ശ്രീലങ്കയ്ക്കെതിരായ ഏകദിന പരമ്പരയിലെ ആദ്യ മത്സരത്തിൽ ദക്ഷിണാഫ്രിക്കയ്ക്കെതിരേ ശ്രീലങ്ക ഒന്നാം ഇന്നിംഗ്സിൽ 231 ന് പുറത്തായി.

ദക്ഷിണാഫ്രിക്കയ്ക്കെതിരെ ശ്രീലങ്കയ്ക്കെതിരായ ആദ്യ ഏകദിന ക്രിക്കറ്റ് മത്സരം ശ്രീലങ്ക ദക്ഷിണാഫ്രിക്കയ്ക്കെതിരെ. (ഉറവിടം: ഫയൽ)
ദക്ഷിണാഫ്രിക്കയ്ക്കെതിരെ ശ്രീലങ്കയ്ക്കെതിരായ ആദ്യ ഏകദിന ക്രിക്കറ്റ് മത്സരം ശ്രീലങ്ക ദക്ഷിണാഫ്രിക്കയ്ക്കെതിരെ. (ഉറവിടം: ഫയൽ)

എസ്എ വേഴ്സസ് ശ്രീലങ്ക 1st ഏകദിന ക്രിക്കറ്റ് സ്കോർ സ്ട്രീമിംഗ് ഓൺലൈൻ: ടെസ്റ്റ് പരമ്പരയിൽ ലങ്ക വീട്ടിൽ താഴ്ത്തി ശേഷം ദക്ഷിണാഫ്രിക്ക, ക്യാപ്റ്റൻ ഫാഫ് ഡു പ്ലെസിസ് നേതൃത്വത്തിൽ ഏകദിന ഫോർമാറ്റിൽ തോൽവി പ്രതികാരം ആവോളം ആയിരിക്കും. വേൾഡ് കപ്പ് വേഗത്തിൽ അടുത്തുവരുന്നതോടെ, ആ ടീമുകളെ രൂപീകരിക്കാൻ കഴിയുന്ന കളിക്കാരെ കൂട്ടിച്ചേർക്കാൻ കാമ്പുകൾ ശ്രമിക്കും.

എബി ഡി വില്ലിയേഴ്സ് പുറപ്പെടുന്നതിന് ശേഷം ബാറ്റിംഗ് വിഭാഗത്തിൽ പ്രയാസങ്ങൾ സമരത്തിലാകുന്നു. പരമ്പരയ്ക്കായി ഹാഷിം ആംല വിശ്രമം അനുവദിച്ചതോടെ ടീം അഞ്ച് ടെസ്റ്റ് ബാറ്റ്സ്മാന്മാരുമായി മാത്രമേ ടീമിനെ നയിക്കുകയുള്ളു. ശ്രീലങ്കയ്ക്കെതിരായ ടെസ്റ്റ് പരമ്പരയിൽ ആറ് വിക്കറ്റ് വീതം വീഴ്ത്താൻ കഴിയും.

ലൈവ് ബ്ലോഗ്

സെവാഗിനും എസ്.എനും ഏകദിനം കളിച്ചു

സെവാഗിനും എസ്.എനും ഏകദിനം കളിച്ചു

റെയ്സ ഹെൻഡിക്സിനസ്, റസ്സിയ വാൻ ഡെർ ഡുസൻ, ഫഫ ഡു പ്ലെസിസ്, ഡേവിഡ് മില്ലർ, വൈയാൻ മുൾഡർ, ആൻഡിൽ ഫെഹ്ല്യൂക്വോ, കാഗിസോ റബാഡ, ഡെയ്ൽ സ്റ്റെയ്ൻ, ലുംഗി നിജിദി, ഇമ്രാൻ താഹിർ , തബ്രായാസ് ഷംസി, ഡ്വയിൻ പ്രിട്ടോറിയസ്, ആൻറിക്ക് നോർട്ടെ

ലങ്കൻ മലിംഗ (സി), കസൻ രജിത, വിശ്വം ഫെർണാണ്ടൊ, ലക്ഷൻ സാന്ദകൻ, ഇസുറു (ശ്രീലങ്ക), ഉപുൽ തരംഗ, നിരോഷാൻ ഡിക്ക്വെല്ല, ഓഷദ ഫെർണാണ്ടോ, കുശാൽ മെൻഡിസ്, കുശൽ പെരേര, ധ്യാനജയ ഡി സിൽവ, തിസാര പെരേര, ഉഡാന, പ്രിയയൽ പെരേര, കമിന്ദു മെൻഡിസ്, ആഞ്ചലോ പെരേര, അവീഷക ഫെർണാണ്ടോ