ഷാരൂഖിന്റെ ആദ്യ ചുംബനം ഒരു മനുഷ്യനല്ല, കത്രീന കൈഫ് അല്ല. – ടൈപ്പ് ഇപ്പോൾ – ടൈംസ് ഇപ്പോൾ

ഷാരൂഖ് ഖാൻ, കത്രീന കൈഫ്

ജബ് തക് ഹേ ജാനിൽ നിന്ന് കത്രീന കൈഫ്, ഷാരൂഖ് ഖാൻ എന്നിവരടങ്ങിയ ഒരു പ്രണയകഥ ഫോട്ടോ ക്രെഡിറ്റ്: YouTube

തന്റെ അഭിനയ ജീവിതത്തിൽ പതിറ്റാണ്ടുകളായി ഷാരൂഖ് ഖാൻ തന്റെ റൊമാന്റിക് കഥാപാത്രങ്ങളുടെ പ്രണയത്തിനായുള്ള ‘റൊമാൻസ് രാജാവ്’ എന്ന ചിത്രത്തിൽ അഭിനയിച്ചു. ദീവാലെ ദുൽഹിയ ലീ ജായേഗെ, ദിൽ തോഹ് പഗൽ ഹൈ, കുച്ച് കുച്ച് ഹോട്ടാ ഹേ, യെസ് ബോസ്, കഭി ഖുശി കഭീ ഗാം, വീർ സര, സിനിമകളുടെ അവസാനിക്കാത്ത സിനിമ. എന്നിരുന്നാലും, ഷാരൂഖും റൊമാന്റിക് ചിത്രങ്ങളിൽ പ്രത്യക്ഷപ്പെടുന്ന സഹ നടന്മാരും തമ്മിലുള്ള ഒരു അപവാദവും – ഷാരൂഖ് ഒരിക്കലും ചുംബിക്കുന്നില്ല.

യാഷ് ചോപ്രയുടെ ജബ് തക് ഹേ ജാൻ എന്ന ചിത്രത്തിൽ കത്രീന കൈഫ് ചുംബനത്തിനിടയിൽ ചുംബിക്കുന്നതിനിടയിലാണ് ഒടുവിൽ തന്റെ ഭരണം തകർത്തത്. ശരിയാണോ? തെറ്റാണ്! ഒരു സിനിമയ്ക്കായി ഒരു നടനെ ചുംബിച്ചായിരുന്നു അത്. കരൺ ജോഹറിന്റെ മൈ നെയിം ഈസ് ഖാന്റെ റിലീസിനോടനുബന്ധിച്ച് ഷാരൂഖ് ഖാൻ, കാജോൾ എന്നിവരെ നായകനാക്കി ഷാറൂഖ് ഒരു ഹോളിവുഡ് നടനൊപ്പമുള്ള ലോക്ക് ചുണ്ടുകൾ കാണുമ്പോൾ ഒരു ഫോട്ടോ വെട്ടിത്തിരിച്ചു.

ചുവടെയുള്ള ഫോട്ടോ പരിശോധിക്കുക:

ഷാറൂഖ് ഖാൻ

ഷാരൂഖിന്റെയും ഹോളിവുഡ് അഭിനേതാവായ ജോൺ ബാരൂമാന്റെയും ചുംബനത്തിന്റെ ചിത്രത്തിന്റെ ഭാഗമാണ് ഈ ചിത്രത്തിന്റെ ഒരു ഭാഗം. എന്നിരുന്നാലും, അത് റിലീസ് ചെയ്തപ്പോൾ അവരുടെ ലിപ് ലോക്കിംഗിന്റെ ദൃശ്യങ്ങൾ കാണാൻ കഴിയില്ല. അജ്ഞാതമായ കാരണങ്ങളാലാണ് ഈ സിനിമയിൽ നിന്നും വിട്ടുനിൽക്കുന്നത്. അതിലേയ്ക്ക് ചേർക്കുക, മൈ നെയിം ഈസ് ഖാൻ സംവിധാനം ചെയ്തിരുന്ന കരൺ ജോഹർ, ഷാരൂഖ് ഖാൻ പോലും ഫോട്ടോയിൽ അഭിപ്രായമിട്ടിട്ടില്ല.

കാലക്രമേണ വിവാദങ്ങൾ അവസാനിച്ചുവെങ്കിലും ഫോട്ടോ ഇന്ന് വെബിൽ ഇപ്പോഴും തുടരുന്നു. അതേസമയം, ഷാരൂഖിന്റെ അടുത്ത ചിത്രം ഇപ്പോഴും വ്യക്തമല്ല. പല സ്ഥിരീകരണ റിപ്പോർട്ടുകളും നടക്കുന്നുണ്ട്. ഫർഹാൻ അക്തറിന്റെ അടുത്ത ചിത്രത്തിനായി ഷാരൂഖ് ഒരു ഷൂട്ടിംഗ് നടത്തുമെന്നാണ് സൂചന. അതേസമയം, അക്ഷയ് കുമാറിനൊപ്പം വീണ്ടും തിയേറ്ററുകളിലേക്ക് തിരിയുകയാണ് ബോളിവുഡിലെ ബോളിവുഡ് റീമേക്കിൽ ദിൽ തോഹ് പഗൽ ഹൈ.

ഹോളിവുഡ് വിനോദവും വാർത്തയും മികച്ച രീതിയിൽ നിങ്ങളുടെ ടിവി കാണൽ അനുഭവം പൂർത്തിയാക്കുക. ടേംസ് മാന് പാക്കിനു വേണ്ടി കേബിൾ ആൻഡ് ഡി.ടി.എച്ച് ദാതാവിനെ ചോദിക്കുക. കൂടുതൽ അറിയുക

ശുപാർശിത വീഡിയോകൾ