OnePlus 'സ്നാപ്ഡ്രാഗൺ 855 5 ജി ഫോൺ ആയിരിക്കാം – $ 300 കൂടുതൽ ചെലവേറിയത് – Xda- ഡവലപ്പർമാർ

ക്വാൽകോം സ്നാപ്ഡ്രാഗൺ ടെക് സമിറ്റ് 2018 നിലവിൽ ഹവായിയിലാണ്. ക്വാൽകോം മുതൽ ക്വാൽകോം സ്നാപ്ഡ്രാഗൺ 855 വരെയുള്ള ഏറ്റവും പുതിയ പ്രോസസ്സർ റിലീസിന് ഈ ആതിഥേയർ ഹോസ്റ്റ് ആക്കിയിട്ടുണ്ട് . കൂടാതെ മൊബൈൽ നെറ്റ്വർക്ക് കണക്ടിവിറ്റി ഭാവിയിൽ അടുത്ത ഘട്ടത്തെക്കുറിച്ചുള്ള കൃത്യമായ വിവരങ്ങളും – 5 ജി. ക്വാൽകോം സ്നാപ്ഡ്രാഗൺ X50 മോഡുമായി പൊരുത്തപ്പെടുന്നതിനാൽ, സ്നാപ്ഡ്രാഗൺ 855 5G- ന് തയ്യാറെടുക്കുന്നു, കഴിഞ്ഞ വർഷം കഴിഞ്ഞതിനേക്കാൾ 5G വളരെ യാഥാർത്ഥ്യമാണ്.

ടെക്നോളജി സമ്മിറ്റിൽ, OnePlus സിഇഒ പീറ്റ് ലൗ, ഒരു സ്മാപ്പ്ഡ്രാഗൺ 855 SoC അവതരിപ്പിക്കുന്ന ആദ്യത്തെ ഫ്ളാഗ്ഷിപ്പ് സ്മാർട്ട്ഫോണിന്റെതാണ് . 2019 ൽ 5 ജി ശേഷിയുള്ള ഒരു ഫോണുമായി കമ്പനി പ്രവർത്തിക്കുമെന്ന് നേരത്തെ വൺ പോൾസ് അറിയിച്ചിരുന്നു. എന്നാൽ ചൈനീസ് OEM പിന്നീട് OnePlus 7 (അതിനെ വിളിച്ചിട്ടുണ്ടെങ്കിൽ) OEM ൽ നിന്ന് ആദ്യ 5 ജി ഫോൺ ആയിരിക്കില്ല എന്ന് വ്യക്തമാക്കുകയും ചെയ്തു .

സമാന്തരമായി 4 ജി ഫോണുകളിലും നിലവിലുള്ള 4 ജി ഫോണുകളിലും കമ്പനി പ്രവർത്തിക്കുന്നുണ്ടെന്ന് ശ്രീ പറഞ്ഞു. എന്നിരുന്നാലും മിസ്റ്റർ ലോയും പുതിയ 5 ജി ഫോണും 200 ഡോളർ ചിലവ് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു.

” ഒരുപാട് കാര്യങ്ങൾ പ്രത്യേകം പരിഗണനകളിലാണെങ്കിലും അത് അറിയാൻ ബുദ്ധിമുട്ടാണ്, പക്ഷേ ഇത് ഏകദേശം $ 200- $ 300- ൽ കൂടുതൽ ആയിരിക്കുമെന്നാണ്.

ഒരു പ്ലസ് 5G ഫോണാണ് വിലയെ ആശ്രയിക്കുന്നത്. ലൗ തന്റെ ഉപഭോക്താക്കൾ അത് ആവശ്യപ്പെടുന്നതായി വിശ്വസിക്കുന്നു, അതിനാൽ തന്നെ അത് പുറത്തു കൊണ്ടുപോകേണ്ടത് പ്രധാനമാണ്, അതിനാൽ എൻജിനീയർമാർ 5G ന്റെ സൂക്ഷ്മപരിശീലനത്തിലൂടെ പ്രവർത്തിക്കാൻ തുടങ്ങും. ഫോണുകൾ. 5 ജി അതിന്റെ സ്വന്തം വെല്ലുവിളികളെ അവതരിപ്പിക്കുന്നു, അതിനാൽ കഴിയുന്നത്ര വേഗത്തിൽ സാങ്കേതികവിദ്യ മനസിലാക്കുന്നതിന് ഇത് അനിവാര്യമാകും.

