2022 ഓടെ ഇന്ത്യൻ റെയിൽവേ ഫുൾ ഇലക്ട്രിസിക്സിന്റെ ലക്ഷ്യം നേടുന്നു – എബിബി ഡീൽ – CleanTechnica

എയർ നിലവാരം

ഫെബ്രുവരി 19, 2019-ന് പ്രസിദ്ധീകരിച്ചത് < ഇന്ത്യൻ റെയിൽവേയുമായി 42 ദശലക്ഷം ഡോളർ രൂപയുടെ പുതിയ ട്രെയിൻ ഡീലുമായി എബിബി ഇന്ത്യയിലേക്ക് ഒരുങ്ങുന്നു. നിലവിലുള്ള ഉപകരണങ്ങളുടെ കാര്യക്ഷമത വർദ്ധിപ്പിക്കുന്നതിനും ഇന്ത്യൻ റെയിൽ നെറ്റ്വർക്ക്യുടെ വിശ്വാസ്യത മെച്ചപ്പെടുത്തുന്നതിനുമായി എ.ബി.ബി റെയിൽ ട്രാക്കിൽ മുഴുവൻ ഉപകരണങ്ങളും എത്തിക്കുന്നു. / 2018/10/201605-stadler-rail-abb-switchland-electric-train-2.jpg">

സഞ്ജീവ് ശർമ്മ, മാനേജിംഗ് ഡയറക്ടർ, എബിബി ഇന്ത്യ. ഇന്ത്യൻ റെയിൽവേയുടെ 250 ഓളം ലോക്കോമോട്ടീവുകളുടെ നട്ടെല്ലാണ് എ.ബി.ബിയുടെ ട്രാക്കോൺ യന്ത്രങ്ങൾ. ഈ സംവിധാനം റെയിൽവേ കാര്യക്ഷമത വർധിപ്പിക്കുന്നതിന് സഹായിക്കും. രണ്ട് യാത്രക്കാരും ചരക്ക് ലൈനുകളും ഉപയോഗത്തിലാണ് ഇന്ന്. മൂന്ന് ഘട്ടമായി ഇലക്ട്രിക് ലോക്കോമോട്ടീവുകളിൽ 20 ശതമാനത്തിലേറെയാണ് കമ്പനിയുടെ ഘടകങ്ങൾ. 2022 ആകുമ്പോഴേക്കും ഇന്ത്യൻ റെയിൽവേ പൂർണ വൈദ്യുതീകരണം നടപ്പാക്കാൻ ലക്ഷ്യമിട്ടുള്ളതിനാലാണ് ഈ പുതിയ ഓർഡർ ഉയർന്നുവരുന്നത്. > ഉറവിടം: ABB


ടാഗുകൾ: , ,രചയിതാവിനെക്കുറിച്ച്