മൈൻ പ്യാർ കിയ – ഇന്ത്യ ടി.വി വാർത്തകളിൽ മോഹൻനി ബാലിനെ സൽമാൻ ഖാനെ സഹായിച്ചത് എങ്ങനെ?

മൈൻ പ്യാർ കിയയിൽ മോഹൻനി ബഹലിനെ വിമർശിക്കാൻ സൽമാൻ ഖാൻ സഹായിച്ചത് ഇതാദ്യമാണ്

സൽമാൻ ഖാൻ ഒരു ഗോഡ്ഫാദർ ആയി മാറുകയാണ്. എന്നാൽ നോട്ട്ബുക്കിൽ മോഹിനി ബഹ്ലിന്റെ മകൾ പ്രണാതനേയും സഹീർ ഇക്ബാലേയും പരിചയപ്പെടുത്തുന്ന സൂപ്പർസ്റ്റാർ സ്ഥാനാർത്ഥിക്ക് അർഹതയുണ്ടെന്ന് പറയുന്നു. സുനിൽ ഷെട്ടിയുടെ മകൾ അഥിയ, ആദിത്യ പഞ്ചോലിയുടെ മകൻ സൂരജ്, അച്ഛൻ മരുമകൾ ആഷു ശർമ, വാർന ഹുസ്സൈൻ തുടങ്ങിയവർ ഈ വർഷത്തെ പ്രവർത്തനങ്ങൾ ആരംഭിച്ചിട്ടുണ്ട്.

“ഞാൻ യോഗ്യരെല്ലാം അർഹിക്കുന്നു, ആരുമല്ല,” സൽമാൻ പറഞ്ഞു “നോട്ട്ബുക്ക്” എന്ന ട്രെയിലർ പുറത്തിറക്കി.

‘പ്രണോറ്റൻ’ സ്ക്രീനിൽ ടെസ്റ്റ് ചെയ്തുകൊണ്ടിരിക്കുകയായിരുന്നു.അവൾ അഭിനയരംഗത്തുണ്ട്.അവൾ നല്ല രീതിയിൽ നൃത്തമാണ്, സഹീറിന് ശരിയായ നടപടിയെടുക്കാൻ കഴിഞ്ഞില്ല.അദ്ദേഹം അഞ്ച് മണിക്കൂറും വീണ്ടും അടുത്ത ദിവസം റീഹർഷും അവൻ ശരിയാണ്, കഠിനാദ്ധ്വാനിയാണ്. ”

തന്റെ അരങ്ങേറ്റത്തെക്കുറിച്ച് അദ്ദേഹത്തിന് ആത്മഭനമില്ലെന്നും നല്ല ജോലി ചെയ്തതായും സഹീർ പറഞ്ഞു.

“ഇന്ന് രാവിലെ എൻറെ ജോലി ലോകത്തെ കാണാൻ പോകുന്നത് എന്റെ ജോലിയാണ്, അവർ എത്രമാത്രം നല്ലതോ ചീത്തയോ ആകുമെന്ന് എനിക്ക് മനസ്സിലാകും, അത് ഞരമ്പുകൾ കവർന്നെടുക്കും, ഞാൻ ഒരു നല്ല ജോലി ചെയ്തതായി വ്യക്തിപരമായി കരുതുന്നു,” അദ്ദേഹം കൂട്ടിച്ചേർത്തു.

ദേശീയ അവാർഡ് നേടുന്ന സംവിധായകൻ നിതിൻ കക്കർ സംവിധാനം ചെയ്ത ഈ ചിത്രം മാർച്ച് 29 ന് പുറത്തിറങ്ങി.

തന്റെ ആദ്യകാലങ്ങളിൽ ഇതേ ജിം ഇടയ്ക്കിടെ മോഹിനും മോഹിനും ഉപയോഗിച്ചുവെന്നും സൽമാൻ പറഞ്ഞു.

“ഒരു ദിവസം ഞാൻ ജോലിയിൽ ആയിരുന്നപ്പോൾ മോനിഷ് വന്ന് എന്റെ വീട്ടിലെത്തിയപ്പോൾ അയാൾ എങ്ങനെയാണ് തളച്ചിടപെടുന്നത് എന്നോട് പറഞ്ഞു, അത് അയാളെ കൂടുതൽ ക്ഷീണിപ്പിക്കുമെന്നും ആ ദൈവം അവനു് ഒരു ഇടവേള നൽകുമെന്നും പറഞ്ഞു. ‘ടെറി ബാഹോൺ മെയിൻ’ എന്ന ചിത്രത്തിൻറെ പ്രകാശനം ബോളിവുഡിലെ ഏറ്റവും ശ്രദ്ധേയമായ ചിത്രമായിരുന്നു.

1989 ലെ ബ്ലാക് ബസ്റ്റർ “മൈൻ പ്യാർ കിയ” എന്ന നോവലിനെ മോശമായി ചിത്രീകരിച്ചതിന് മോഹിനിഷിന്റെ പേര് നിർദേശിച്ചതായി സൂപ്പർസ്റ്റാർ വെളിപ്പെടുത്തി.

“രാജ് ബാബു (രാജ് കുമാർ ബർജ്യ്യ) എന്ന രാജ് ബാബു എന്നയാളാണ് എന്നെ ആദ്യമായി ഒപ്പിട്ടത്, അദ്ദേഹം മരിച്ചുപോയി, ദൈവം തന്റെ ആത്മാവിനെ അനുഗ്രഹിക്കട്ടെ, അങ്ങനെ ഞാൻ രാജ് ബാബുവിനെ കണ്ടുമുട്ടി, ഈ ചിത്രത്തിന് ഒപ്പുവച്ച ഈ ചിത്രത്തിന് നെഗറ്റീവ് ലീഡ് ഉണ്ടായിരുന്നു, അവൻ മോനിഷ് ബഹ്ലിനെ ശ്രമിക്കണം എന്ന് നിർദ്ദേശിച്ചു.

“നൂതൻ ജിവിന്റെ മകൻ എന്ന നിലയിൽ മോഹിനിഷ് ഒരു മോശം കഥാപാത്രത്തെ അവതരിപ്പിക്കാൻ രാജ് ബാബുക്ക് ആകാംക്ഷയുണ്ടായിരുന്നു, പിന്നീട് നതാൻ ജിയെ കാണാൻ പോയി മോബ്നിഷ് ചെയ്യാൻ കഴിയുമെന്ന് രാജ് ബാബുവിനെ ബോധ്യപ്പെടുത്തി,” സൽമാൻ പറഞ്ഞു.

(PTI ഇൻപുട്ടുകൾ ഉപയോഗിച്ച്)

എയർ ഇന്ത്യ ചാനലാണ് ഇന്ത്യ ടിവിയ്ക്ക് സൗജന്യമായി നൽകുന്നത് . നിങ്ങൾ അത് കാണുന്നതിന് പണം നൽകേണ്ടതില്ല. നിങ്ങൾക്ക് സൗജന്യമായി ഇത് കണ്ടില്ലെങ്കിൽ, നിങ്ങളുടെ സേവന ദാതാവുമായി ബന്ധപ്പെടുക.