4G ന് ഉള്ളതിനേക്കാൾ 5G ഉപയോഗിച്ച് ഒരു കാറിനറിൽ നിന്ന് മറ്റൊന്നിലേക്ക് ഫോൺ കൊണ്ടുവരാൻ ഇത് കൂടുതൽ ബുദ്ധിമുട്ടായിരിക്കും എന്ന് ലൗ പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു. കൂടാതെ, ലോകത്തെ വിവിധ കാരിയറുകളെ മൂടി വെക്കാനുള്ള ഒരു പരിഹാരവും കമ്പനി ഇതുവരെ കണ്ടില്ല. 5 ജി നെറ്റ് വർക്കിലെ സബ് -6 സ്പെക്ട്രത്തിൽ നിലവിൽ OnePlus ശ്രദ്ധ കേന്ദ്രീകരിക്കുന്നു, വളരെ വേഗമേറിയ 5 ജി സ്പീഡ് ലഭ്യമാണെങ്കിലും, കൂടുതൽ വിപുലമായ കവറേജ് പ്രദേശവും ലഭ്യമാണ്. AT & T, വെറൈസൺ അമേരിക്കയിൽ ഫോക്കസ് ചെയ്യുന്ന മില്ലീമീറ്റർ തരംഗങ്ങൾക്ക് നേരെ, വേഗതയേറിയ വേഗത്തിലുള്ളതും എന്നാൽ താഴ്ന്ന കവറേജും വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു – അങ്ങനെ വിവിധ ഫോൺ ഡിസൈനുകൾ ആവശ്യമായി വരുന്നത് ഒന്നിലധികം ആന്റിനകളെ സംയോജിപ്പിക്കാൻ കഴിയും. ഇപ്പോൾ, മിസ്റ്റർ ലു അത് ഒരു നല്ല പയ്യൻ 5 ജി ഉപകരണം സാധ്യമല്ല അസാധ്യമാണ് വിശ്വസിക്കുന്നു.

2019 ൽ 5G തീർച്ചയായും ഞങ്ങളുടെ പോക്കറ്റുകളിലേക്ക് വരുന്നു, ശരാശരി ഉപഭോക്താവ് യഥാർഥത്തിൽ പ്രതീക്ഷിക്കുന്ന വിലയേറിയ ടെക്നോളജിക്കായി ആകർഷിക്കപ്പെടുമ്പോൾ ചോദ്യം തുടരുന്നു. ആദ്യ തലമുറ 5 ജി ഉത്പന്നങ്ങൾ ശരാശരി ഉപഭോക്താവിനെ ആകർഷിക്കാൻ സാധ്യതയില്ല. 5G ഫോണുകൾ എല്ലാവർക്കുമായി എല്ലാവർക്കും ശുപാർശ ചെയ്യാൻ തുടങ്ങുന്നതിന് മുമ്പ് ഞങ്ങൾ വർഷാവർഷം പ്രായപൂർത്തിയായവർക്കായി കാത്തിരിക്കേണ്ടതുണ്ട്.


ഉറവിടം: TheVerge

നിങ്ങളുടെ ഇൻബോക്സിലേക്ക് ഇതുപോലുള്ള കൂടുതൽ പോസ്റ്റുകൾ ആവശ്യമുണ്ടോ? ഞങ്ങളുടെ വാർത്താക്കുറിപ്പിലേക്ക് സബ്സ്ക്രൈബ് ചെയ്യാൻ നിങ്ങളുടെ ഇമെയിൽ നൽകുക.