ഹുവാവേ മേറ്റ് എക്സ് ഫോൾഡബിൾ 5 ജി സ്മാർട്ട്ഫോൺ ലോക്കിങ് ലോഞ്ച് – Xda ഡവലപ്പർമാർ

സാംസങ്, ഹുവാവേ തുടങ്ങിയവ വിൻഡോസ് ലോഞ്ചിനു മുന്നിൽ വമ്പൻ സ്മാർട്ട്ഫോണുകൾ സൂക്ഷിക്കുക. എന്നിരുന്നാലും സാംസഗ് ഗ്യാലക്സി ഫോൾഡിനേക്കാൾ ഒരു ദിവസം മുൻപാണ് ഇത് പുറത്തിറക്കിയത്. ഇപ്പോൾ ഹുവാവിയുടെ ആദ്യത്തെ വേർപടിയായ സ്മാർട്ട്ഫോണിന്റെ ചിത്രം ഓൺലൈനിൽ ചോർന്നുപോയി. ഹായ്വിന്റെ മൊബൈൽ വേൾഡ് കോൺഗ്രസ്സ് പ്രസ് പരിപാടിയിൽ ഹാർഡ്വെയറിന്റെ മൊബൈൽ വേൾഡ് കോൺഗ്രസ്സ് പ്രസ് പരിപാടിയിൽ തട്ടിപ്പു നടത്തിയ ചിത്രം ഹുവെയിയുടെ ഹാൻഡിലിംഗ് ഉപകരണത്തെ ഹുവാവേ മേറ്റ് എക്സ് എന്ന് വിളിക്കും.

ആദ്യം ഒരു ട്വിറ്റർ ഉപയോക്താവിനെ @ gimme2pm എന്ന പേരിൽ പോസ്റ്റുചെയ്തു, തുടർന്ന് അഗ്രിഗേറ്റർ ലീക്ക് ചെയ്യാൻ കഴിഞ്ഞു > സ്ലാഷ് ലെയ്ക്സ്. ഈ ചിത്രം ലഭിച്ചതെങ്ങനെ എന്ന് ഞങ്ങൾക്ക് അറിയില്ലെങ്കിലും, ചിത്രം ശരിയായി തോന്നുന്നില്ല. നിർമ്മാണ ഗിയറിൽ നിരവധി ആളുകൾ ഡിവൈസ് കളിക്കാൻ ഒരു വലിയ പോസ്റ്റർ ഉയർത്തി കാണിക്കുന്നു. ചിത്രം കുറഞ്ഞ റെസല്യൂഷനാണ്. പോസ്റ്റർ തന്നെ ഫ്ലാറ്റ് ചെയ്യപ്പെടുന്നില്ല, കാരണം ഇത് ഇപ്പോഴും പുരോഗമിക്കുകയാണ്. (മുകളിലേക്ക് നോക്കിയാൽ നിങ്ങൾക്ക് പറയാനാകും). എന്നിരുന്നാലും, “ലോകത്തിലെ ഏറ്റവും വേഗമേറിയ ഫിഗോംഗ് 5 ജി ഫോൺ”, “ഹുവാവേ മേറ്റ് എക്സ്” എന്നിവയടങ്ങുന്ന പാഠം നമുക്ക് തുടർന്നും ഉപയോഗിക്കാം. ഈ ഉപകരണത്തിൽ ഒരു വശത്ത് മൌണ്ട് ചെയ്ത ഫിംഗർപ്രിന്റ് സ്കാനറും ഒരു ട്രിപ്പിൾ ക്യാമറ സെറ്റപ്പും ഉള്ളതായി തോന്നുന്നു. സാംസങ് ഗാലക്സി ഫോൾഡ് ൽ നിന്നും വ്യത്യസ്തമായി, ഹുവാവേ മേറ്റ് എക്സ് എന്നതിന് അത്രമേ തോന്നുന്നില്ല ഒരു കവർ ഡിസ്പ്ലേ. ഞങ്ങൾ ഉടൻ തന്നെ അതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ കേൾക്കുന്നതിനാൽ ഞാൻ ഉപകരണത്തെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ ഊഹക്കച്ചവടങ്ങളിൽ നിന്ന് വിട്ടുനിൽക്കും, എന്നാൽ സാംസങ് സമീപനത്തെ എതിർക്കുന്ന സ്മാർട്ട്ഫോൺ ഹുവാവിയുടെ സമീപനം വിജയിക്കുമോ എന്ന് ഞാൻ മനസിലാക്കുന്നു.

ഉറവിടം: SlashLeaks

ഈ കഥ ചർച്ച ചെയ്യുക

നിങ്ങളുടെ ഇൻബോക്സിലേക്ക് ഇതുപോലുള്ള കൂടുതൽ പോസ്റ്റുകൾ ആവശ്യമുണ്ടോ? ഞങ്ങളുടെ വാർത്താക്കുറിപ്പിലേക്ക് സബ്സ്ക്രൈബ് ചെയ്യാൻ നിങ്ങളുടെ ഇമെയിൽ നൽകുക.