ഒരു Google അക്കൗണ്ട് – Xda ഡവലപ്പർമാർക്ക് സൈൻ ഇൻ ചെയ്യുന്നതിന് മുമ്പ് Google Play മുൻഗണനാടിസ്ഥാനത്തിലുള്ള പുതിയ അപ്ലിക്കേഷനുകൾ അപ്ഡേറ്റ് ചെയ്യുന്നതായി പരിശോധിക്കും

സിസ്റ്റം എങ്ങനെ പ്രവർത്തിക്കുമെന്നതിൽ അപ്ലിക്കേഷനുകൾക്ക് വലിയ പങ്കുണ്ട്. മിക്കപ്പോഴും, Play സേവനങ്ങളിലേക്കോ തിരയൽ ലോഞ്ചിലേക്കോ അപ്ഡേറ്റുകൾ Google ലോഞ്ചർ മുതൽ ആരംഭിക്കുന്ന ധാരാളം കാര്യങ്ങൾ മാറ്റുകയും സുരക്ഷാ പ്രശ്നമുണ്ടാക്കുന്നത് അവസാനിപ്പിക്കുകയും ചെയ്യും. അതിനാലാണ് ഞങ്ങളുടെ ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്ത എല്ലാ ആപ്ലിക്കേഷനുകളും ഏറ്റവും പുതിയ പതിപ്പുകളിലേക്ക് അപ്ഡേറ്റ് ചെയ്യാൻ കഴിയുന്നത്. മാത്രമല്ല, മെച്ചപ്പെട്ടതും മെച്ചപ്പെട്ടതുമായ സവിശേഷതകളും വിശ്വാസ്യതയും വാഗ്ദാനം ചെയ്യാൻ മാത്രമല്ല, ഞങ്ങളുടെ സുരക്ഷ ഉറപ്പാക്കുകയും ചെയ്യുന്നു. സിസ്റ്റം അപ്ലിക്കേഷനുകൾക്കുള്ള അപ്ഡേറ്റ് പ്രോസസ്സ് എളുപ്പമാക്കുന്നതിന് അടുത്ത ഘട്ടം സ്വീകരിക്കുന്നതിനെക്കുറിച്ച് Google ചിന്തിച്ചു. അടുത്ത കുറച്ച് മാസങ്ങളിൽ Google അക്കൗണ്ട് കൂടാതെ ഉപകരണങ്ങളിൽ മുൻകൂറായി ലോഡുചെയ്ത അപ്ലിക്കേഷനുകൾക്കായുള്ള ടെസ്റ്റ് അപ്ഡേറ്റുകൾ Google ആരംഭിക്കും.

Android Lollipop (API 21) അല്ലെങ്കിൽ അതിലധികമുള്ള ഉപകരണങ്ങളിൽ, നിങ്ങളുടെ Google അക്കൗണ്ട് ഉപയോഗിച്ച് നിങ്ങൾ സൈൻ ഇൻ ചെയ്തിട്ടില്ലെങ്കിൽപ്പോലും അപ്ലിക്കേഷനുകൾ അപ്ഡേറ്റുചെയ്യുമെന്ന് Google- ൽ നിന്നുള്ള ഒരു ഇമെയിൽ ഡവലപ്പർമാർ ലഭിക്കാൻ തുടങ്ങി. ഉപയോക്താക്കൾക്ക് എപ്പോൾ വേണമെങ്കിലും ഫീച്ചർ എടുക്കാൻ സാധിക്കും, പക്ഷെ അത് ചെയ്യാൻ ആരെങ്കിലും ആഗ്രഹിക്കുന്നതിൽ ഞാൻ സത്യസന്ധമായി കാണുന്നില്ല. ഡവലപ്പർമാരിലെ ഭൂരിഭാഗവും ഇതിനകം API 21 പതിപ്പ് അല്ലെങ്കിൽ അതിലധികമോ ടാർഗെറ്റുചെയ്യുന്നു, അതിനാലാണ് അവർക്ക് കൂടുതൽ മാറ്റങ്ങൾ വരുത്തേണ്ടതില്ല.

പ്രീലോഡ് ചെയ്ത അപ്ലിക്കേഷനുകൾക്കുള്ള സ്വയം അപ്ഡേറ്റ് ഫീച്ചർ # ആഡ്രോയിഡ് Lollipop (API 21) അല്ലെങ്കിൽ അതിന് മുകളിലുള്ള ഉപകരണങ്ങളിൽ ഉടൻ വരുന്നു. pic.twitter.com/KR84oVWGYYy

– പ്രണവ് പാണ്ഡേ (പരനപാണ്ഡെദേവ്) ഫെബ്രുവരി 15, 2019

ഉപയോക്താക്കളുടെ സുരക്ഷ മെച്ചപ്പെടുത്തുന്നതിന് ഗൂഗിൾ പ്ലേ സ്റ്റോർ പുതിയതായി ചേർക്കുന്നു. നിങ്ങൾ ഉപയോഗിക്കുന്ന അപ്ലിക്കേഷനുകളിൽ നിങ്ങൾക്ക് മികച്ച അനുഭവം നൽകാൻ അത് ലക്ഷ്യമിടുന്നു. Xda അംഗീകൃത ഡെവലപ്പർ ഫ്യൂസണും Google- ൽ നിന്നുള്ള ഇമെയിൽ ലഭിച്ചു, അത് ഉപകരണങ്ങളിൽ മുൻകൂട്ടി ഇൻസ്റ്റാളുചെയ്തിരിക്കുന്ന ഡെവലപ്പർമാർക്ക് അയയ്ക്കുന്നതാണ്. എല്ലായ്പ്പോഴുമെന്നപോലെ, ഗൂഗിൾ ക്രമാനുഗതമായ റോൾഔട്ട് വഴിയിലേക്കാണ് പോകുന്നത്. ഫീച്ചറിൽ നിന്നും ഒഴിവാക്കുന്നതെങ്ങനെ എന്ന് ഞങ്ങൾക്കറിയില്ല: ഉപകരണം അല്ലെങ്കിൽ ഡവലപ്പർ കൺസോളിൽ നിന്ന്.

നിങ്ങളുടെ ഇൻബോക്സിലേക്ക് ഇതുപോലുള്ള കൂടുതൽ പോസ്റ്റുകൾ ആവശ്യമുണ്ടോ? ഞങ്ങളുടെ വാർത്താക്കുറിപ്പിലേക്ക് സബ്സ്ക്രൈബ് ചെയ്യാൻ നിങ്ങളുടെ ഇമെയിൽ നൽകുക.