സിഡ്നി: 14 വിക്കറ്റ് നേട്ടം

ഷെഫ്ഫീൽഡ് ഷീൽഡ് 2018-19 43: 02 + 00: 00 “itemprop =” datePublished “>

<വിഭാഗം itemprop = "image" ഐറ്റംസ്പോപ്പ് = "" itemtype = "http://schema.org/ImageObject">

ക്യൂൻസ്ലാൻഡിന് വേണ്ടി ലൂക്ക് ഫെൽഡ്മാൻ 20 ൽ അഞ്ചു റണ്സ് നേടി.

ബ്രിസ്ബേൺ, ന്യൂ സൗത്ത് വെയിൽസ്, ക്വീൻസ്ലാൻഡ്

ബ്രാഡ്മാസ്റ്റർ ബ്രാഡ്മാനെന്ന നിലയിൽ ന്യൂസൗത്ത് വെൽകിൻ 31, ലൂക്ക് ഫിൽഡ്മാൻ 5,

ക്വീൻസ്ലാൻറ് 67/4 (ചാൾഡി ഹെംഫ്രി 29 *, ട്രെന്റ് കോപ്ലാന്റ് 2-25) 83 റണ്ണിന്റെ തോൽവി വഴങ്ങുന്നു.

വെസ്റ്റേൺ ആസ്ട്രേലിയയും ദക്ഷിണ ഓസ്ട്രേലിയയും

WACA യിൽ വെസ്റ്റേൺ ഓസ്ട്രേലിയയും ദക്ഷിണ ഓസ്ട്രേലിയയും തമ്മിലുള്ള ഷെഫീൽഡ് ഷീൽഡ് ഗെയിം ബ്രിസ്ബെയ്നിൽ സെഞ്ചുറിക്ക് 159 റൺസെടുക്കാനേ കഴിഞ്ഞുള്ളൂ. എന്നാൽ, ആതിഥേയർ നാല് വിക്കറ്റ് നഷ്ടത്തിൽ 75 റൺസെടുത്തു. 84 റൺസാണ് അവർ അടിച്ചു കൂട്ടിയത്. ജെയിക്ക് ജാക്ക് വെയിൽഡാൽ (25), കോൺനർ മക്ഇനിർനീ (60) എന്നിവരുടെ ബാറ്റിംഗ് കൂട്ടുകെട്ടാണ് ഓസ്ട്രേലിയ തുടക്കത്തിൽ മികച്ച തുടക്കം നൽകിയത്. ഹാൾട്ടൻ കാർറ്റ്റൈറ്റ്, വെയിൽ ഹാൾ, ജേക്ക് ലേമാൻ എന്നിവയെ പിരിച്ചുവിട്ടതോടെ തകർപ്പൻ പ്രകടനമായിരുന്നു ഹൈവേൺ കാർട്ട്രിറ്റ്. 159 (കോണാർഡ് മക്ഇനേർണി 43; ലിയാം ഗുത്രി 4,553) പാശ്ചാത്യ ഓസ്ട്രേലിയയെ നയിക്കുക 75/4 (ജോഷ് ഇൻഗ്ലിസ് 23; ജോ മെന്നി 1-10) പ്രവർത്തിപ്പിക്കുന്നു.

<വിഭാഗം itemprop = "articleBody">

© Cricbuzz

അനുബന്ധ കഥകൾ