മൊബൈൽ വേൾഡ് കോൺഗ്രസ്സ് 2019 ഓടുമ്പോൾ: പുതിയ സ്മാർട്ട് ഫോണുകളുടെ ലിസ്റ്റ് – GSMArena.com വാർത്ത – GSMArena.com

സ്മാർട്ട്ഫോൺ നിർമ്മാതാക്കളുടെ ഏറ്റവും വലിയ ശേഖരം, മൊബൈൽ വേൾഡ് കോൺഗ്രസ്, ഈ വർഷം നിരാശപ്പെടുത്തിയത് രണ്ട് ആഴ്ചകളാണ്. ബാഴ്സലോണയിൽ അവ പ്രഖ്യാപിച്ചിട്ടില്ലെങ്കിലും കഴിഞ്ഞ ബുധനാഴ്ച മുതൽ ഞങ്ങൾ ഫോണുകൾ ഉൾപ്പെടുത്തിയിട്ടുണ്ട്.

നിങ്ങൾ ലോഞ്ചുകളിൽ കണ്ണുകളെ സൂക്ഷിക്കുന്നുണ്ടെങ്കിൽപ്പോലും, എല്ലാം നിങ്ങൾ കണ്ടില്ല. അതുകൊണ്ട്, 30 അല്ലെങ്കിൽ അതിൽ ഏറ്റവും ശ്രദ്ധേയമായ ഉപകരണങ്ങളുടെ (സമാഹാരമായി കണക്കാക്കില്ല) ഒരു ലിസ്റ്റ് ഞങ്ങൾ സമാഹരിച്ചത്.

MWC 2019 ൽ രണ്ട് പ്രധാന തീമുകൾ ഉണ്ട് – 5 ജി, ഫോൾബിൾ ഫോണുകൾ. പ്രൈം ടൈമിനായി തയ്യാറെടുത്തിട്ടില്ല, പക്ഷെ അവർ ഉടൻതന്നെ പ്രായപൂർത്തിയാകാത്തവർ സ്വീകരിച്ചിരിക്കും. രണ്ടുതവണ തീമുകൾ ഒരു ഉപകരണമായി കൂട്ടിച്ചേർത്തു.

ആധുനിക സ്മാർട്ട്ഫോണുകൾ, എന്ട്രി-ലെവലുകൾ എന്നിവപോലുള്ള മൾട്ടി-ക്യാമറ സെറ്റപ്പുകൾ ഇപ്പോൾ പ്രധാനമാണ്. വോവോ വി 15 പ്രോയിൽ 32MP ഷൂട്ടിംഗും, ഊർജ്ജമേറിയ പവർ മാക്സ് P18K പോപ്പിലൊന്നാണ് പോപ്പ്-അപ്പ് ക്യാമറകൾ.

ആദ്യ 4K OLED സ്ക്രീനിൽ (എക്സ്പീരിയ 1) ആദ്യ HDR10 + ഡിസ്പ്ലെ (ഗാലക്സി S10 ന്റെ ഡൈനാമിക് അമോലെഡ് ഡിസ്പ്ലേ) മൊബൈൽ മൊഡ്യൂൾസ് പ്രദർശിപ്പിച്ചിരിക്കുന്നു. ഫോൾഡബിൾ ഫോണുകൾ എടുക്കുന്നുണ്ട്, എന്നാൽ ZTE ഒരു ഫോൺ / വാച്ച് ഹൈബ്രിഡ് രൂപകൽപന ചെയ്യാൻ ശ്രമിച്ചു.

അപ്പോൾ, ഇവിടെ “MWC 2019 ലെ സംഭവിച്ചത്” ചീറ്റ് ഷീറ്റ് ആകുന്നു. ഫോണുകൾ ഏകദേശം ജനപ്രീതിയ്ക്ക് അനുസൃതമായി ലിസ്റ്റുചെയ്തിരിക്കുന്നു, ഈ എല്ലാ ലിസ്റ്റുകളും നാവിഗേറ്റ് ചെയ്യാൻ എളുപ്പമാക്കുന്നതിന് ഞങ്ങൾ എല്ലാ ബ്രാൻഡുകളും ഒരു ഗ്രൂപ്പിൽ നിന്ന് നിലനിർത്താൻ ശ്രമിച്ചു (ഞങ്ങൾ പറഞ്ഞതുപോലെ, ഈ രണ്ടാഴ്ച കൂടുതലും സംഭവിച്ചു).