മൗലിസിയോ സരിയെ പകരം ചെൽസിയുടെ മാനേജറായി ജിൻഡെയ്ൻ മൂന്ന് വ്യവസ്ഥകൾ രൂപീകരിച്ചു.

Zinedine Zidane ചെൽസി

സെയ്ഡൈൻ സിദെയ്ൻ പുതിയ ചെൽസിയാ ബോസിനെ ആണോ? | ഫോട്ടോ ക്രെഡിറ്റ്: ഐഎൻഎസ്

ചെൽസിയുടെ നിർണായകമായ ഒൻപത് ദിവസത്തെ മത്സരങ്ങളിൽ, നിലവിലെ മാനേജർ മൗറിസിയോ സരിരിയ്ക്ക് പകരം ജിഡെയ്നെതിരായ കിംവദന്തികൾ മൗറീസിയോ സരിരിയാണ്. സ്റ്റാംഫോർഡ് ബ്രിഡ്ജിൽ പ്രീമിയർ ലീഗ് എതിരാളികളായ മാഞ്ചസ്റ്റർ യുണൈറ്റഡിനെതിരെ അഞ്ചാം റൗണ്ട് എഫ്.എ. കപ്പ് മത്സരം സംഘം തയ്യാറായിക്കഴിഞ്ഞു. ബർണെമൌത്ത്, മാഞ്ചസ്റ്റർ സിറ്റി എന്നിവരുടെ തകർപ്പൻ പ്രകടനത്തിന്റെ പിൻബലത്തിൽ ടീമിന് രൂപം നൽകിയിരുന്നു. ഇപ്പോൾ, സീസണിലെ പുതിയ മാനേജറാകാൻ സീഡർ താഴേക്ക് വെടിവെച്ച് മൂന്ന് വ്യവസ്ഥകൾ വ്യക്തമാക്കിയിട്ടുണ്ട്.

സൂര്യൻ, സ്വതന്ത്ര ഏജന്റ്, സിദാൻ അവനെ സ്തമ്ഫൊര്ദ് ബ്രിഡ്ജ് പുതിയ ബോസിനെ ഉണ്ടാക്കുവാൻ ഒരു ലേലം നിവൃത്തി മാറ്റേണ്ട മൂന്ന് ആവശ്യങ്ങൾ പ്രകടിപ്പിച്ചിട്ടുണ്ട്. ക്ലബ്ബ് താരമായ ഏഡൻ ഹസാർഡ് ഒരു ദീർഘകാല കരാറാണ്. ബെൽജിയൻ ഇന്റർനാഷണലിന്റെ സ്ഥിരമായ നിരസിച്ചതിനെത്തുടർന്ന് റയൽ മാഡ്രിഡിനെതിരായ ഒരു നീക്കത്തിനു വിസമ്മതിക്കുന്നതിനെക്കുറിച്ചുള്ള ദീർഘകാല ഊഹങ്ങൾ ഉണ്ടായിട്ടുണ്ട്. അതിനാൽ, ബ്ല്യൂസിൽ ചേരുന്നതിന് മുമ്പ് ക്ലബ്ബുമായി ദീർഘകാല കരാറിൽ ഒപ്പുവയ്ക്കാൻ ചെൽസയെ ഹസാർഡ് ശ്രമിക്കുമെന്ന് സീദൻ ആവശ്യപ്പെടുന്നു.

സിഡ്നെയിലിന്റെ രണ്ടാമത്തെ ആവശ്യകത ട്രാൻസ്ഫർ മാര്ക്കറ്റ് വഴി ചെൽസി ഭാഗത്തെ പുനർനിർമ്മിക്കുന്നതിന് 200 മില്യൺ യൂറോയുടെ ട്രാൻസ്ഫർ ബജറ്റ് ആണ്. ക്ലബ്ബിന്റെ ഡയറക്ടർമാരിൽ ഒരാളായ മരിന ഗ്രാനോവ്സ്കിയയോടൊത്ത് ജോലി ചെയ്യണമെന്ന് ഫ്രഞ്ചുകാരൻ അഭ്യർത്ഥിച്ചിട്ടുണ്ട്.

ലിവർപൂളിനെ കഴിഞ്ഞ മെയ് മാസത്തിൽ ക്ലബ്ബിന്റെ ചാമ്പ്യൻസ് ലീഗിൽ തോൽപ്പിച്ചതിനെത്തുടർന്ന് സീദെയ്ൻ റയൽ മാഡ്രിഡിന്റെ മാനേജരായിരുന്നു. അന്നു മുതൽ, അവൻ ഒരു കുറച്ചു വിശ്രമത്തിലാണ് (മാനേജുമെന്റ് ജ്ഞാനികൾ). 2015 മുതൽ 2018 വരെ തുടർച്ചയായി മൂന്ന് ചാമ്പ്യൻസ് ലീഗിലേക്ക് റയൽ മാഡ്രിഡിനെ നയിച്ചിരുന്ന ലോകകപ്പ് നേടിയ ലെജന്റിൽ ഓഹരികൾ ഉയർന്നതാണ്.

പ്രീമിയർ ലീഗ് പോയന്റ് ടേബിളിൽ ആറാം സ്ഥാനത്തായിരുന്ന ക്ലബ്ബ് സിഡ്നെയ്നെ പോലെ ഒരു മികച്ച സാധ്യത നേടിയെടുക്കാനുള്ള സമയമാണ് ചെൽസി. 26 മൽസരങ്ങളിൽ നിന്ന് 50 പോയിന്റുമായി ആറാം സ്ഥാനത്തേക്ക് പിന്തള്ളപ്പെട്ട ബ്ലൂസ് നാലാം സ്ഥാനത്തെത്തി. മാഞ്ചസ്റ്റർ യുണൈറ്റഡിനു പിന്നിൽ ഒരു പോയിന്റ് മാത്രമാണ്. ആഴ്സണലിന്റെ ക്വാർട്ടർ ഡിറീറിയേഴ്സിൽ യഥാക്രമം നാലാം സ്ഥാനത്തും അഞ്ചാം സ്ഥാനത്തുമാണ്.