2.0 ബോക്സ് ഓഫീസ് ശേഖരണം ദിവസം: അക്ഷയ് കുമാറിന്റെ ചിത്രം 132 കോടി! എല്ലാ സെറ്റുകളും അദ്ദേഹത്തിന്റെ ഏറ്റവും ഉയർന്ന നേട്ടം – ടൈംസ് നൗ

അക്ഷയ് 2.0 ന്റെ 7 ബോക്സ് ഓഫീസ് ശേഖരം പരിശോധിക്കുക

അക്ഷയ് 2.0 ന്റെ 7 ബോക്സ് ഓഫീസ് ശേഖരം പരിശോധിക്കുക

വെറും 7 ദിവസങ്ങളിൽ, രജനീകാന്ത് അക്ഷയ് കുമാർ നായകനായ 2.0 ലോകവ്യാപകമായി ബോക്സ് ഓഫീസിൽ 500 കോടി അധികം ചെയ്തിരിക്കുന്നു. ഒരു ദിവസം രണ്ടോ അതിലധികമോ സിനിമകളിൽ ഏറ്റവുമധികം പ്രതിഫലം വാരിക്കൂട്ടിയ ഇന്ത്യൻ സിനിമകളിൽ ഒന്നായിരിക്കും. ബോളിവുഡ് സർക്യൂട്ടുകളിൽ 2.0 , ഹിന്ദി പതിപ്പിന്റെ ആഭ്യന്തര ബിസിനസ്സിനെക്കുറിച്ച് സംസാരിക്കുന്നു. വാരാന്ത്യത്തിൽ തെക്കൻ മാർക്കറ്റ് ഒരു ബിറ്റ് താഴേക്കിറങ്ങിയപ്പോൾ, വിമർശകരുടെ മിശ്രിതമായ നിരൂപണങ്ങളും ഒടുവിൽ അത് ഡബ്ബ് ചെയ്ത ഒരു സിനിമയാണെന്നതും ഹിന്ദിയിൽ ശക്തമായിരിക്കുന്നു.

2.0 രൂപ 132 കോടി രൂപയുടെ 7-ദിവസത്തെ മൊത്തം അതിന്റെ ദിവസം 7 ന് 9.50 കോടി. അക്ഷയ് കുമാറിന്റെ ഏറ്റവും കൂടുതൽ സമ്പാദ്യം ടോക്ക് എറ്റ് – ഏക് പ്രേംകഥയാണ് – 134.22 കോടിയാണ്. 2.0 ഉം ആ റെക്കോർഡും തകരാറിലാകും. അതായത് 8 ദിവസംകൊണ്ട്, 2.0 അക്ഷയ് കുമാറിന്റെ ഏറ്റവും കൂടുതൽ സമ്പാദ്യം നേടിയ ചിത്രമായിരിക്കും. ബോക്സ് ഓഫീസിൽ പ്രകടനം നടത്തുന്ന രീതിയാണ് ഇത്. 2.0 ഡബ്ല്യു സെഞ്ച്വറികൾ ബോക്സോഫീസിൽ തകർക്കാനാണ് ഉദ്ദേശിക്കുന്നത്. ഒടുവിൽ അക്ഷയ് 200 കോടി ക്ലബിലേക്ക് പ്രവേശിക്കും. രജനികാന്തിന്റെ 2.0 കോടീശ്വരൻ ചേരുകയും ചെയ്തു. ഏഴു ദിവസത്തിനുള്ളിൽ 500 കോടി ക്ലബിലേക്ക് ലോകമെമ്പാടുമുള്ള ബോക്സ് ഓഫീസിൽ പ്രവേശിക്കുന്നു

2.0 ത്തിന്റെ ശക്തമായ ബിസിനസ്സിനെക്കുറിച്ച് ട്രേഡ് അനലിസ്റ്റ് ടാരൻ ആദർശ് എഴുതി: “# 2Point0 അതിന്റെ വിജയത്തെ തുടരുന്നു … ആഴ്ചയിൽ 20.25 കോടി രൂപ, ശനിയാഴ്ച 18 കോടി, ശനിയാഴ്ച 25 കോടി, സൺ 34 കോടി , 13.75 കോടി, ചൊവ്വാസ് 11.50 കോടി, ബുധൻ 9.50 കോടി ആകെ ഇന്ത്യ: ₹ 132 കോടി ഇന്ത്യ ശ്രദ്ധിക്കുക: കുറിപ്പ്: ഹിന്ദി പതിപ്പുകൾ.

അദ്ദേഹം റെക്കോർഡ് ചെയ്യുകയും, 2.0 എണ്ണം ഇതുവരെ തകർക്കുകയും ചെയ്തു. # 2Point0 പുതിയ ബഞ്ച്മാർക്കറ്റുകൾ സജ്ജീകരിക്കുന്നു. * ബഹാബുലിയിലെ ആദ്യ ലൈഫ് ബിസ് * എന്ന സിനിമയെ മറികടന്ന് ഹിന്ദി ഡബ്ബ് ചെയ്ത ചിത്രം * രജനീകാന്തിന്റെ ഏറ്റവും കൂടുതൽ സമ്പാദ്യം നേടിയ ചിത്രം. അക്ഷയ് കുമാറിന്റെ ഏറ്റവുമുയർന്ന ചിത്രം ഒത്തുചേർന്നു [ഹിന്ദി ദിനത്തിൽ]. കൂടാതെ വായിച്ചു: BO അപ്ഡേറ്റ്: വെറും 6 ദിവസങ്ങളിൽ, രജനീകാന്ത് 2.0 മിടിപ്പ് പ്രഭാസ് ‘കരാറുറപ്പിച്ച യുടെ ആകെ: ആരംഭം

വിനോദം, ഫാഷൻ, ലൈഫ്സ്റ്റൈൽ എന്നിവയുടെ ഏറ്റവും പുതിയ അപ്ഡേറ്റുകൾക്കായി ZoomTV.com- ലേക്ക് തുടരുക.