സാംസങ് ഗാലക്സി നോട്ട് 9 പ്രകടനത്തിൽ ഒത്തുതീർപ്പില്ല, സോയാചിക്സോ

ഈ പോസ്റ്റ് നിങ്ങൾക്ക് സാംസങ് മലേഷ്യ കൊണ്ടുവരുന്നു

പവർ ഉപയോക്താക്കളെ ഒരു കാരണം കാരണം വൈദ്യുതി ഉപയോക്താക്കളെന്നാണ് വിളിക്കുന്നത്. അവർ ഏറ്റവും മികച്ചത് ആവശ്യപ്പെടുന്നു. അവർ ഓരോ ദിവസവും ശക്തിയും വിട്ടുവീഴ്ച്ചയില്ലായ്മ പ്രകടനവും ആവശ്യമാണ്, മാത്രമല്ല ഓരോ സ്മാർട്ട്ഫോണിനും നൽകാൻ കഴിയുന്ന ഒന്നല്ല.

ഭാഗ്യവശാൽ, സാംസങ് ഗാലക്സി നോട്ട്9 മറ്റെല്ലാ സ്മാർട്ട്ഫോൺ പോലെ അല്ല. ഉപയോക്താക്കൾക്ക് അവർക്കാവശ്യമുള്ളത് കൃത്യമായി നൽകാൻ രൂപകൽപ്പന ചെയ്ത സ്മാർട്ട്ഫോൺ ആണ്. കൃത്യമായി അവർക്കാവശ്യമുള്ളത്.

വിട്ടുവീഴ്ചയില്ലാത്ത ശക്തി

സാംസങ് ഗാലക്സി നോട്ട് 9 ഇതുവരെ കമ്പനി ഏറ്റവും പുതിയ ഏറ്റവും ശക്തമായ പ്രോസസർ നൽകുന്ന – Exynos 9810 – നിങ്ങൾ ഒരു whopping 8 ജിബി റാം വരെ ആ ജോഡി ചെയ്യാം. എല്ലാ ആധികാരികവും, നിങ്ങൾക്ക് ഒടുവിൽ യഥാർത്ഥ മൾട്ടിടാസ്കിംഗ് അനുഭവപ്പെടാം, ഒരേസമയം പല ആപ്ലിക്കേഷനുകളും പ്രവർത്തിപ്പിക്കാൻ കഴിയും.

ഈ പ്രകടനം പുറമേ ഗാലക്സി നോട്ട് 9 സാംസങ് ഡക്സ് പരിഹാരം ഒരു പിസി പോലെ പ്രവർത്തിക്കാൻ അനുവദിക്കുന്നു കാരണം എല്ലാം അല്ല. കുറിപ്പു് Note9 ഒരു മോണിറ്ററായി പ്ലഗ് ചെയ്യുക. ശരിയായ ഡെസ്ക്ടോപ്പ് കമ്പ്യൂട്ടർ പോലെ ഇത് ഉപയോഗിക്കാം! നിങ്ങളുടെ കൈപ്പത്തിയിൽ ഉൾക്കൊള്ളാൻ കഴിയുന്ന എന്തെങ്കിലുമുണ്ടെങ്കിൽ അത് സാധിക്കും.

സംഭരണത്തിൽ ബൃഹത്

അവരുടെ സ്മാർട്ട്ഫോണിൽ സ്പെയ്സ് ധാരാളം ആവശ്യമുള്ളവർക്ക് ഗാലക്സി നോട്ട് 9 രൂപകൽപ്പന ചെയ്തിട്ടുണ്ട്. ഈ ഫോണിനൊപ്പം, നിങ്ങൾക്ക് 128GB- യുടെ വലിയ സംഭരണ ​​ഓപ്ഷൻ അല്ലെങ്കിൽ 512GB- ന്റെ കൂടുതൽ വലിയ സംഭരണ ​​ഓപ്ഷൻ തിരഞ്ഞെടുക്കാം.

ഇനിയും കൂടുതൽ ആവശ്യമുണ്ടോ? നിങ്ങൾക്ക് അധിക സംഭരണത്തിന്റെ 512GB വരെ ചേർക്കാം, അങ്ങനെ സാംസങ് ഗാലക്സി നോട്ട് 9 മൈക്രോഎസ്ഡി വികസനം പിന്തുണയ്ക്കുന്നു! സ്മാർട്ട്ഫോണിൽ നിങ്ങൾക്ക് 1 ടിബി സ്റ്റോറേജ് വരെ ലഭിക്കുമെന്നാണ് ഇതിനർത്ഥം!

മുഴുവൻ പാക്കേജും

ഡ്യുവൽ സിം ഡ്യുവൽ 4 ജി പിന്തുണയും 3.5 എംഎം ഹെഡ്ഫോൺ ജാക്കുമുള്ള സൂപ്പർ ഫാസ്റ്റ് എൽടിഇ കണക്റ്റിവിറ്റി, 4,000 mAh ബാറ്ററി, 4000 mAh ബാറ്ററി എന്നിവയാണ് നിങ്ങൾക്ക് ലഭിക്കുക.

സാംസങ് ഗാലക്സി നോട്ട് 9 ഉപയോക്താക്കൾ ആവശ്യപ്പെടുന്നത് കൂടുതൽ ശക്തി പകരുന്നതിന് രൂപകൽപ്പന ചെയ്തിരിക്കുന്നത്. അങ്ങനെ, നിങ്ങളുടെ കയ്യിൽ എല്ലാ ശക്തിയും ആഗ്രഹിക്കുന്നുവെങ്കിൽ, നിങ്ങൾ ചെയ്യേണ്ടത് എല്ലാ ഏതെങ്കിലും അംഗീകൃത സാംസങ് റീട്ടെയിലർ അല്ലെങ്കിൽ സാംസങ് Onlin സ്റ്റോർ നിങ്ങളുടെ സ്വന്തം നോട്ട് ഇന്നു എടുക്കാൻ ആണ്! വിലകൾ 3,999 ൽ ആരംഭിക്കുന്നു.