ധനുഷ് ആരാധകർക്ക് നല്ല വാർത്ത, ഏനായി നോകി പേയാം തോട്ട ഒടുവിൽ റിലീസ് ചെയ്ത തീയതി – ടൈം നൗ

എല്ലാ വിശദാംശങ്ങളും ഇവിടെയുണ്ട്

എല്ലാ വിശദാംശങ്ങളും ഇവിടെയുണ്ട്

രാജ്യത്ത് ഇതുവരെ കണ്ടിട്ടുള്ള ഏറ്റവും മികച്ച പ്രകടനം നടത്തുന്ന താരമാണ് ധനുഷ്. ഒരു റൊമാന്റിക് സീനിൽ നിന്ന് ഒരു ആക്ഷൻ നിയോഗിക്കപ്പെട്ട റോളിലേക്ക്, ധനുഷിനും മറ്റും പാസാഷിനോ ശൈലിയോ ഒന്നുമല്ല. അഭിനയരംഗത്ത് ഒരു മാജിക്ക് ശേഷം, ബോളിവുഡിലെ ബോളിവുഡിലെ അരങ്ങേറ്റം ആനാദ് എൽ റായിയുടെ രഞ്ജാനയോടൊപ്പം. മറ്റൊരു ഹിന്ദി ഫിലിമിൽ നമ്മൾ കണ്ടില്ലെങ്കിലും നടൻ തെന്നിന്ത്യൻ സിനിമാ വ്യവസായത്തിൽ ഒരു ഹിറ്റ് നടത്താൻ തിരക്കിലാണ്. മോളിവുഡിലെ മാരി 2 വെള്ളിയാഴ്ചയാണ് വെള്ളി നിറയുന്നത്.

എന്നാൽ ധനുഷ് ആരാധകർക്ക്, ഇയ്യി നോക്കി പായം തോട്ടയുടെ റിലീസ് ആണ്, അത് ആരാധകർക്ക് ഒരു അപ്ഡേറ്റ് ലഭിക്കാൻ ആകാംക്ഷയോടെ കാത്തിരിക്കുകയാണ്. സെൻസർ ബോർഡിന്റെ അംഗീകാരം ലഭിച്ചിരിക്കുകയാണ് ഈ ചിത്രത്തിന്റെ നിർമ്മാതാവ്. നിർമ്മാതാവ് എഴുതി, ” # ENPTUpdateസെന്സറിനു വേണ്ടിയുള്ള എല്ലാ സെറ്റുകളും ഒന്നോ രണ്ടോ ദിവസം ചെയ്യണം, തീർച്ചയായും * WAIT * വിലമതിക്കും, നിങ്ങളുടെ * ക്ഷമയ്ക്ക് എല്ലാവർക്കും നന്ദി”

രണ്ടുതവണ റിലീസ് ചെയ്യാനുള്ള ധനുഷ് ആരാധകരെ പോലെ മരി 2 എന്ന ചിത്രത്തിന് ശേഷം എണൈ നോകി പയ്യും തോട്ടയെ കൂടാതെ ധനുഷ് അടുത്ത ചിത്രമായ അസുരൻ എന്ന ചിത്രത്തിന്റെ ഷൂട്ടിംഗ് തിരക്കിലാണ്. ഇന്റർനെറ്റിനെ തകർത്തെറിയുന്ന ആദ്യ കാഴ്ചയിൽ നമുക്ക് വലിയ സ്ക്രീനിൽ വ്യത്യാസമുള്ള നക്ഷത്രത്തെ കാണാൻ കാത്തിരിക്കാനാവില്ല.

മേഘ് ആകാശ് മുഖ്യകഥാപാത്രമായ ഗൗതം മേനോൻ സംവിധാനം ചെയ്യുന്നതും സംവിധാനം ചെയ്യുന്നതും സംവിധാനം ചെയ്യുന്നതും റൊമാന്റിക് ത്രില്ലറാണ്. ഇവിടെത്തന്നെ നിൽക്കുക.

ഹോളിവുഡ് വിനോദവും വാർത്തയും മികച്ച രീതിയിൽ നിങ്ങളുടെ ടിവി കാണൽ അനുഭവം പൂർത്തിയാക്കുക. ടേംസ് മാന് പാക്കിനു വേണ്ടി കേബിൾ ആൻഡ് ഡി.ടി.എച്ച് ദാതാവിനെ ചോദിക്കുക. കൂടുതൽ അറിയുക