സുഹൃത്തിനൊപ്പം നൃത്തം ചെയ്ത സുഹോന ഖാൻ വീഡിയോ കാണുക – ഇന്ത്യ ടി വി ന്യൂസ്

സുഹാന ഖാൻ ഇന്റർനെറ്റിലൂടെ നൃത്തം ചെയ്യിക്കുന്നു

സൂപ്പർസ്റ്റാർ ഷാരൂഖ് ഖാന്റെ മകൾ സുഹാഹ ഖാൻ ഇന്റർനെറ്റ് സംവേദനമാണ്. ഇന്ന് സോഷ്യൽ മീഡിയ ഒരു കുടുംബ ചരക്ക് ആയിത്തീർന്നപ്പോൾ, എല്ലാ ശരിയായ കാരണങ്ങളോടും തുറന്നുകാട്ടുന്ന ഒരു വ്യക്തിയാണ് സുഹാഹ. തന്റെ ജാർഖണ്ഠ തിരഞ്ഞെടുപ്പിനായി അറിയപ്പെടുന്ന ദിവ്യ, എന്തെല്ലാം ചെയ്താലും അവളുടെ കണ്ണുകൾ കായ്ച്ചു. ഈ സമയം, അവൾ നൃത്തമാടുകളിലൂടെ എല്ലാവരുടെയും ശ്രദ്ധ പിടിച്ചുപറ്റി.

സിനിമയിൽ ഷാരൂഖിന്റെ മകൾ താത്പര്യമുണ്ടെന്ന് നമുക്കറിയാം. എന്നാൽ, സീറോ നടൻ ഇതിനകം വ്യക്തമാക്കിയതോടെ, ബോളിവുഡിൽ അരങ്ങേറ്റം കുറിക്കുന്നതിന് മുൻപ് അവളുടെ വിദ്യാഭ്യാസവും പ്രൊഫഷണൽ ആക്ടിങ് ക്ലാസ്സുകളും പൂർത്തിയാക്കേണ്ടതുണ്ട്. ഞങ്ങൾ ഇതിനകം സുഹ്നയുടെ മാഗസിൻ ഫോട്ടോ ഷൂട്ട് ചിത്രങ്ങളും ജൂലിയറ്റ് എന്ന കഥാപാത്രത്തെ അവതരിപ്പിക്കുന്ന ചിത്രത്തിന്റെ ഒരു കാഴ്ച്ചയും കണ്ടല്ലോ, ഇപ്പോൾ അവൾ നൃത്ത ചലനങ്ങൾ കാണിക്കുന്ന ഒരു വീഡിയോയാണ്.

ഒരു ക്ലിപ്പിൽ – ഇൻറർനെറ്റിൽ അഭിമുഖീകരിച്ചിട്ടുള്ള, സുഹോന സുഹൃത്തുക്കൾക്കൊപ്പം നൃത്തം ചെയ്ത ഒരു റിഹേഴ്സലിലാണ് തമാശ കളിക്കുന്നത്. സോണി മീഡിയയിൽ വൈറൽ പോയിട്ടുള്ള വീഡിയോയിൽ കെന്നി ലോഗ്വിൻ ‘Footloose ൽ മറ്റുള്ളവരുമായി ചേർന്ന് കിടക്കുന്നു. ഇത് ചുവടെ കാണുക:

അനുഷ്ക ശർമയും കത്രീന കെയ്ഫും ചേർന്ന് ഷാരുഖ് ഖാൻ അവസാനമായി റിലീസ് ചെയ്ത സീറോയെ സഹായിച്ചിട്ടുണ്ട്. ഈ ചിത്രം ബോക്സ് ഓഫീസിൽ ഒരു ഡഡ് ആയിരുന്നെങ്കിലും എല്ലാവർക്കും ഷാരൂഖിന്റെ കടുത്ത ആരാധകനായി.

എയർ ഇന്ത്യ ചാനലാണ് ഇന്ത്യ ടിവിയ്ക്ക് സൗജന്യമായി നൽകുന്നത് . നിങ്ങൾ അത് കാണുന്നതിന് പണം നൽകേണ്ടതില്ല. നിങ്ങൾക്ക് സൗജന്യമായി ഇത് കണ്ടില്ലെങ്കിൽ, നിങ്ങളുടെ സേവന ദാതാവുമായി ബന്ധപ്പെടുക.