സംവിധാനം ചെയ്തിരിക്കുന്നത്. 56.74 കോടി രൂപയാണ് രണ്ടാമത്തെ വാരാന്ത്യം. 65 കോടിയോളം രൂപയുടെ സ്കോർ. അവിടെ നിന്ന് സിനിമ ഒടുവിൽ എവിടെ എങ്ങിനെയാണു പോകുന്നത്, എൺപത് കോടി രൂപ ആജീവനാന്തം എടുക്കണം.

നിർമ്മാതാവ് ദിനേശ് വിജന്, ഈ ചിത്രത്തിൽ സ്ത്രെഎ അഭിനയമാണ് ശേഷം വീണ്ടും എണ്ണമറ്റ തെളിയിക്കപ്പെട്ടിട്ടുണ്ട്. പ്രമോട്ട് , ഡിജിറ്റൽ, മ്യൂസിക് റൈറ്റ്സ് വഴിയുള്ള 30 കോടി രൂപ ഇതിനകം പിടിച്ചെടുത്തിട്ടുണ്ട്. പി ആ & എ, മാർക്കറ്റിങ് ഉൾപ്പെടെ 25 കോടി രൂപയുടെ മിതമായ ബജറ്റ് തയ്യാറാക്കിയതാണ് ലൂക്കാ ചുപ്പി . തിയറ്റേഴ്സ് ബിസിനസ്സിൽ നിന്ന് വരുന്ന എല്ലാ നമ്പരുകളും, ആഭ്യന്തരമോ വിദേശമോ ആയിരിക്കുമെന്നത്, ലൂക്കാ ചുപ്പി ഇതിനകം നിർമിച്ച 5 കോടി ലാഭത്തിന് മാത്രമാണ്.

പത്യാർ കാ പഞ്ച്നാമ 2 , സോനു കെ ടിതു ലി സ്വീറ്റി , ഇപ്പോൾ ലൂക്കാ ചുപ്പി എന്നീ രൂപങ്ങളിൽ ഹാട്രിക്ക് വിജയത്തോടെ കാർത്തിക് ആര്യൻ ഇപ്പോൾ സന്തോഷത്തിലാണ്. ഇപ്പോൾ പാട്ടി, പത്നി ഔർ വോ , ലവ് ആജ് കൽ 2, അവന്റെ അടുത്ത രണ്ടു റിലീസുകളാണ്. ബരില്ലി കി ബാർഫി , ലൂക്കാ ചുപ്പി എന്നീ ഇരട്ട ചിത്രങ്ങളും ഈ വർഷം റിലീസ് ചെയ്യുന്നുണ്ട്. അർജുൻ പാട്ട്യാല , ഹൗസ്ഫുൾ 4 , പാനിപ്പാറ്റ് എന്നിവയാണ് ഈ വർഷത്തെ മൂന്നും റിലീസ്.

അതേസമയം, അജയ് ദേവ്ഗൺ സദാ സമ്പന്നനാകുമെന്നും ഇദ്ദേഹം ഇപ്പോൾ ധോമാനുമായി ഏറ്റവും കൂടുതൽ വരുമാനം നേടുന്ന രണ്ടാമത്തെ താരമായി മാറിയിരിക്കുന്നു. അദ്ദേഹത്തിന്റെ ഏറ്റവും വലിയ ഇതുവരെ ഗോൽമാൽ വീണ്ടും രൂപ 205,70 കോടി, സിന്ഘമ് പിന്നാലെ ചുക്കാൻ 140 കോടി രൂപ സമ്പാദിക്കുന്നത് നൽകുന്നു. ഇന്ദ്ര കുമാർ സംവിധാനം ചെയ്ത ചിത്രത്തിന്റെ തിരക്കഥാ രചനയ്ക്ക് ഇനി 134.30 കോടി രൂപ കൂടി വേണം.

മൂന്നാമത്തെ വെള്ളിയാഴ്ച 1.70 കോടി രൂപയാണ് ചിത്രം കൊണ്ടുവന്നത്. ഇതുവരെ ശനിയാഴ്ച മുതൽ ഞായറാഴ്ച വരെ ഒരു വലിയ ജമ്പ് പ്രതീക്ഷിക്കാവുന്നതാണ്. 150 കോടി രൂപയ്ക്കാണ് ലൈഫ് ടൈമിനുള്ളത്. റിതേഷ് ദേശ്മുഖ്, അർഷാദ് വാരസി, ജാവേദ് ജാഫ്രി എന്നിവരോടൊപ്പമുള്ള ഈ വലിയ പ്രതിഭയാണ് സാധാരണ സംശയാസ്പദമായി അനിൽ കപൂർ, മാധുരി ദീക്ഷിത് തുടങ്ങിയ പുതിയ താരങ്ങൾ.

സുശാന്ത് സിംഗ് രാജ്പുത്സിന്റെ മാത്രം അപഭ്രംശമായിരുന്നു അത്

സോഞ്ചിയ

ബോക്സ് ഓഫീസിൽ മോശമായി പരാജയപ്പെട്ടു. അഭിഷേക് ചൗബി സംവിധാനം ചെയ്ത ചിത്രം എപ്പോഴും ഒരു പരസ്പരബന്ധം മാത്രമായിരുന്നു. എന്നാൽ ആദ്യ ആഴ്ചയിൽ തന്നെ 6.50 കോടി രൂപ വിലയുള്ള ഒരു ബാർജ് എത്തുമായിരുന്നില്ല. രണ്ടാം വാരത്തിൽ നടന്ന പ്രദർശനങ്ങളൊന്നും കണ്ടില്ലെങ്കിലും ഈ 7 മണിക്ക് ചമ്പൽ കഥ ഇരട്ടിപ്പിക്കും. ദുരന്തം.