അനുഷ്ക ശർമ്മ തന്റെ രഹസ്യ വിവാഹത്തിൽ വിരാട് കോഹ്ലിക്ക് വേണ്ടി വ്യാജ പേരുകൾ ഉപയോഗിച്ചു. ഇന്ത്യൻ എക്സ്പ്രസ്

അനുഷ്ക ശർമ, വിരാട് കോഹ്ലി
അനുഷ്ക ശർമ്മ 2017 ൽ വിരാട് കോഹ്ലിയുമൊത്ത് വിവാഹിതനാകുന്നു. (ഉറവിടം: അനുഷ്ക ശർമ്മ / ഇൻസ്റ്റഗ്രാം)

അനുഷ്ക ശർമ്മ തന്റെ രഹസ്യ വിവാഹത്തെക്കുറിച്ച് വിരാട് കോഹ്ലിയുമായി അടുത്തിടപഴകിയിരുന്നു. 2017 ൽ ഇറ്റലിയിലെ ടസ്കാനിയിൽ നടക്കുന്ന വിവാഹത്തിന് ശേഷം ഏറ്റവും കൂടുതൽ രഹസ്യ സ്വഭാവം കാത്തുസൂക്ഷിക്കാൻ ഭർത്താവും വിരാടും വിവാഹിതനാവുകയാണെന്ന് അനുഷ്ക വെളിപ്പെടുത്തി.

അവൾ വോഗിനോട് പറഞ്ഞു, “ഞങ്ങൾ വീട്ടിലെ രീതിയിൽ കല്യാണം നടത്താൻ ആഗ്രഹിച്ചു. അവിടെ 42 പേരാണ് ഉണ്ടായിരുന്നത്, ഞങ്ങളുടെ എല്ലാ സുഹൃത്തുക്കളും കുടുംബാംഗങ്ങളും ഉണ്ടായിരുന്നു. വിരാടിനെക്കുറിച്ചും പരസ്പരം കല്യാണം കഴിക്കുന്നതും ഈ വലിയ സെലിബ്രിറ്റി കല്യാണമല്ല. ഞങ്ങളുടെ വിവാഹത്തിൽ ഊർജ്ജം അനുഗ്രഹിക്കപ്പെട്ടു. ”

സെലിബ്രിറ്റി ദമ്പതികൾ അവരുടെ വിവാഹം ഒരു രഹസ്യമാണെന്ന് ഉറപ്പാക്കാൻ അങ്ങേയറ്റം നടപടികൾ സ്വീകരിച്ചു. സത്യത്തിൽ, അവർ വ്യാജ പേരുകളും ഉപയോഗിച്ചു. അനുഷ്ക പറഞ്ഞു, “ഞങ്ങൾ ക്യാപ്റ്ററോടു സംസാരിക്കുമ്പോൾ വ്യാജ പേരുകൾ ഉപയോഗിച്ചു. വിരാട് രാഹുൽ ആയിരുന്നു.

അനുഷ്ക ശർമ്മ അവസാനമായി കണ്ടത് സീറോയിലും, ഷാരൂഖ് ഖാൻ, കത്രീന കൈഫ് എന്നിവയിലും .