സോഫിയ ടർണർ, ജോ ജോനാസ് പ്രതികരിച്ചത് പോലെ പ്രിയങ്ക ചോപ്ര പ്രതികരിച്ച ലേഖനം – ഹിന്ദുസ്ഥാൻ ടൈംസ്

പ്രിയങ്ക ചോപ്രയും നിക്ക് ജോനസും ഡിസംബർ ഒന്നിന് ജോധ്പുർ ഉമാദ് ഭവനിൽ വിവാഹിതരായി. ദശലക്ഷക്കണക്കിന് ആരാധകരെ സ്നേഹിക്കുന്ന കല്യാണം, ‘ബ്രാൻഡ് വിലപിടിപ്പുള്ള’ ഒരാളായി കുറച്ചുകൂടി കടുത്ത പ്രതികരണങ്ങൾ നേടി. ന്യൂയോർക്ക് ടൈംസിൽ പ്രസിദ്ധീകരിച്ച ഒരു ലേഖനം പ്രിയങ്ക-നിക്ക് യൂണിയനെ സംബന്ധിച്ചിടത്തോളം വ്യാപകമായ വിധത്തിൽ അപലപിച്ചിരുന്നു .

ഇത്തരമൊരു ‘റാൻഡം’ കാര്യങ്ങളിൽ പ്രതികരിക്കണമെന്ന് പ്രിയങ്ക ആവശ്യപ്പെട്ടതായി പ്രിയങ്ക വാർത്താ സമ്മേളനത്തിൽ പറഞ്ഞു. ഹിന്ദുസ്ഥാൻ ടൈംസിനോട് സംസാരിക്കുകയായിരുന്നു അവർ. “ഞാൻ പ്രതികരിക്കാനോ അഭിപ്രായം പറയാനോ ആഗ്രഹിക്കുന്നില്ല. എന്റെ സ്ട്രാറ്റോഫിയറിലുമില്ല. ഈ നിമിഷത്തെ സന്തോഷകരമായ സ്ഥലത്താണ് ഞാൻ. ഇത്തരത്തിലുള്ള ക്രമരഹിതമായ കാര്യങ്ങൾ അതിനെ അസ്വസ്ഥപ്പെടുത്തുന്നില്ല. ”

@ TheCut , @priyankachopra എന്ന വാക്കിനെ കുറിച്ച് “നികൃഷ്ടമായ, നെഗറ്റീവ്” കഥയെക്കുറിച്ച്: ഞാൻ പ്രതികരിക്കാനോ അഭിപ്രായമിടാനോ പോലും ആഗ്രഹിക്കുന്നില്ല. എന്റെ സ്ട്രാറ്റോഫിയറിലുമില്ല. ഈ നിമിഷത്തെ സന്തോഷകരമായ സ്ഥലത്താണ് ഞാൻ. ഇത്തരത്തിലുള്ള ക്രമരഹിതമായ കാര്യങ്ങൾ അതിനെ അസ്വസ്ഥപ്പെടുത്തുന്നില്ല ”

– സോണൽ കൽറ (@ സൗവലാൽ) ഡിസംബർ 5, 2018

എന്നാൽ, ഈ ലേഖനത്തിൽ അത്തരത്തിലുള്ള കോറസ് കൂട്ടിച്ചേർത്തവരിൽ ഒരാൾ ജോ ജോനാസും ഗെയിംസ് ഓഫ് ത്രൺസ് സ്റ്റാർ, സോഫി ടർണറുമാണ്.

Twitter- ൽ പങ്കെടുത്ത് ജോ എഴുതി: “ഇത് വെറുപ്പുളവാക്കുന്നതാണ്. അത്തരം ചീത്ത വാക്കുകൾ ആരെങ്കിലും എഴുതുകയാണെങ്കിൽ ലജ്ജണം വേണം. നിക്ക് & പ്രിയ ഉണ്ട് മനോഹരമായ സ്നേഹം. നന്ദി, അടുത്തത്. ”

ഇത് വെറുപ്പുളവാക്കുന്നതാണ്. അത്തരം ചീത്ത വാക്കുകൾ ആരെങ്കിലും എഴുതുകയാണെങ്കിൽ ലജ്ജണം വേണം. നിക്ക് & പ്രിയ ഉണ്ട് മനോഹരമായ സ്നേഹം. നന്ദി, അടുത്തത്. https://t.co/G3hvXmhm9O

– ജോജോനസ് (@joejonas) ഡിസംബർ 5, 2018

സോഫിയിലും അതേ വാക്കിനു ശേഷം ഇങ്ങനെ എഴുതി: “ഇത് വളരെയധികം അനുചിതവും തികച്ചും വെറുപ്പുമാണ്. അത്തരമൊരു കാളകളെ കളിക്കാൻ ഒരു പ്ലാറ്റ്ഫോം കട്ട് നൽകുമെന്നതിൽ നിരാശയാണ്. ”

ഇത് വളരെയധികം ഉചിതവും വെറുപ്പുളവാക്കുന്നതുമാണ്. അത്തരം ആളിനെ കബളിപ്പിക്കാൻ ഒരു പ്ലാറ്റ്ഫോം കട്ട് നൽകുമെന്നതിൽ നിരാശയായിരുന്നു. https://t.co/iYKaifKJP6

– സോഫി ടർണർ (സോഫി ടി.ടി) ഡിസംബർ 5, 2018

ഈ യൂണിയൻ ലേഖനത്തിൽ മോശം പ്രതികരണമായിരുന്നു TheCut ലേഖനം: പ്രിയങ്ക ഒരു “ആഗോള അഴിമതി കലാകാരൻ”. ഹോളിവുഡിലെ ഏറ്റവും പുതിയ ചിത്രമായ ‘ഇറ്റ് വുമിയ’ എന്ന ചിത്രത്തിലൂടെ നിക്ക് അന്വേഷണത്തിനായി കാത്തിരിക്കുകയാണ്. അമേരിക്കൻ ഗായകൻ നേരത്തേ ജീവൻവാകട്ടെ.

