ഇഷക്ബാസ് നിർമാതാവായ ഗുൽ ഖാൻ ഈ മാസം 15 മുതൽ ടൈം നൗ വരുന്നു

ഇഷക്ബാസ് നിർമാതാവ് ഗുൽ ഖാൻ ഷോ ഓഫ് ദി എയർപോർട്ടുമായി കാഫിറുകുന്നു

ഇഷക്ബാസ് നിർമാതാവ് ഗുൽ ഖാൻ പ്രദർശനം കാഫ്ഫർമൻസ് പ്രദർശിപ്പിക്കും ഫോട്ടോ ക്രെഡിറ്റ്: ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം

ഇഷ്ഖാബാസിലെ യാത്രക്കാരനായ ഗുൽ ഖാൻ ഒടുവിൽ ഇറങ്ങുന്നു. പ്രദർശനം 2019 മാർച്ച് 15 ന് നടക്കുമെന്ന് നിർമാതാക്കൾ സ്ഥിരീകരിച്ചു. ഐ.ഡബ്ല്യൂ.ബസ് എന്ന ചിത്രത്തിന്റെ പ്രദർശനത്തെ കുറിച്ച് സംസാരിച്ചപ്പോൾ അവർ പറഞ്ഞു, “മൂന്ന് ആൺകുട്ടികൾ അപ്രതീക്ഷിത പോസ്റ്ററാണ് എന്നൊരു പ്രദർശനം ഞങ്ങൾ സൃഷ്ടിച്ചു. ഇഷ്ഖബാസ് ഒരു വിടർന്ന വിഷ്വൽ വ്യൂയി ആണ്. കൂടാതെ, ഒരു സ്പിൻ-ഓഫ് അവതരിപ്പിക്കുന്ന ആദ്യ ഇന്ത്യക്കാരനായിരുന്നു ഞങ്ങൾ. IB ന്റെ പ്രധാന ശക്തിയാണ് എഴുതുന്നത്. ബീറ്റയെ ‘ഹിരാ’, ‘മേര ബീറ്റ ഹിരാ ഹൈ’ എന്ന് വിളിക്കുന്നത് പോലെയുള്ള സമകാലിക പ്രശ്നങ്ങൾ പരിഹരിക്കുന്നതിന് ടി.വി. ഷോകൾ പോകുന്നു. എല്ലാവരുമുണ്ട് എന്ന് ഞങ്ങൾ അംഗീകരിക്കുന്നില്ല. മുൻകാല ആൺസുഹൃത്തുക്കൾ, മുൻ ആൺസുഹൃത്തുക്കൾ എന്നിവരെക്കുറിച്ച് ഞങ്ങൾ നയപൂർവം ചർച്ച ചെയ്തിരുന്നു. നമ്മൾ അമ്മമാരോട് എന്തിനാണ് തങ്ങളുടെ ജോലി ഉപേക്ഷിക്കാൻ പാടുപെടുന്നത് എന്നും പിതാക്കൻമാരെ അല്ലെ?

ജനം നോക്കിക്കൊണ്ടു സ്നേഹിച്ചു കാരണം കൂട്ടത്തിൽ വിശ്വപ്രസിദ്ധമായ കഥാപാത്രമായ ശിവഅയ്, സംസാരിക്കുന്നത് ഇശ്ക്ബഅഅജ് , അവൾ ഒരു കഥാപാത്രമായി ശിവഅയ് ഹൃദയങ്ങളെ ദശലക്ഷക്കണക്കിന് വിജയിച്ചിട്ടുണ്ട് ആ ക്രെഡിറ്റ് റുത്രപൂര് പ്രതീകം പ്രതിഭലം നകുഉല് മേത്ത പോകുന്നു “എന്നു പറഞ്ഞു. അദ്ദേഹം ചെയ്തത് പോലെ ശിവസേനയെ ആരെങ്കിലും കളിക്കുമായിരുന്നു. “എങ്ങനെയാണ് ഈ പ്രദർശനം അച്ചടിച്ചതെന്തിനാണെന്നും, മറ്റ് സോപ്പ് സോണുകളിൽ നിങ്ങൾ കാണാത്ത കാര്യങ്ങൾ കാണിക്കാൻ കഴിയുമെന്നും നിർമ്മാതാവ് പറഞ്ഞു.

“ഇഷ്ഖബാസ് അത്ഭുതകരമായ ഒരു യാത്രയാണ്. അത് ഞങ്ങൾ നേടിയെടുത്തിട്ടുള്ളതിൽ നിന്നും നാം നേടിയെടുക്കുന്ന വലിയൊരു അനുഭവമാണ്. സ്റ്റീരിയോ രീതികളെ വെല്ലുവിളിക്കുന്ന ഒരു ഷോയും, സമൂല്യവും പ്രസക്തവുമായ വിഷയങ്ങൾ #metoo എന്നിവയും, ഇംഗ്ലീഷിൽ ഭാഷാവിഷയമില്ലാത്തതും, ഇഷ്ഖാബാസിൽ നിന്ന് ഞങ്ങൾ എടുക്കുന്ന എല്ലാ കാര്യങ്ങളും താങ്കളുടെ ഇഷാക്ലാസിയും കഥകൾ പറയാൻ സ്നേഹവും കൂടുതൽ ജീവനോടെയുള്ളതും സന്തോഷപ്രദവുമായി നിങ്ങൾക്ക് തോന്നുന്നതുകൊണ്ടാണ്. “കൂടുതൽ അപ്ഡേറ്റുകൾക്കായി ഞങ്ങളോടൊപ്പം തുടരുക.

ഹോളിവുഡ് വിനോദവും വാർത്തയും മികച്ച രീതിയിൽ നിങ്ങളുടെ ടിവി കാണൽ അനുഭവം പൂർത്തിയാക്കുക. ടേംസ് മാന് പാക്കിനു വേണ്ടി കേബിൾ ആൻഡ് ഡി.ടി.എച്ച് ദാതാവിനെ ചോദിക്കുക. കൂടുതൽ അറിയുക

ജനപ്രിയ വീഡിയോ