ബാഴ്സലോണ വാർത്താ: 5 മാർച്ച് 2019; കാചലൻ സൂപ്പർ കപ്പ് സമീപകാല നാചോ മോൺരിയൽ റുവാർസ് റിസേർസ്ഫസ് – ബാഴ്സ ബ്ലേഗ്രൻസ്

ബാഴ്സ ക്വിസ്: എല്ലാ വിജയത്തിന് പിന്നിലും എൽ ക്ലാസിക്കോ ചരിത്രത്തിൽ വരുകയും നഷ്ടപ്പെടുകയും ചെയ്യുന്നു ബാഴ്സലോണ എഫ്.സി.
സാന്റിയാഗോ ബെർണബ്യൂവിൽ ബാഴ്സയുടെ ഏറ്റവും പുതിയ രചനയ്ക്ക് ശേഷം, കാറ്റലൻസ് ഇപ്പോൾ റയൽ മാഡ്രിഡിനെതിരെ 96-95 എന്ന സ്കോറിനു മുന്നിൽ എല്ലാ സമയത്തേയും നയിക്കുന്നു. പക്ഷെ, എണ്ണവും വിജയവും വെറും അത്രയേറെയാണ്. എതിരാളികൾ തമ്മിലുള്ള ഹെഡ് ടു ഹെഡറി റെക്കോർഡ് സംബന്ധിച്ച ഞങ്ങളുടെ ക്വിസ് പരീക്ഷയിൽ പങ്കുചേരൂ!

സാൻറിയാഗോ ബെർണബ്യൂവിൽ വെർവേറെയുടെ മൂന്ന് ചർച്ചകൾ വിജയിച്ചു മാർക്ക
രണ്ടു വിജയങ്ങളിലും എർണസ്റ്റോ വാൽവർഡെ നിർണായക പങ്കു വഹിച്ചു. ഉദാഹരണത്തിന്, കോപ്പ ഡെൽ റേ യോഗത്തിന്റെ ആദ്യ പകുതിയിൽ കോച്ച് ബാർസലോണയുടെ പരാജയങ്ങളെ അഭിമുഖീകരിച്ചു. അവിടെ 0-0 ന് പകുതിയും മാഡ്രിഡും മികച്ച പ്രകടനം നടത്തി. ഫൈനലിൽ അവരുടെ സ്ഥാനം ഉറപ്പിക്കാൻ മൂന്ന് ഗോളുകൾ.

പ്യൂയോളിന്റെ പൈതൃകത്തെ പിക്ക് മറിച്ചിട്ടുണ്ടോ? | മാർക്ക
കാൾസ് പിയോൾ ഫുട്ബോൾ വിരമിക്കൽ പ്രഖ്യാപിച്ചതിനുശേഷം അഞ്ചു വർഷം കഴിഞ്ഞു, ഗാർഡൻ പിക്ക്കിലെ അവിശ്വസനീയമായ ക്ളാസിക്കിന്റെ പ്രകടനത്തിൽ ഇപ്പോഴും അദ്ദേഹത്തിന്റെ പുതിയ മെമ്മറിയിൽ നിന്നും നേടിയെടുത്തതാണോ?

ബാഴ്സ മുന്നറിയിപ്പ് നൽകുന്നു: “കാമ്പ് ന്യൂവിൽ ഞങ്ങൾക്ക് തോൽക്കാൻ കഴിയുമെന്ന് ഞങ്ങൾ വിശ്വസിക്കുന്നു” സ്പോർട്ട്
ചാമ്പ്യൻസ് ലീഗിന്റെ അവസാന 16 ലക്കത്തിൽ ബാഴ്സലോണ എഫ്സി ബാഴ്സലോണയെ കാണാൻ കഴിയുമെന്ന് നബിൽ ഫെക്കിർ പറഞ്ഞു. ഫ്രാൻസിൻറെ മിഡ്ഫീൾഡർ ഈയിടെ ഒരു ചെറിയ പരിക്കിൽ നിന്ന് രക്ഷപ്പെട്ടു. ആദ്യ കാലഘട്ടത്തെ സസ്പെൻഷനിലയിൽ നിന്ന് വിട്ടുപോയ ശേഷം ക്യാമ്പ് നൂവിനെ അടുത്ത ആഴ്ച ക്യാമ്പ് നൗസിൽ 100% ആയി ലക്ഷ്യം വെക്കുകയാണ് ലക്ഷ്യം.

