ഭാരതി സിംഗിൻറെ കാതറ ഖത്ര അഭിനയരംഗത്തെ മുൻനിർത്തി ഹാസ്യനടൻ കപിൽ ശർമ്മ തന്റെ സുഹൃത്തിനെ ഇഷ്ടപ്പെടുന്നു.

ഭാരതി സിംഗ്

ഭാരതി സിംഗ് കപിൽ ഖത്ര നിർണായക പങ്കാളിക്ക് വേണ്ടി കപിൽ ശർമ്മയോട് ഭാഗ്യമുണ്ടാകും ഫോട്ടോ ക്രെഡിറ്റ്: ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം

ബോളിവുഡ് താരങ്ങളായ ഖത്ര ഖത്ര ഖത്രയും സംവിധാന രംഗത്ത് എത്തുന്നു. സാഹസിക റിയാലിറ്റി ഷോയിൽ ഭർത്തിയുടെ ഭർത്താവ് ഹർഷ് ലിമ്പാച്ചി, വികാസ് ഗുപ്ത, ആദിത്യ നാരായൺ, ജാസ്മിൻ ബസിൻ എന്നിവയും ഉണ്ട്. അടുത്തിടെയായി അവതരിച്ച ഓൺലൈൻ ഷോയുടെ പ്രോമോ റിലീസ് ചെയ്തു. അത് വളരെ രസകരമായിരുന്നു. ഹാർഷ്, ഭാരതി എന്നിവർ ടെലിവിഷനിൽ പ്രദർശിപ്പിച്ചിട്ടുണ്ടെങ്കിലും, ഖത്ര ഖത്ര ഖത്രയും വികാസ് ഗുപ്തയും ആദ്യമായി കോമഡി അവതരിപ്പിക്കും.

ഇതേക്കുറിച്ച് സംസാരിച്ചപ്പോൾ ഭാരതിയുടെ സുഹൃത്ത് കപിൽ ശർമ്മ തന്റെ സോഷ്യൽ മീഡിയാ അക്കൌണ്ടിലേക്ക് കടന്നു. ഭാരതി തന്റെ പുതിയ ഷോയ്ക്ക് അഭിനന്ദിച്ചു. കപിൽ തന്റെ ഫോട്ടോയുടെ തലക്കെട്ട്, “ഹമരി @ ഭാർതി ലാലുഖീക് കാ കാ ഏകാ നായി പ്രദർശനം ഒരു രഹോ ഹായ് # ഖത്ര ആശംസകളോടെ കാതോറാ എന്ന മുഴുവൻ ടീമിനും ഇഷ്ടം @ കൊറോർസ് ടി.വിയിൽ മാത്രം 11 മാർച്ച് മാർച്ച് മുതൽ. ”

ഹർഷിക്ക് ഈ പരിപാടിക്ക് വേണ്ടി ഭാര്യയുമായി സഹകരിക്കാമെന്ന് നേരത്തെ തുറന്നു. മുംബൈ, ദില്ലി, മംഗലാപുരം, മംഗലാപുരം, മംഗലാപുരം, മംഗലാപുരം, മംഗലാപുരം, മംഗലാപുരം, ഹൈദരാബാദ്, ആഗ്ര “.

വികാസ് തന്റെ ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം അക്കൗണ്ടിലെ ഷോയുടെ പ്രമോഷനെ കുറിച്ചു ഇങ്ങനെ എഴുതി, “കാറ്റ്, ഞാൻ കാത്തു നിൽക്കുമെന്ന് ഞാൻ ചിന്തിച്ചിട്ടുണ്ടോ?” “ഖത്തർ യഹാൻ” “മൂന്നു തവണ റിസ്ക് – ഖത്തറഖത്രഖത്ര” “ഗോൽമാൽ ഫീൽ” സാഹചര്യങ്ങളിൽ നമ്മിൽ ഓരോരുത്തരെയും കാണാനും നിങ്ങൾ ഒരിക്കലും ആഗ്രഹിക്കാത്ത കാര്യങ്ങൾ ചെയ്യാനും മറക്കുക. ”

പരിപാടിയിൽ പങ്കെടുക്കുന്നവർക്ക് മാർച്ച് 11 മുതൽ വൈകിട്ട് 6 മണി വരെ പ്രദർശനം നടക്കും.

ഹോളിവുഡ് വിനോദവും വാർത്തയും മികച്ച രീതിയിൽ നിങ്ങളുടെ ടിവി കാണൽ അനുഭവം പൂർത്തിയാക്കുക. ടേംസ് മാന് പാക്കിനു വേണ്ടി കേബിൾ ആൻഡ് ഡി.ടി.എച്ച് ദാതാവിനെ ചോദിക്കുക. കൂടുതൽ അറിയുക

ശുപാർശിത വീഡിയോകൾ