ജയഭാരതി ട്വിറ്ററിൽ മോശമാണെന്ന് പറഞ്ഞപ്പോൾ അർജ്ജുൻ ജനാവിയിൽ ജനിച്ചു

Jaya Bhattacharya Talks About Being Bad on TV, Arjun Wishes Janhvi on Birthday
ഷേർ ദിൽ എന്ന പൃഥ്വിരാജ് ചിത്രത്തിൻറെ ട്രെയ്ലർ ജൂലിയ മൈക്കേൾസ് പറയുന്നത് അനുഷ്ക ശർമ നല്ലതാണ്, കരൺ ജോഹർ കലാങ്കിലെ കഥാപാത്രങ്ങളെ അവതരിപ്പിക്കുന്നു.

ഇന്റർനാഷണൽ വുമൺ ദിനത്തിന്റെ തുടക്കത്തിൽ, വിനോദ വ്യവസായത്തിലെ നടിമാരിൽ ഒരാളെ നോക്കിക്കാണുന്നത് അവിശ്വസനീയമായ വിധത്തിലാണ്. പരമ്പരാഗത ഇന്ത്യൻ ഹീറോയിനായുള്ള ഒരു വനിതാ ജാക്കറ്റിന് ഇണങ്ങിച്ചേർക്കാൻ ശ്രമിക്കുന്ന കാലത്ത്, വിശ്വസ്തരായ വിശ്വസ്തനും വിശ്വസ്തനുമായ ജയാ ഭട്ടാചാര്യ ടി.വി., സിനിമകളിൽ നെഗറ്റീവ് അക്ഷരങ്ങൾ . ഈ പ്രക്രിയയിൽ, തനിക്കുവേണ്ടിയായിരുന്നു, സിനിമയിലും ജനങ്ങളുടെ ഹൃദയത്തിലും.

തന്റെ ഇളയ സഹോദരി ജനവി എന്ന തന്റെ 22-ാം പിറന്നാൾ ദിനത്തിൽ ഹൃദയസ്പർശിയായ ഒരു കുറിപ്പ് അദ്ദേഹം പങ്കിട്ടപ്പോൾ അർജുൻ കപൂറും ആരാധകരിൽ നിന്ന് കുറച്ചുമാത്രമേ ആസ്വദിച്ചിരുന്നുള്ളൂ. ചാറ്റ് ഷോയിൽ അവർ ഒരുമിച്ചിരുന്ന് ഒരു ഫോട്ടോയും പങ്കുവെച്ചു

കോഫി വിത്ത് കരൺ

. പാകിസ്താന്റെ അയൽ രാജ്യമായ ഒരു സിനിമ

ഷേർ ദിൽ

ഇന്ന് ട്രെയിലർ ആരംഭിച്ച ‘ശസ്ത്രക്രിയ സ്ട്രൈക്കുകൾ’, പാക്കിസ്ഥാനിലെ ‘ശത്രു’ ഇതുവരെ അതുവരെ ചെയ്യാൻ കഴിഞ്ഞിട്ടില്ല. വരാനിരിക്കുന്ന ചിത്രം രണ്ട് രാജ്യങ്ങളിലെ വികാരങ്ങൾ നിരത്തിലിറക്കണം.

കൂടാതെ കരൺ ജോഹറിന്റെ പ്രതീക്ഷിത കാലഘട്ടം

കലക്

ഇന്ന് മുഴുവൻ ശേഷിയുമുള്ള സോഷ്യൽ മീഡിയ ട്രാക്ഷൻ നേടിയിരിക്കുന്നു. ചിത്രത്തിന്റെ ആദ്യ ചിത്രം കഴിഞ്ഞ രാത്രി മുതൽ തുടങ്ങി. അതിനുശേഷം കഥാപാത്രത്തെ സ്ഥിരതാമസമാക്കി. ബൽരാജ് ചൗധരി, ആദിത്യ റോയ് കപൂർ, ദേവ് ചൌധരി, വരുൺ ധവാൻ, സഫർ, സഞ്ജയ് ദത്ത് എന്നിവരാണ് ഇപ്പോൾ.

വിനോദത്തിൻറെയും ജീവിതരീതിയുടെയും ലോകത്തിൽനിന്നുള്ളതും ഇതും കൂടുതലാണ്.

25 വർഷം നീണ്ടു നിന്ന ഒരു ജീവിതം, നടി ജയാ ഭട്ടാചാര്യ നിരന്തരം ഗ്രേ കളിക്കാരെ പര്യവേക്ഷണം ചെയ്തുകൊണ്ട് നിലംപതിപ്പിച്ചു. അനേകം അഭിനേതാക്കളെ പ്രതികൂലമായ കഥാപാത്രങ്ങൾ ചിത്രീകരിക്കുന്ന, പ്രത്യേകിച്ച് ടി.വി.യിൽ, പ്രേക്ഷകരിൽ നിന്നുള്ള അനാവശ്യമായ വിദ്വേഷത്തെ ആകർഷിക്കാനും, ഒരുപാട് തട്ടിക്കയറാനും കാരണമാവുന്നു.

