സാധാരണ പോലെ ബിസിനസ്സ്, മണ്ടന വേണ്ടി, ക്യാപ്റ്റൻ – Cricbuzz – Cricbuzz

ഇംഗ്ലണ്ട് വനിത ഇന്ത്യ 2019

>

<വിഭാഗം> <വിഭാഗം itemprop = "image" itemscope = "" itemtype = "http : //schema.org/ImageObject ">

കഴിഞ്ഞ രണ്ട് വർഷത്തെ എല്ലാ ആസൂത്രണങ്ങളെയും കുറിച്ച് ഞാൻ കൂടിക്കാഴ്ച നടത്തിയിട്ടുണ്ട്, ക്യാപ്റ്റനല്ലാത്തപ്പോൾ നമ്മൾ എന്താണ് ചെയ്യാൻ പോകുന്നത് എന്നതിനെക്കുറിച്ച് എനിക്ക് അറിയാമായിരുന്നു, ബൗളർമാർക്ക് സംസാരിക്കാനുള്ള കൂടുതൽ ശ്രമങ്ങൾ നടത്തും, “മന്ദഹാന” (മാർച്ച് 3).

“ഞാൻ ഒരുപാട് ക്യാപ്റ്റന്മാരുടെ കീഴിൽ കളിച്ചിട്ടുണ്ട്, എനിക്ക് ഒരുപാട് പഠിക്കാൻ കഴിഞ്ഞു. ഒരു നായകനെന്ന നിലയിൽ, ഒരു കളിക്കാരന്റെ നായകനാണെന്നത് വളരെ പ്രധാനമാണ്, അവർ എനിക്ക് വേണ്ടത് എന്തിനാണ് എന്നെനിക്കറിയണം, ഞാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നതെന്തും അല്ല, എല്ലാ സഹപ്രവർത്തകരെയും സഹായിക്കാൻ ഞാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നു, അതായതു ഞാൻ കാത്തിരിക്കുകയാണ് “. ഇംഗ്ലണ്ടിനെതിരായ ഏകദിന പരമ്പരയിൽ ഇന്ത്യ 2-1ന് പരമ്പര സ്വന്തമാക്കും. ഇപ്പോൾ മന്ദഹാന ട്വന്റി -20 യിലും പരമ്പര സ്വന്തമാക്കണം എന്നാണ് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നത്. . പുതിയ പരമ്പര വിജയിക്കാൻ മാത്രമായിരുന്നില്ല, പരമ്പര വിജയിക്കാൻ മാത്രമായിരുന്നില്ല, പരമ്പര വിജയിക്കാൻ ഞങ്ങൾ ശ്രമിക്കുന്നു, ആദ്യ ഗോൾ ആവർത്തിക്കുന്നു, ഞങ്ങൾ പരമ്പര വിജയിക്കുകയാണെങ്കിൽ, പുതിയ ലോകകപ്പിനുള്ള പുതിയ മുഖങ്ങളും ഞങ്ങൾ കാണും. ” ട്വന്റി 20 ലോകകപ്പിന് മുന്നോടിയായി അവരുടെ ടീം മികച്ച പ്രകടനം പുറത്തെടുക്കുമെന്ന് ഉറപ്പാക്കാനായി പരമ്പര ഉപയോഗിക്കുമെന്ന് അവർ പറഞ്ഞു. പ്രത്യേകിച്ചും ബാറ്റിംഗ് വിഭാഗത്തിൽ. . ട്വന്റി 20 ലോകകപ്പ് ഓസ്ട്രേലിയയിൽ 2020 ൽ നടക്കും. “(WV) രാമൻ സർയും നമ്മൾ കുറവല്ലാത്ത കാര്യങ്ങളെക്കുറിച്ചും ഞാൻ സംസാരിച്ചിട്ടുണ്ട്, നമ്മുടെ ബാറ്റിംഗ് ഓർഡർ ലോകകപ്പിൽ എങ്ങനെ രൂപം പ്രാപിക്കും എന്നതിനെക്കുറിച്ചും. കളിക്കുന്ന കളിക്കാർ കൂടുതൽ ഉത്തരവാദിത്തം ഏറ്റെടുക്കും, ഞങ്ങൾ ബാറ്റിംഗിനെക്കുറിച്ചാണ് ചർച്ചചെയ്തത്, അത് നാളെ നന്നായി വരണം. “

© Cricbuzz

ബന്ധപ്പെട്ട കഥകൾ