മേഴ്സൻ ബെയ്സുമായുള്ള ബന്ധം വിവാദമാവുന്നു: രൺവീർ സിംഗ്

ആഴ്സണൽ എഫ്.സി.

മെസറ്റ് ഓസിൽ

ഒപ്പം

ബോളിവുഡ്

നക്ഷത്രം

രൺവീർ സിംഗ്

ഒരു പ്രത്യേക സൗഹൃദബന്ധം പങ്കിടൂ. ഫുട്ബോൾ ആരാധകർ ലോകത്തിന്റെ വിവിധ ഭാഗങ്ങളിൽ വ്യാപിച്ചു കിടക്കുന്നു. ദശലക്ഷക്കണക്കിന് ആരാധകർക്കും അനുയായികൾക്കും ഇന്ത്യയിലെ ഓസിലേക്കായി കാത്തിരിക്കുന്നു. ഫേസ് ബുക്കിലെ ആരാധകരെ ഇന്ത്യയിലേക്ക് സ്വാഗതം ചെയ്യുന്നതിനായി ഫുട്ബോളർ തന്റെ ട്വിറ്റർ ഹാൻഡിൽ മുംബൈയിലെ ആരാധകർക്ക് സമ്മാനിച്ച സമ്മാനത്തിന്റെ ഒരു ചിത്രം പങ്കുവെച്ചു. രൺവീർ സിംഗിനെ മെസ്ത് ഈ പോസ്റ്റ് പരിശോധിക്കുന്നു.

മെസറ്റ് ട്വീറ്റ് ചെയ്തിട്ടുണ്ട്: “ആഴ്സണൽ കുടുംബത്തിന് ബ്രിട്ടനിലും യൂറോപ്പിലും അംഗങ്ങളാണെങ്കിലും ലോകം മുഴുവനുമുണ്ട്. ഇൻഡ്യയിൽ നിന്നുള്ള എല്ലാ സഹായവും എന്നെ സഹായിച്ചതിന് നിങ്ങൾക്ക് നന്ദി, ഞാൻ നിങ്ങളെ അയച്ചിരിക്കുന്ന ഇന്നത്തെപ്പോലെ സന്തോഷമേയുള്ളൂ.

@Arsenal കുടുംബത്തിന് യു കെയിലും യൂറോപ്പിലും അംഗങ്ങളില്ല, ലോകമെമ്പാടും ❤ നിങ്ങൾക്ക് നന്ദി … https://t.co/FnEmxsQ30e

– മെസ്യൂട്ട് ഒസില് (@ MesutOzil1088) 1551796940000

ഇത് @ റാൻവിഓഫീഷ്യൻ ❤ നോക്കുക

– മെസ്യൂട്ട് ഒസില് (@ MesutOzil1088) 1551797025000

രൺവീർ ആണ്

പ്രീമിയർ ലീഗ്

ഇന്ത്യൻ അംബാസിഡർ, നടൻ മെസുട്ടിനുമായുള്ള സൗഹൃദബന്ധം പങ്കുവെച്ചു. യഥാർത്ഥത്തിൽ ഈ നടൻ മെസെറ്റ് ഭായ് എന്ന ഫുട്ബോളറെ പരാമർശിക്കുന്നു. മെസുറ്റ് ട്വിറ്ററോട് പ്രതികരിച്ച രൺവീർ ഇങ്ങനെ പറഞ്ഞു, “മെസറ്റ് മാജിക് ആഗോള പ്രതിഭാസമാണ്! 🙂 ഇന്ത്യ നിങ്ങളെ സ്നേഹിക്കുന്നു, മെസുത് ഭായി! ”

മെസ്യൂട്ട് ഒസില് 1088 മെസറ്റ് മാജിക് ഒരു ആഗോള പ്രതിഭാസമാണ്. 🙂 ഇന്ത്യ നിങ്ങളെ സ്നേഹിക്കുന്നു, മെസുത് ഭായി!

– രൺവീർ സിംഗ് (@ രൺവീർ ഔദ്യോഗികം) 1551807659000

ഏതാനും മാസം മുമ്പ്, ഫുട്ബോൾ ഇന്ത്യ സന്ദർശിക്കാൻ ആഗ്രഹമുണ്ടായിരുന്നുവെന്നും രൺവീർ സിംഗിനെ ട്വിറ്ററിൽ കണ്ടുമുട്ടുന്നു. രൺവീർ ഉടൻ പറഞ്ഞു, “ഇന്ത്യ നിങ്ങൾക്ക് തുറന്ന ആയുധവും ഒരു ലോട്ടറ്റ് ഊഷ്മളതയും കാത്തിരിക്കുന്നു, മെസുത് ഭായി, നിങ്ങൾക്ക് ചില മധുരസ്മരണകൾ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു … ഉടൻ … ഇൻഷാ അല്ലാഹ്!”