കാനോനിക്കെതിരെ കറ്റാലൻ സൂപ്പർ കപ്പ് എങ്ങനെ പിന്തുടരാം? ബാഴ്സലോണ എഫ്.സി.
ബുധൻ 6 മാർച്ച് FC Barcelona ഉം Girona തമ്മിലുള്ള കറ്റാലൻ സൂപ്പർ കപ്പ് നൽകുന്നു. ഗെയിം 6.45pm CET ന് തുടങ്ങുന്നു, കൂടാതെ കറ്റാലൻ ചാനൽ ടിവ 3 ലും കാണിക്കുന്നു.

ഡെ ജോംഗ്: ബാഴ്സ എന്നെ ഒപ്പിട്ടപ്പോൾ റയൽ മാഡ്രിഡിനെ പുറത്താക്കണമെന്ന് എന്നോടു പറഞ്ഞു സ്പോർട്ട്
ചാമ്പ്യൻസ് ലീഗിൽ റയൽ മാഡ്രിഡിനെ നേരിടാൻ ഫെർക്കു ഡി ഡി ജോംഗ് കാത്തിരിക്കുകയാണ്. ആദ്യ എട്ട് മത്സരത്തിനു ശേഷം അജാക്സ് മത്സരത്തിൽ അവസാന എട്ട് മത്സരങ്ങളിൽ എത്താൻ വേണ്ടി വരും, പക്ഷെ അവർ നേരിട്ട് ഒരു മാഡ്രിഡ് ടീമിനോട് നേരിടേണ്ടിവരും (ബാഴ്സക്കെതിരായ രണ്ട് ക്ളാസിക്കോസ്).

ഓവർമറുകൾ: ഞാൻ ബാർസലോണയെ ഇഷ്ടപ്പെടുന്നു, എന്നാൽ ദേ ലിഗ്ട്ട് എന്താണ് ചെയ്യാൻ പോകുന്നത് എന്ന് എനിക്കറിയില്ല സ്പോർട്ട്
റയൽ മാഡ്രിഡിനെതിരായ ചാമ്പ്യൻസ് ലീഗ് മത്സരത്തിൽ ബെർണബ്യൂവിൽ നടന്ന അജാസ് ട്രെയിനിൽ ഓസ്ട്രേലിയൻ ടീമിൽ ഇടംപിടിച്ച ടീമിൽ ബാഴ്സലോണയുടെ മുൻ ബാഴ്സലോണക്കാരനായ ഓവർമാഴ്സാണ് ഡി ലിഗ്ട്ട്.

ബാഴ്സലോണ ആഴ്സണലിന്റെ നാക്കോ മോൺരിയൽ പരിഗണിക്കുന്നു ഫുട്ബോൾ എസ്പാന
ബാര്സിലോന ഒരു ബാക്ക്-അപ്പ് ആയി വിട്ടു-വീണ്ടും ആഴ്സണൽ പ്രവേശിക്കുന്നത് താല്പര്യമുള്ള .ഹേമ മൊംരെഅല് യോർഡിയുടെ അൽബാ റിപ്പോർട്ട്. 2013 ജനവരിയിൽ മലഗയിൽ നിന്നുള്ള ഗണ്ണേഴ്സ് 33 കാരൻ കൂട്ടിച്ചേർത്തു. ക്ലബ്ബിന് വേണ്ടി 227 പ്രീമിയർ ലീഗുകളുണ്ടായിട്ടും ഈ വേനൽക്കാലത്ത് കരാർ അവസാനിച്ചു.

തിങ്കളാഴ്ച രാത്രി വൈകിയാൽ ലാ ലിഗയിൽ കൂടുതൽ സൺഡേ ഫുട്ബോൾ | ഫുട്ബോൾ എസ്പാന
അടുത്ത സീസണിൽ തിങ്കളാഴ്ച രാത്രി ഫുട്ബോൾ കളിക്കാൻ ലാ ലിഗയും സ്പാനിഷ് ലീയും തീരുമാനിച്ചു. ഞായറാഴ്ച നടക്കുന്ന മത്സരങ്ങളിൽ കഡീനൻ കോപ്പ് റിപ്പോർട്ട് ചെയ്യുമെന്നാണ് പ്രതീക്ഷ. ഈ രണ്ട് സംഘടനകളും നിരവധി കാര്യനിർവഹണ പ്രശ്നങ്ങൾക്ക് തർക്കം നിലനില്ക്കുന്നുണ്ട്, ലീഗിന്റെ മേധാവി ജാവിയർ ടെബസ് ടെലിവിഷൻ ആവശ്യത്തിനായി വാരാന്ത്യത്തിൽ പ്രചരിക്കുന്ന വിഷയങ്ങളിൽ സജീവമായി പ്രവർത്തിക്കുന്നു.