ഹോളിവുഡിലെ ഏറ്റവും പുതിയ വുമണിയുമായി നിക്കിനെ നഗ്നചിത്രത്തിലേക്ക് ക്ഷണിച്ചു. പകരം, ലോക കുംഭകോണത്തിലെ ജീവപര്യന്തം തടവിനുനേരെ പ്രത്യക്ഷപ്പെടുകയും ചെയ്തു.

ഒരു പ്രസിദ്ധീകരണത്തിന്, “അവർ ഉണ്ടാക്കുന്ന എന്തു സ്ത്രീകളെ കാണിക്കുന്നു” എന്നതിന് @ TheCut ന് ഉത്തരം നൽകാൻ ധാരാളം ഉണ്ട്. @ പ്രയാങ്കചോപ്രയുടെ ലേഖനം സെക്സിസ്റ്റ്, വംശീയവും വെറുപ്പുളവാക്കുന്നതുമായിരുന്നു. അത് വളരെ സങ്കടകരമായ ഒരു സ്ത്രീ എഴുതിയിരിക്കുന്നു. അതു അസൂയയും കയ്പും കായ്ക്കുകയും ചെയ്യുന്നു. നിന്നെ ഞാൻ പരിഹസിക്കുന്നു ! https://t.co/bmbbX7LrAT

– സോനം കെ. അഹൂജ (@ സണ്ണാമകടം) ഡിസംബർ 5, 2018

@ TheCutപ്രൈയാങ്കാചോബ്ര എന്ന അസാധാരണമായ മോശം രചന, വംശീയവും ന്യായപാതകവുമായ ഭാഗം കാണുക . ഉപനിധി മറയ്ക്കൂ, അത്തരം വഞ്ചനാപരമായ, ഭീകരമായ കടന്നുകയറ്റത്തെ പ്രസിദ്ധീകരിക്കാൻ അനുവദിക്കുന്ന മുൻപേ എഡിറ്റർമാർ കഷണം പാടില്ലേ? ഇതിനിടയിൽ, @ പ്രയാങ്കചോറോയ്ക്ക് കൂടുതൽ ശക്തി.

– ജെ (@ ജിത്തിശായില) ഡിസംബർ 5, 2018

ഒരുപാട് ഓൺലൈൻ ഫ്ലേക്കിനേ അവശേഷിക്കുന്നുണ്ടാകൂ. ‘ട്വിറ്റർ’ എന്ന പേരിലാണ് ട്വിറ്റർ ഇറക്കിയത്. “സെക്സിസ്റ്റ്”, “വംശീയത” തുടങ്ങിയവ “വിധിപ്രസ്താവന” പിന്നീട് ലേഖനം എടുത്തുമാറ്റി. അവരുടെ നിലവാരങ്ങൾ പാലിക്കാത്തതിനാൽ ലേഖനം നീക്കം ചെയ്തതായി പേജിലെ എഡിറ്ററുടെ കുറിപ്പിൽ പറയുന്നു. അവർ ക്ഷമ ചോദിക്കുന്നു.

കട്ട് വായിക്കുന്നതിലെ ഒരു കുറിപ്പ് : “കഴിഞ്ഞ രാത്രി, കട്ട്, നിക്ക് ജോണാസ്, പ്രിയങ്ക ചോപ്രയുടെ ബന്ധത്തെക്കുറിച്ച് ഒരു പോസ്റ്റ് പ്രസിദ്ധീകരിച്ചു. അവരുടെ കോപം പ്രകടിപ്പിക്കുന്ന വായനക്കാരിൽ നിന്ന് ഡസൻ കണക്കിന് സന്ദേശങ്ങൾ ഞങ്ങൾക്ക് ലഭിച്ചു. ഞങ്ങൾ പറയുന്നത് നിങ്ങൾ കേൾക്കുന്നുവെന്ന് ഞങ്ങൾ മനസിലാക്കുന്നു, ഞങ്ങൾ ഖേദിക്കുന്നു. മുഴുവൻ ഭാഗവും മാർക്ക് നഷ്ടപ്പെടുത്തി. മനുഷ്യരുടെ പിഴവുകളും ന്യായവിധിയുമായതിനേക്കാൾ നല്ല ഒരു വിശദീകരണം ഇതിനുണ്ടായിരുന്നില്ല. ഇത് ഒരു കുഴപ്പമാണ്. വായനക്കാരുമായി പ്രിയങ്കയും നിക്കിനോടും ഞങ്ങൾ ക്ഷമ ചോദിക്കുന്നു. ”

കൂടുതൽ കൂടുതൽ @ htshowbiz പിന്തുടരുക

ആദ്യം പ്രസിദ്ധീകരിച്ചത്: ഡിസംബർ 06, 2018 09:42 IST