വായിക്കുക:

ഇന്റർനാഷണൽ വുമൺ ഡേ: അറിയാവുന്ന പഴയ ഭാരതീയ ടി.വി.യിലെ ബാഡ് വുമൺ ആയ ജയഭട്ടാചാര്യ അറിയുക

ജൻവീർ കപൂറിന്റെ 22 ആം ജന്മദിനത്തിൽ, ഇന്നത്തെ ജന്മദിനം ആഘോഷവും കുടുംബസുഹൃത്തുക്കളുമായിരുന്നു. സഹോദരി ഖുഷിയും അച്ഛൻ ബണിയും വാരാണസിയിൽ വച്ചാണ് കേക്ക് മുറിച്ചതെന്നതിനാൽ വലിയ സഹോദരൻ അർജുൻ ഓൺലൈനിലൂടെ ഹൃദയംഗമമായ ഒരു സന്ദേശം നൽകി.

വായിക്കുക:

ജൻവീർ കപൂർ ജന്മവാസനയായ സ്വോർഡ്, സഹോദരൻ അർജ്ജുൻ കപൂർ ഒരു അഭിവാദിയായ ആശയം

ഇന്ത്യയും പാകിസ്താനും തമ്മിലുളള സംഘർഷം ഒരു ദിവസം എല്ലാ ദിവസവും വാർത്താപ്രസംഗങ്ങൾ നടത്തുകയാണ്

ഷേർ ദിൽ

പാകിസ്താൻ വ്യോമസേനയിൽ ഒരു ഫൈലിയർ പൈലറ്റുമായി നടൻ മകാൽ സുൽഫിക്കർ കൂടെ ട്രെയിലർ പുറത്തിറക്കി. ഒരു ‘ശസ്ത്രക്രിയ സ്ട്രൈക്കിനെ’ കുറിച്ചാണ് ചിത്രം ചർച്ച ചെയ്യുന്നത്.

വായിക്കുക:

ഇന്ത്യ-പാക് ടെൻഷൻ, ട്രെയിലർ ഓഫ് പാകിസ്താൻ ഫിലിം ഷേർ ദിൽ പറഞ്ഞു, ശസ്ത്രക്രിയ സ്ട്രൈക്ക്

സൈബർസ്പെയ്സ് ബസ്സിംഗിനെ സൂക്ഷിച്ചതിനുശേഷം

കലാൻകോട്

കരൺ ജോഹറിന്റെ ഒരു ഫോട്ടോ പോസ്റ്റുചെയ്തതിനുശേഷം രാത്രി മുഴുവൻ സിനിമയുടെ കഥാപാത്രങ്ങളെ അവതരിപ്പിക്കുകയാണ് കരൺ ജോഹർ.

വായിക്കുക:

വായിക്കുക: ‘കലങ്കം’ ആദ്യം നോക്കുക, കരൺ ജോഹറിന്റെ കാലാവധി നാടകങ്ങൾ

ജൂറിയ മൈക്കിൾസ് ഒരു ഗ്രാമി നോമിനേറ്റഡ് ഗായകനാണ്. എന്നാൽ ഇൻഡ്യയിൽ അനുഷ്ക ശർമ്മയുടെ രൂപത്തിൽ പ്രശസ്തയാണ്. ബോളിവുഡ് താരം സഞ്ജയ് കപൂറിനോടുള്ള തന്റെ സാങ്കൽപ്പിക സാമ്യതയെക്കുറിച്ച് ചോദിച്ചപ്പോൾ ജൂലിയ പറഞ്ഞു: “ഞങ്ങൾ ഓൺലൈനിൽ ഞങ്ങൾക്ക് കാര്യങ്ങൾ കാണാൻ തുടങ്ങി, എന്നിട്ട് ഹായ് പറയണമെന്ന് അവളോട് തീരുമാനിച്ചു.

വായിക്കുക:

അനുഷ്ക ശർമ്മ അന്തരിച്ചു – നടി ഡോപൽപേഗൻ ഗായകൻ ജൂലിയ മൈക്കേൾസ്

സിനിമകൾക്കും ഫാഷനികൾക്കുമൊപ്പം കൂടുതൽ വാർത്തകളിൽ നിന്നും നാളെ വീണ്ടും പരിശോധിക്കുക.

പിന്തുടരുക

@ News18 മൂവികൾ

കൂടുതൽ