സാംസങ് ഗാലക്സി A60 ചിത്രങ്ങൾ ഇൻഫിനിറ്റി- U ഡിസ്പ്ലേയും ട്രിപ്പിൾ റിയർ ക്യാമറയും വെളിപ്പെടുത്തുന്നു ലേറ്റസ്റ്റ് ന്യൂസ് – GSMArena.com

സാംസംഗ് കഴിഞ്ഞ ആഴ്ച ഗാലക്സി A30 ആൻഡ് A50 പ്രഖ്യാപിച്ചു . ഒരു ഗാലക്സി A40 ഉടൻ അവരെ ഒരു പോലെ ഗാലക്സി A60 ചേരുന്ന വേണം – ഭാവികാലത്തു ന്റെ നവ്യ ഇന്നത്തെ ചോർന്നു ഇന്ന് അതിന്റെ ഡിസൈനർ സ്ഥിരീകരിക്കുന്നു, അതിന്റെ ഡിസൈൻ സ്ഥിരീകരിക്കുന്നു.

ഗാലക്സി A60 A50 പോലെ തോന്നുന്നു. മുന്പിലെ മുകളിൽ ഇടതു മൂലയിൽ ലംബമായി അടുപ്പിച്ച ത്രിപി ക്യാമറകൾ ഉള്ള ഇൻഫിനിറ്റി- U ഡിസ്പ്ലേ. എന്നാൽ, A60 ന്റെ പിൻവശത്തുള്ള അരികുകളിൽ A50- ന്റെതിനേക്കാൾ വിരളമായിരിക്കും.

3.5 എംഎം ഹെഡ്ഫോൺ ജാക്ക്, മൈക്രോഫോൺ, സ്പീക്കർ തുടങ്ങിയ സ്മാർട്ട്ഫോണിന്റെ താഴെയുള്ള ഒരു യുഎസ്ബി ടൈപ്പ്- C പോർട്ട് റെൻഡർ പ്രദർശിപ്പിക്കുന്നു. ഫോണിന്റെ വലതു ഭാഗത്ത് ഊർജ്ജവും വോള്യവും ബട്ടണുകൾ ഉണ്ട്. ഡിസ്പ്ലേയ്ക്ക് കീഴിലാണെങ്കിലും ഫോണിന്റെയോ വശത്തിന്റെയോ വശങ്ങളിലോ വിരലടയാള സ്കാനറോ ഇല്ല.

ഗ്യാലക്സി എ 60 ന്റെ ചില പ്രത്യേകതകളും ഈ ഫോണിലുണ്ട്. ഇന്നലെ നമ്മൾ കണ്ടുകഴിഞ്ഞതുപോലെ. 35 മെഗാപിക്സൽ ക്യാമറയും 32 എംപി സെൻസറും ഉണ്ടെന്ന് ഇന്നലെ പുറത്തുവിട്ട റിപ്പോർട്ടിൽ പറയുന്നു.

ഇന്നത്തെ ചോർച്ച വെളിപ്പെടുത്തുന്നു 5 വീണ്ടും എംപി ക്യാമറ ഒരു ആഴത്തിലുള്ള സെൻസർ ആണ് 8 ഒരു എംപി ക്യാമറ ഒരു തീവ്ര വൈഡ് ആംഗിൾ ലെൻസ് വരുന്നു.

ഗാലക്സി A60 സ്നാപ്ഡ്രാഗൺ നൽകുന്ന ചെയ്യും 6150 SoC ജോഡി ഏത് 6 അല്ലെങ്കിൽ 8 ജിബി റാം. സ്മാർട്ട്ഫോൺ ആൻഡ്രോയിഡ് പൈ ഒരു വൺ യുഐ ഉപയോഗിച്ച് പ്രവർത്തിപ്പിക്കും, ഒപ്പം 128 ജിബി സ്റ്റോറേജ് ഓൺബോർഡും ഉണ്ടാകും.

ഉറവിടം